Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Kurt
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Cổ Đại] Thú Phi | Chu Ngọc (DROP)

[Lấy địa chỉ]
1971#
 Tác giả| Đăng lúc 1-2-2013 22:57:07 | Chỉ xem của tác giả
thuphilove gửi lúc 1-2-2013 21:27
lam the nao de viet du ki tu day .giup minh voi minh nghe ke ve thu phi nen to mo nhay vao ho nhung  ...

Bạn lên goole search và down phần mềm unikey hoặc vietkey về cài (khá đơn giản và hoàn toàn free) là bạn có thể gõ được tiếng Việt.

Và khi comment bạn nhớ gõ 3 dòng. Bạn edit bài cũ của bạn đi, không mod xóa bài, nếu lần sau mà ẩn nữa thì bạn lại không đọc được đâu.

Hôm nay tranh thủ đi siêu thị cho nhà, chứ qua tuần quá lu xu bu không có thời gian mà đi. Suýt bị đè chết vì người, suýt bị ngạt thở vì đồ. Nhiều khách quá siêu thị họ không giao hàng nổi tự mang về chồng chất 1 xe đầy nhóc.

Mọi người đã sắm Tết chưa nào?

Ôi vừa mong Tết vừa sợ Tết. Tết càng ngày càng mệt.

Sau 1 hồi chen lấn giờ đầu đau như búa bổ. Cái máy tính dở vẹo, đang phải cài lại win. Điên thế cơ chứ.

Bình luận

tôi thì sợ têt lắm rồi, lúc nào cũng tất bật mua mua sắm sắm. Chả còn thấy hứng thú nữa chỉ thấy mệt mỏi thôi :(  Đăng lúc 2-2-2013 05:22 AM
Đúng là mỗi lần đi đâu tôi chỉ ngán cái cảnh mang vác đồ lỉnh kỉnh, giờ này vào St chỉ có nước chết ngợp, nhất là buổi tối, ôi người ko là người :((   Đăng lúc 1-2-2013 11:20 PM
Đúng là mỗi lần đi đâu tôi chỉ ngán cái cảnh mang vác đồ lỉnh kỉnh, gần ko sao đi xa vướng víu chịu ko nổi, haizzzzzz  Đăng lúc 1-2-2013 11:18 PM
thấy cô không có việc, tôi sợ cô buồn =))  Đăng lúc 1-2-2013 11:12 PM
Pim
đạp, cô tạo công ăn việc làm cho tôi ở hố quá =)))))))))  Đăng lúc 1-2-2013 11:11 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1972#
Đăng lúc 1-2-2013 23:09:17 | Chỉ xem của tác giả
tròi ơi..........
bây giờ mình mới có thời gian mà vào web xem kĩ càng
sao mình lại k để ý đến cái này nhỉ

THÚ PHI      THÚ PHI  cụa iem
    mình đã ngày mong đêm ngóng mãi mãi mỏi mòn .... lo sợ k tiếp nữa...nhưng hôm nay đã đc tái ngộ..
nhóm dịch ơi...các chị xênh đệp ơi...ai lớp riu ..chiu chiu <3 <3 <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1973#
Đăng lúc 2-2-2013 02:03:19 | Chỉ xem của tác giả
Thú phi, lúc đầu đọc truyện đã rất thích nhân vật Tuyệt, với sự kiêu ngạo- tự tin- thông minh nhưng càng đọc càng thấy anh ấy có những tính cách rất dễ thương, nhất là những đoạn mô tả Tuyệt ghen thì gương mặt đen xì, rồi lúc anh ấy an ủi Vân KHinh, ko nói những lời hoa mĩ mà dùng hành động, không những thế lại hết lòng bảo vệ người yêu của mình.... một đêm mà dodcj hét 82 chap luôn, mong các bạn cố gắng vì sự nghiệp truyền bá niềm đam mê tiểu thuyết cho các đọc giả khác
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1974#
Đăng lúc 2-2-2013 09:17:40 | Chỉ xem của tác giả
truyện hay tuyết vờii
khônng biết về sau vân khinh vs tuyệt ra sao
173 chương , oài
thanks bạn edit nhé , cố gắng lên
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1975#
Đăng lúc 2-2-2013 10:23:24 | Chỉ xem của tác giả
Cám ơn bạn đã tiếp tục đăng Thú Phi. Mình rất thích truyện này. Cố gắng lên nhá. Mình chờ chương mới của bạn.
Mình bắt đầu đọc tiểu thuyết ngôn tình cũng đã lâu đã dạo qua rât nhiều nhà nhưng mình chưa bao giờ comment hay viết lời cảm ơn với các bạn nên nhân tại đây mình gởi lời cảm ơn đến tất cả các bạn đang edit  truyện ở mọi nơi nha.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1976#
Đăng lúc 2-2-2013 11:09:04 | Chỉ xem của tác giả
hix lâu lâu không đăng nhập nên chẳng nhớ mật khẩu cũ là gì, thế là lập nên tài khoản mới để còn được đọc truyện chứ. Thanks MDH nhiều lắm, mình vô cùng thích truyện này.
Tết sắp đến rồi, chúc mọi người đón tết vui vẻ {:161:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1977#
Đăng lúc 2-2-2013 12:54:34 | Chỉ xem của tác giả
Là ai đã từng nói, vĩnh viễn ở bên cạnh nhau.

Là ai đã từng nói, sống chết cũng không chia lìa.

Là ai đã từng nói, chết, cũng muốn được đồng hành.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1978#
Đăng lúc 2-2-2013 12:58:11 | Chỉ xem của tác giả

Hoyyyy em đến đây,  {:312:}{:312:}

Mấy tuần vừa rồi bận quá đành ngoi lên khỏi hố giờ mới nhảy dù {:311:}{:311:}

Tổng cộng em có 5 chương chưa đọc, cảm giác đọc một lèo thật là thoải mái, em đi đọc đây {:406:}{:406:}

P/S : Hôm trước em nghe hậu cung truyền kì trên radio nên có vài điều muốn hỏi các sis

Đầu tiên là chị Kim với chị Nu : Dạo này hai chị có khẻo không? Thật vất vả quá đi, nhưng em hỏi nhỏ này, 2,4,6 với cả 3,5,7 các chị phân chia thế nào vậy? Còn chủ nhật nữa? Chẹp chẹp chẹp, dư một ngày thật khó nói quá đi {:440:}{:440:}

Tiếp đến là Cụ : Cụ ơi em nghe giang hồ bảo anh Hàn vương xẹc xi lắm, Cụ cho em thưởng thức với *mắt chớp chớp*{:443:}{:445:}

Cuối cùng là Chị Ong : Em hỏi nhỏ tí này Ong ơi :Mấy tác phẩm xuân thư của Ong, Ong cho em mở rộng tầm mắt với, em yêu Ong lắm lắm, dạo trước em hay đau bụng buổi sáng thế nên sáng nào cũng phải uống mật ong á

P/S 2 : Đừng chọi đá em {:430:}{:430:}

Hoyyy lần này thì em đi thật đây, Tuyệt ca chờ em {:408:}{:408:}

Bình luận

=))) uống mật ong sẽ không bị đau bụng * bụp bụp bụp* Sis gửi cho em loại nào đặc sắc và dễ hiểu nhất ấy=)))  Đăng lúc 2-2-2013 07:53 PM
Xuân thư hử, có Tố nữ kinh, lan xạ kiểu nhụy tập, cô mún loại nào cứ đọc loại đó =)) mà sao ngày nào cũng uống mật ong là sao * đạp*  Đăng lúc 2-2-2013 07:44 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1979#
Đăng lúc 2-2-2013 16:45:09 | Chỉ xem của tác giả
cám ơn nhóm đã dịch cho mọi người cùng xem! mấy lúc đọc conver điên cả đầu (^^)
mình cũng thích dịch truyện mà khả năng thì .........................
mình thích đọc truyện, thích xem comment của các bạn, nhiều bạn comment vui gê, mình ít khi nói chuyện với người khác nhiều nên nhiều lúc muốn comment cũng không biết ghi thế nào nên sorry nhóm dịch nha vì đọc chùa qua lâu rùi!!!! ^^

Bình luận

Thực ra cmt nhiều rồi sẽ thành thoi quen.  Đăng lúc 2-2-2013 06:28 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1980#
Đăng lúc 2-2-2013 16:54:59 | Chỉ xem của tác giả
cuối cùng cũng đến cái chap đau tim này :(
đọc đi đọc lại + vs tiếng nhạc nưa, khóc ko biết bn lần. Chắc phần này đau tim nhất bộ nhở, còn đoạn nào nữa không??? Thú Phi là bộ truyện mình thích nhát và thấy hay nhất từ trc đến nay bởi nó không chỉ nói về tình yêu và gươm giáo máu me. Mà còn là tình anh em, tình chị em, tình đồ đệ, tình bằng hữu, tình mẫu tử nữa. Nói chung là hội tủ hết tất cả các tình. Mà đã có tình thì chỗ nào nó chả hay =))) Nói chung là a Tuyệt tin c Khinh thì dù tỷ này có đi đến chân trời góc bể nào thì a Tuyệt nhà ta vẫn sẽ bới tung lên mà tìm được thôi :D
Mà chị Khinh cũng lắm người " mến" thế =)) Thằng TCK kia là có ý rồi đó nha, đạp phát h ><, cả bạn Sở nữa :((

Bình luận

Đối thủ bự nhất của Tuyệt ka chưa xuất hiện đâu á  Đăng lúc 2-2-2013 06:30 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách