Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Kazehime
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[KBS 2013] 1 Night 2 Days Season 2 (Ep 31 Completed HD, SD | Tuyển trans Hàn)

[Lấy địa chỉ]
131#
Đăng lúc 10-6-2012 21:46:36 | Chỉ xem của tác giả
=)))) Vô nhà thấy nhà có mấy you bị ăn dưa bở vì cái vụ treo banner =))), hình như KPOP ZONE đã có designer chuyên nghiệp và làm việc hăng say quá nên lúc nào banner cũng ra trước sub =)))

Mình bị kết cái bannen ep 7 này rồi đấy ^^ nhìn đáng yêu gì đâu á =))). Vậy là đội của Tae Hyun đã tóm được chunho Jong Min rồi =)))
Phải down về xem nhanh mới được ^^

Cảm ơn subteam nhiều lắm

Bình luận

designer đây :)))), cảm ơn bạn nhé :)))  Đăng lúc 12-6-2012 09:37 AM
=)) mấy bạn des trẻ khỏe nên làm ăn nhanh hơn mấy người già chúng tớ  Đăng lúc 11-6-2012 09:45 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

132#
Đăng lúc 10-6-2012 22:48:20 | Chỉ xem của tác giả
Chà chà chà
Mừng ep7 vietsub ra lò
Mừng các chú các bác tái xuất giang hồ cùng PD Chim
Mừng 1 lô ảnh đẹp được release
Mừng engsub ep 9 lên đài
Nhân tiện lâu ngày không nghịch PS
Nhân tiện máu mê làm wall-desktop lên cao
Nhân lúc còn có hứng mần mò
Tớ, tức siwang, mần được cái hình rồi đem khoe với mn cho zui ^^

Bình luận

chít! bây h đọc lại mới thấy mình vít là "tao" thay cho "ta" :)) mianae!:))  Đăng lúc 11-6-2012 10:36 AM
@siwang: ôi tao iu nàng! Tao cũng thx Si Kyung nhứt!  Đăng lúc 11-6-2012 10:15 AM
đạp cho h =.= thui ta rút lại, nàng là người bình thường nhất trong tất cả những người bình thường =))  Đăng lúc 11-6-2012 10:06 AM
đêm hôm nổi hứng đem PS ra nghịch là cũng thuộc dạng "có vấn đề" òi bà  Đăng lúc 11-6-2012 09:53 AM
@kaze: giờ ta là wang lươn điện nổi loạn ah =))~ ta nổi loạn hồi nào ếh, sao ta lại không biết nhở :-?  Đăng lúc 11-6-2012 09:46 AM

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +10 Thu lại Lý do
Kazehime + 5 Wang lươn điện nổi loạn =))
nonelse + 5 Ảnh rất chi là Go Green :X

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

133#
Đăng lúc 11-6-2012 10:35:37 | Chỉ xem của tác giả
Chết cười cái bác Chunho.... cứ tưởng lừa được đồng bọn nên cứ tự sướng mãi, hok ngờ bị túm ngay giữa đường! {:303:}
Tưởng tượng Joo Won oppa muh đến sớm tý nữa để làm Chunho chắc các anh lớn vất vả lắm đấy! Trông ngây thơ thế chứ thật ra thuộc thành phần nguy hiểm nhất hội 1 ngày 2 đêm này íh nhỉ? lần nào cũng lặng lẽ zựt giải cả! {:301:}
Với lại mình thik vụ giấu giày!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

134#
Đăng lúc 11-6-2012 13:54:33 | Chỉ xem của tác giả
Ep này khá hấp dẫn nhưng mà ko vui cho lắm. Không biết có ai biết được bản nhạc nền vào khoảng 1'12'54 tên gì ko vậy? Chỉ cho mình với

Bình luận

http://www.youtube.com/watch?v=o-0GUmhixaY bài này bạn ạ ^^  Đăng lúc 11-6-2012 05:31 PM
đảm bảo tập sau cười té ghế luôn ^^  Đăng lúc 11-6-2012 04:32 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

135#
Đăng lúc 11-6-2012 23:12:26 | Chỉ xem của tác giả
ôi xồi ep này thực sự phải gọi là một từ : bựa!!!!
bựa đúng chất của 1N2D ý XD ngay từ đầu ep,tiếp tục phân đoạn rượt đuổi bác Chunho đã thấy bựa rồi.Bác JM đúng là khổ,vừa tưởng trốn đc,ai dè bị mấy ông anh lôi ra búng điên cuồng,đc cả chẻ maknae cũng ham hố với mấy bác già. Rồi tưởng lấy lại được uy phong rồi,ai dè lại bị mấy bác kia đàn áp thậm tệ,bác TW lôi bao phân bón ra làm rì không biết??? {:436:}Chẳng lẽ bác định úp xọt bác JM bằng cái đấy???{:426:}

Các ông anh thì vì bữa ăn 45 món của bác Bird PD dụ dỗ và do vì rượt đuổi mà phải dầm mưa quá lâu nên cũng xông phi mặt trận cuồng nhiệt. Khổ,nhìn cái áo của bác TW với bác Sung Ballad là thấy,chắc là lạnh lắm XD Nhưng mà JM ta đây mệnh danh Chunho, lần đầu được đóng chính,phải thể hiện cái quyền uy của Kim sunbae chứ Thế là cứ thế,bác JM tự chuốc họa vào thân mà thôi

Và cuối cùng,thì đội bác TW sau một hồi vật lộn với cái bánh xe đã vô tình chiến thắng XD Mà phải công nhận là may thật,xe thì hỏng,vừa sửa xong thì tìm thấy mục tiêu,còn nhắm trúng đường cụt mà dồn nữa chứ Thế là bác Chunho cứ phải gọi là trốn đằng trời {:438:}.Lại còn dùng hạ sách chui ra khỏi xe,nhưng đừng xem thường nhé,có chẻ maknae JW chân dài tới nách chạy ngang phi nước đại ở đó,lẩn sao được . Ôi dồi xong quả bác Cha vợ lẽ cười như được mùa cầm cái điện thoại chụp lia lịa.Chà tội bác JM quá,bác chẳng làm gì ngoài việc đến sớm Siêng năng nó cũng là cái tội đấy ạ

Mà cũng phải nói đến đội bác SG.Em thấy ep này,đội bác SG có người hùng Sung Ballad làm đầu não,mưu kế hẳn ra XD Lại còn đội lốt staff để cho Chunho vào tròng nữa chứ XD Nhưng Chunho cũng đâu có vừa,tráo xe ngay,mưu mẹo ra phết Mưu mẹo rồi lại bị đội kia bắt lại trong khi chỉ còn 1p

Phần trừng phạt,ôi lại mò sò bì bõm dưới bùn lầy {:415:}. Đợt quay cái ep này là trời Hàn Quốc vẫn còn lạnh,vậy mà mấy bác già phải lội giữa đống bùn lầy lạnh ngắt như thế,nhìn rõ khổ.Nhất là bác SW Trời đất,bác đã 44t rồi,mà cơm cuốn không biết ăn,đến cài áo mà cũng không biết làm Bác cứ như trẻ nhỏ mà.Chả biết bác đang hồi teen hay là 'giả nai' đây không biết Bác Sung Ballad sau khi bị bỏ rơi một cách phũ phàng tại làng tương đậu,hát hò lưng tưng bừng với các bà các cô đã quay ra dùng trò trượt bùn làm thú tiêu khiển Khiếp nhìn bác cứ như là đứa trẻ khổng lồ ý,hài không đỡ được =))

Nói thế chứ nhìn chung ep này không hài hước mấy,không hài nhưng mà BỰA không thể đỡ được.Mà cho em hỏi hình như ep này là bác Bird PD chưa về đúng không ạ?Vì em thấy bt cung cách làm việc của bác khác cơ.Hay là em nhầm nhể,vì hình như thi thoảng vẫn thấy bác ló mặt trong đó hay sao ý nhể?
Ôi cái đấy thì k quan trọng,hề hề vì ep sau chắc chắn sẽ còn vỡ bụng nữa =)) Xem cái pre đã cười đến thắt ruột rồi,lại thêm một màn trình diễn về độ bựa của bác Cha vợ lẽ =)) Em hóng hóng
Thank you, Subteam for your hard work! XD Keep on going! Fighting!

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +5 Thu lại Lý do
LaRose + 2 Bài viết hữu ích
nonelse + 3 Thanks bạn :)

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

136#
Đăng lúc 12-6-2012 13:17:29 | Chỉ xem của tác giả
Mod ơi khi nào mới có link online thế ??
Chẳng hiểu sao mình down mãi mà ko đc
Đang rất rất muốn xem *Nức Nở*

Bình luận

http://kites.vn/thread/-m-zone-1-2-1-night-2-days-season-2-330771-2-1.html đây nha bạn  Đăng lúc 12-6-2012 02:06 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

137#
Đăng lúc 13-6-2012 08:21:17 | Chỉ xem của tác giả
tập này vừa vui mà vừa bẫn vãi. lạy mấy thánh 1N2D lun @/@

Cơ mà nhìn mấy thánh chân lấm tay bùn thế mình lại thấy tội nghiệp thế nào ấy

VN mà có mấy show này thỳ tốt biết mấy

Bình luận

VN còn lâu mới có những show như thế này =]]  Đăng lúc 15-6-2012 04:32 PM
uh, Việt Nam chưa làm show thực tế được đâu! Gượng lắm, vs lại sao Việt sợ xấu, còn lâu mí lăn lộn được cỡ này! :))  Đăng lúc 13-6-2012 01:41 PM
VN mà có mấy cái show này thì toàn scandal =))  Đăng lúc 13-6-2012 01:29 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

138#
Đăng lúc 14-6-2012 20:39:18 | Chỉ xem của tác giả
sao link peeje sd với hd vào thì nó bảo là :"the file you request does not exist" subtem ơi
hihi , mong mãi cũng tới ngày hn , thanks subteam nhiều nhiều

Bình luận

mình đang sửa lại, bạn down đỡ Fshare nha  Đăng lúc 22-6-2012 09:20 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

139#
Đăng lúc 14-6-2012 20:53:09 | Chỉ xem của tác giả
mình tết vừa rồi buổi trưa chủ nhật trên vtv1 có xem 1 cái chương trình của việt nam làm giống hệt 1n2d luôn , các bạn mà cũng có xem thì cũng phán ngay 1 câu như mình là giống 1n2d , cũng chia thành 2 đội toàn ca sĩ diễn viên , xong rồi đi thăm đền Hùng , rồi cũng chèo thuyền chơi trò chơi rồi giới thiệu về cảnh đẹp quanh Phú Thọ , cũng thi nhau chạy từ đền này sang đền kia.Nói chung là chả khác gì 1n2d nhưng mà ngượng lắm , mình xem cứ thấy ngượng ngượng thế nào ih , trò chơi thì nhàm chán , khả năng hài hước của khách mời hạn chế lắm ,chứ k tự nhiên như team 1n2d . Mình cũng hoan nghênh Việt Nam có ý tưởng là gameshow về du lịch , nhưng mà khả năng tổ chức kém quá , ý tường không được vui cho lắm .Chứ theo mình thì Việt Nam cảnh đẹp cũng có rất nhiều , có khi có phần vượt trội Hàn Quốc , chỉ thua Hàn Quốc về cảnh đẹp mùa đông và tuyết thôi.Nếu mà để team 1n2d tổ chức như thế thì chắc vui lắm , mỗi tội Việt Nam thiếu kinh nghiệm quá.hì hì
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

140#
Đăng lúc 14-6-2012 23:30:27 | Chỉ xem của tác giả
Mọi người ơi!! cho mình xin facebook cái nào!!! Vì mình vừa tạo 1 cái group để cho fan 1N2D ở kites vô đó nói chuyện chia sẻ! thế cho vui!!! ^^

Bình luận

thanks bạn vì cái face ^^ mình là Ngốc Bần Cùng  Đăng lúc 15-6-2012 04:32 PM
bạn edit bài vô đây tài khoản fb đó nhé ^^  Đăng lúc 14-6-2012 11:33 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách