Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: ichigo_daifuku
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[D][Tư Gia] (¯`·.º-:¦:-† Noona♥Bie †-:¦:-º.·´¯) Nhân Duyên Trời Định (¯`v´¯) Trọ

[Lấy địa chỉ]
141#
Đăng lúc 23-5-2013 18:14:42 | Chỉ xem của tác giả
bellaswan gửi lúc 23-5-2013 17:56
còn về phần nhạc kịch mới này lúc đầu như mình nói ổng thích vớ tin tưởng noona n ...

Oa, dậy là chắc khun Boy cưng BieNa lắm nhỉ.Vậy nên khả năng BieNa tái hợp và trở thành koo gine trong lòng fans là chuyện không sớm cũng muộn thôi ^^
Xin lỗi khun Boy nhá, nhém hiểu lầm ổng rồi
Giờ khoan tính chuyện nhạc kịch với lakorn đã, quan trọng là ngày mai DVD RJJ được phát hành với lại được nhìn thấy BieNa cùng đi dự event nữa rồi ^^
Lâu không thấy 2 bạn tay trong tay làm mình nhớ muốn chết
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

142#
Đăng lúc 23-5-2013 21:01:07 | Chỉ xem của tác giả
Haha xem ra e Bella yêu đôi này cứ như .... lên bờ xuống ruộng ấy nhỉ.
C cũng yêu mà chắc ko đc như e, chắc tại già rồi
Cái vụ Khun Boy ngâm bản quyền KK để đợi Bie thì ai cũng biết, cũng đủ để thấy Khun Boy tin tưởng Bie thế nào. Vì nếu xem mấy lakorn đầu của Bie thì diễn xuất chưa hay lắm (dù thích Bie nhưng điều này là sự thật k thể chối cãi), KK lại là dạng phim kinh điển remake k biết nhiêu lần, mỗi lần làm lại là mỗi lần bị đem ra so sánh.
RJJ thì như e Bella nói, Khun Boy ko có ý phát hành DVD, một phần cũng là vì nhạc kịch thì phải xem trực tiếp nó mới hay, mới sống cùng nhân vật đc, chứ ra đĩa thì cảm nhận khi xem sẽ khác.
Cái vụ fan quốc tế yêu cầu ra DVD, mình cũng có một chân bon chen haha. Ban đầu cũng chẳng biết đc hay ko, cứ làm liều ko ngờ mai là DVD ra rồi ngất ngây con gà tây =]]

Bình luận

ship hàng về cũng mất tầm hơn một tuần mà e =]]  Đăng lúc 23-5-2013 10:44 PM
chị ơi mai là có dĩa rồi nha xướng ghê luôn nha huhu  Đăng lúc 23-5-2013 09:04 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

143#
Đăng lúc 23-5-2013 21:40:33 | Chỉ xem của tác giả
nxuyen91 gửi lúc 23-5-2013 21:01
Haha xem ra e Bella yêu đôi này cứ như .... lên bờ xuống ruộng ấy nhỉ.
C cũng yêu mà  ...

chị nói quá không ah hihi làm em lên đến 9 tầng mây luôn , chị mà già gì nhìn chị còn trẻ hơn em, không nói chứ tưởng chị mới học cấp ba thôi đó
còn việc mà thích biena thì khỏi nói em cực có cảm hứng với cặp này luôn (tại vừa ship là dính nên phấn khởi quá trời )nhưng chưa chắc gì em thích hơn chị đâu(hòi đó theo dõi koo kum thấy tin chị cập nhật quá trời luôn với chị còn chụi khó tim mua đĩa của cặp này nữa chứ em thì chịu) tại dạo này em rảnh rỗi thôi (chứ sau này mà em bắt đầu đi học lại là coi như mất tăm luôn)  còn chị thì bận rộn tùm lum lo học rồi còn tham gia subteam nữa mà còn ráng dành thời gian thăm tư gia là em vui laaaaaaaaaaaaaaaaaaaaắm luôn ,thương chị lắm nhớ vào 888 nhiều nha ,tư gia chỉ có em với miu thôi ah lâu lâu mới có vài mem tới thăm nên buồn lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

144#
Đăng lúc 24-5-2013 02:01:50 | Chỉ xem của tác giả
bellaswan gửi lúc 23-5-2013 21:40
chị nói quá không ah hihi làm em lên đến 9 tầng mây luôn , chị mà già gì nhìn chị ...

Ừ tại cũng yêu đôi này quá nên vào bon chen w mn ấy mà.
Giờ nghỉ hè nên thời gian cũng dãn ra tí, nếu vào học thì cũng bận như e sắp tới thôi.
Mà kiểu yêu BieNa của e ấy, nếu c còn học cấp ba chắc cũng ko khác gì em đâu. Hơn e có mấy năm thôi cơ mà cách suy nghĩ ko còn đc như ở lứa tuổi của e rồi thế nên c mới bảo già e ạ. Chuyện mua đĩa thì chẳng qua c có điều kiện hơn e tí thôi mà, tại e còn đi học, w ở VN nên hơi bất tiện trong việc vận chuyển.
Mà chị còn chưa thấy hình của e nhé, giấu kĩ thế ko biết.
Ko biết bạn Miu ấy sinh năm nào nhỉ? Bữa giờ toàn xưng mình với bạn, ko biết lớn nhỏ sao để còn xưng hô cho đúng.

Bình luận

dạ để em hỏi còn hình thì em ít đi chới lắm lần nào có dip em đăng cho mà có xấu cháy fb thì chị đừng có trách em nha  Đăng lúc 24-5-2013 08:56 AM
dạ để em hỏi còn hình thì em ít đi chới lắm lần nào có dip em đăng cho mà có xấu cháy fb thì chị đừng có trách em nha  Đăng lúc 24-5-2013 08:56 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

145#
Đăng lúc 24-5-2013 11:38:48 | Chỉ xem của tác giả

Cre: Noona IG update

Chội ôi, BieNa chụp chung kìa.Lại 2 cái ánh mắt ấy nhìn nhau, trao nhau những cái nhìn tình cảm.Ngọt quá đi, chắc mình sớm bị bệnh tiểu đường
*sung sướng*

Bình luận

hôm bữa mới bị nhắc đang ảnh phải chia ra chứ đang nhiếu quá loãng nữa nên mod quan tâm lắm  Đăng lúc 24-5-2013 01:01 PM
miu giờ ranh qua bên af đi có ảnh fan biena chia nhau đăng chứ không phiền lắm nhớ ghi bình luận nha  Đăng lúc 24-5-2013 01:00 PM
ah tại tưởng miu rảnh giúp bella một tay chứ sợ đang nhiều ảnh quá bị mod nhác nhở nữa  Đăng lúc 24-5-2013 12:59 PM
mà chiều min có bận đi học không  Đăng lúc 24-5-2013 12:07 PM
Mình ở bển lâu rồi, không có comt nhiều tại đa phần là qua bễn chùa để lấy infor với pic, còn để đọc fanfic nữa =))  Đăng lúc 24-5-2013 12:01 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

146#
Đăng lúc 24-5-2013 11:39:09 | Chỉ xem của tác giả
còn khoảng 3 tiếng nữa là diễm ra hoạt động event ra mắt đĩa rak jub jai rồi hóng quá đi

mới giờ này mà đã có fan đứng chờ rồi
hoành trang thiệt đây là hội trường nơi mà 3 tiếng nữa biena tay trong tay bước vào với sự chứng kiến của biết bao nhiêu fan hâm mộ và quan khách (mà sao mình nói giống đám cưới vậy ta hihimình lố)

cre fb
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

147#
Đăng lúc 24-5-2013 12:02:49 | Chỉ xem của tác giả
bellaswan gửi lúc 24-5-2013 11:39
còn khoảng 3 tiếng nữa là diễm ra hoạt động event ra mắt đĩa rak jub jai rồi hóng quá ...

Thấy cái này giống cái Wed hơn là cái event
Fan Bie đến nhiều quá, thế còn fan Noona đâu nhỉ @@
Mới cái ảnh hậu trường đã làm mình sốt lên sốt xuống rồi không biết trong thời gian diễn ra event còn có cái gì nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

148#
Đăng lúc 24-5-2013 12:06:33 | Chỉ xem của tác giả
uh mình cũng thấy vậy nhất là tấm bạn đăng công với tấm mình nữa là ra cái đám cưới liền mà có khi nào hôm nay là đám cưới ngầm không ta hihi
tặng cho bạnthêm vài tấm nữa ne

fan noona ít hơn fan bie nhiều (bie thuộc hàng khủng mà )

cre fb

Bình luận

Tại Bie hoạt động lâu hơn Noona với lại actor thường nhiều Fan hơn actress, nhất là fan girl ấy @@ Chắc Noona cần phải tích cực hơn nữa rồi ^^  Đăng lúc 24-5-2013 12:57 PM
Chiều 2h Miu bận đi với lớp mua đồ chuẩn bị liên hoan cuối năm.Tại mỗi dịp ăn là Miu phải là người lo hết =))  Đăng lúc 24-5-2013 12:57 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

149#
Đăng lúc 24-5-2013 13:09:31 | Chỉ xem của tác giả
bellaswan gửi lúc 24-5-2013 12:06
uh mình cũng thấy vậy nhất là tấm bạn đăng công với tấm mình nữa là ra cái đám c ...

Miu không hiểu cho lắm, đăng ảnh ở đây hay bên AF?
Ở đây còn được chứ bên AF thì mình chịu, lười tra từ điển rồi comt Eng lắm =.=''
Với lại ở bễn post bài thấy ngại lắm ^^

Bình luận

giờ miu giữ nhà nha bella có chút chuyện đi trước có gì 2 giờ bella về tac chiến rồi miu đi susu nha  Đăng lúc 24-5-2013 01:28 PM
OK thôi, giờ miu cũng đang cố gắng tăng page cho nhà đây ^^  Đăng lúc 24-5-2013 01:17 PM
không ý bella là lấy ảnh bên af đang qua đây nè tại vì nếu mình bella mà đang nhiều quá thì không được nên minh chia nhau ra đang ấy mà  Đăng lúc 24-5-2013 01:12 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

150#
Đăng lúc 24-5-2013 14:37:16 | Chỉ xem của tác giả
hình ảnh fan biena chuẩn bị cho event

áo biena so cute

ganh tị với fan thái quá đi huhu giờ muốn qua đó quá ah

huhu đĩa nhiều quá cho bella cái đi

cre af
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký