Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: shindongheee
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[MBC 2013] Bố ơi! Mình đi đâu thế?? E55 SD HD completed

[Lấy địa chỉ]
3421#
Đăng lúc 6-8-2013 18:54:51 | Chỉ xem của tác giả
cư tê quá :xxxxxxxxx

em nói gì với anh Hoo mà các bác edit cho hình trái tim vợi??

Hổ báo trường mẫu giáo tới đây!!!!:))

cre:http://blog.naver.com/mamemoo?Redirect=Log&logNo=30173372128

Bình luận

hổng lẽ lại có thêm loveline :)) HooBin  Đăng lúc 7-8-2013 05:51 AM
cọng cỏ huyền thoại =))) ẻm ý hỏi: cái này của oppa à ? ( mấy giỏ mận) ^^ giọng kute kinh khủng.  Đăng lúc 6-8-2013 09:21 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

3422#
Đăng lúc 6-8-2013 19:00:08 | Chỉ xem của tác giả
điểm 10 cho sự zịu zàng :))

*wink*

to Joonie oppa: "Just say that you love me" =)) ngã ngửa với em mất Bin ơi :))

cre: kukixkuki@tumblr

Bình luận

đoạn này đại quan DI cười chết ngất với câu phát biểu bá đạo của đại ca luôn  Đăng lúc 7-8-2013 05:52 AM
dịu dàng đc đúng 3s =)))  Đăng lúc 6-8-2013 09:21 PM
Đại ca có cặp đùi mật ong đấy - tiểu UEE tương lai <3  Đăng lúc 6-8-2013 08:31 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

3423#
Đăng lúc 6-8-2013 19:19:16 | Chỉ xem của tác giả
trời ơi!!!! có chuyện gì vs tôi thế này??? {:430:} {:447:}
chỉ mới xem hình cap của BIN ĐẠI CA mà sao đã phát sốt phát rét thế??? {:437:}
phải nói là em nó có nét DUYÊN NGẦM KHÓ ĐOÁN ) {:422:}
công nhận không hổ danh là *hổ báo trường mẫu giáo* {:443:}
tự dưng thương DI appa vs các appa khác quá, đặc biệt mí hình của JH appa, haha {:448:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

3424#
Đăng lúc 6-8-2013 19:39:40 | Chỉ xem của tác giả
mới xem được 3 tập nhưng thấy show này khá hay. các em trong này rất ngộ nghĩnh, đáng yêu.
và đặc biệt, nhà sản suất khiến cho sự hồn nhiên của trẻ con được thể hiện rõ, không mang nặng tính giải trí.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

3425#
Đăng lúc 6-8-2013 21:05:32 | Chỉ xem của tác giả
coizimoon gửi lúc 6-8-2013 18:54
cư tê quá :xxxxxxxxx

Mình tạm dịch nha:
Hoo: nếu em gọi anh là "cậu" thì làm thế nào đây. Anh bằng tuổi với anh của em mà
Bin: Cái này của oppa hả?
(Vì e Bin thay đổi cách xưng hô gọi Hoo là oppa nên mới đc thêm trái tim ah,hehe)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

3426#
Đăng lúc 6-8-2013 21:30:35 | Chỉ xem của tác giả
trời ơi xem raw ep 31 3 lần rồi mà vẫn hóng hớt muốn xem tiếp
bảo sao cán đích rating 20% là phải
ép này quá hay quá đỉnh quá đã luôn ý
toàn moment bá đạo, từ a e Joon Bin, ce nhà Ji Ah Ji Wook, a e nhà Min Guk rùi Hoo với Su vịt 4d
phút nào giây nào đều đắt giá hết
cưng mấy nhóc quá là cưng
tiếc là ep này Tak Su k đi được, nhưng mà cũng đỡ k thì Hoo con một tội nghiệp chết
thực tình là cực tình hóng sub ep này
ngày nào cũng vào nhà hóng sub với đọc tin thôi

yêu quá là yêu, xem xong chỉ muốn sinh con đẻ cái thôi =)))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

3427#
Đăng lúc 6-8-2013 22:44:00 | Chỉ xem của tác giả
Vào thread hóng hình Bin đã thật!

Thiệt là mỗi lần nhìn mặt Bin là chỉ muốn bay vào nựng thôi, thích cái má em quá đi mất.

Binnie à, sao em lại có sự thu hút chết người như thế kia. Chết cười với cái tướng hót gơ của em quá đi mất, nhưng mà nhìn cũng chuẩn thật, chân dài miên man chẳng thua gì người mẫu. Coi bộ nhà bác DI có gen quá đi mất, bé nào cũng dễ thương cả!

ôi trời ơi muốn bay vào nựng má Bin quá đi mất!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

3428#
Đăng lúc 7-8-2013 00:20:32 | Chỉ xem của tác giả
Su 4D ngày càng tỏ ra bản lĩnh nha, cái gì cũng tà tà từ từ nhưng việc gì cũng xong, phong cách y chang bố.
Còn học giả Joon thì đã bớt lạnh lùng roài, nhìn học giả làm thầy giáo mà ngã mũ luôn, giảng nghĩa rất rõ ràng mạch lạc, còn "ông thấy" Hoo xúc xích (dạo này hết xúc xích roài) và trò Su 4D thì thiệt pó tay toàn tập.
Càng xem càng mê các nhóc, và các bố có lẽ nhờ tham gia show này mà tài nghệ nấu ăn ngyà càng chất đấy nhá, như vậy hok biết ở nhà các mẹ có được nhờ cậy tí nào hok đê?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

3429#
Đăng lúc 7-8-2013 05:44:21 | Chỉ xem của tác giả
rồi thôi xong đời em, mới ngắm ảnh cap và coi mấy cái cut thôi mà đã bị Bin đại ca làm cho xiu lòng mất rồi.
thiệt có lỗi với trái tim bé bỏng của tui, có 1 trái tim mà sao nhồi nhét nhìu tình yêu bé nhỏ zị nè
hóng sub tập 31 của nhà mình nghen, chưa dám coi raw nữa sợ coi chắc xĩu tại chỗ quá {:447:}
mà tội Taksu ko đi đc, lần trc nghe đc đi hớn hở lon ton tự đi xếp đồ bỏ vào ba lô mà thôi thì ở nhà chăm học nghen em, đợi siblings special part 3 trong tương lai ko xa {:443:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

3430#
Đăng lúc 7-8-2013 08:35:39 | Chỉ xem của tác giả
tập 30: joon ơi joon ah, sao em ngày càng đáng yêu thế, yêu sao cho hết được{:418:}
càng ngày mình thấy joonie càng hoạt bát, líu lo nhiều hơn
cái đoạn bố Il hỏi em có ấn tượng j nhất trong hôm nay, em í hát "ding t ding tlinh..." {:434:} mà sao dễ thương vậy, nghe giọng em ấy mình cứ có cảm giác nếu em hát nhạc Trot chắc hay lắm nhỉ ^^
đoạn đi lấy cua nữa, mình xem đi xem lại bao nhiêu lần không thấy chán, chàng trai nguyên tắc kute. cái cảnh em ấy cứ nhìn chằm chằm vào cái đồng hồ sao mà yêu thế, trên đường đi gặp soo cười rất tươi, đến chỗ cua gặp Hô lại cười hihi{:410:}
nói chung là càng ngày càng yêu bes rồi
mỗi tập joonie lại làm mình thêm bất ngờ về em ấy. ăn ngoan học giỏi khỏe mạnh nhé bé Joonie!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách