Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: shindongheee
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[MBC 2013] Bố ơi! Mình đi đâu thế?? E55 SD HD completed

[Lấy địa chỉ]
3381#
Đăng lúc 5-8-2013 16:45:44 | Chỉ xem của tác giả
hehe chờ sub của team mãi để down về cất
tình hình là càng ngày càng bấn em su 4d, sao mà em cute thế không biết
Tuy nghịch ngợm chả giống ai nhưng vẫn thích mê lên được
đầu óc thì khỏi phải nói, suy nghĩ đi tr thời đại haha
cứ nhìn cái dụng cụ kẹp cua của em là biết, sao e có thể nghĩ ra được ntn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

3382#
Đăng lúc 5-8-2013 16:56:45 | Chỉ xem của tác giả
thanks subteam đã làm việc vất vả. Show này phải gọi là quá hay, mới coi 1 lần đã thấy bị hút vào rồi.
Hy vọng show này vẫn tiếp tục để mình có thể gặp lại các bé, đặc biệt là Jun Soo Và Sung Joon.
SUbteam Hwaiting
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

3383#
Đăng lúc 5-8-2013 17:12:08 | Chỉ xem của tác giả
Bố Jong Hyuk chuyên dùng công cụ giờ đến ông con cũng y chang bố, thế mà ẻm hoàn thành xuất sắc nhiệm vụ gắp cua chỉ bằng 2 cái bàn chải + 1 cái dây chun =)), để ý thấy quần áo em được tài trợ đều liên quan đến vịt, toàn thấy hình con vịt cute vô đối =))
Hôm qua k kiềm chế được nên đã xem live tập 31, đợi sub để xem Binnie và Yulie nói cái gì, xem k hiểu nhưng thấy khẩu khí là biết mấy đồng chí ấy bá đạo sao rồi =)). Có 1 đoạn trên xe ô tô Binnie k chịu im lặng nữa mà bộp ngay ông anh là "Chỉ cần nói câu anh yêu em thôi k đc sao", đúng là y chang bố Dong IL =)). Joonie k phải là đứa trẻ thể hiện tình cảm qua lời nói nhưng em thực sự rất quan tâm đến gia đình, có em Bin đi cùng thấy cười toe toét suốt :x
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

3384#
Đăng lúc 5-8-2013 17:21:43 | Chỉ xem của tác giả
ẻm Su có vẻ tưng tửng :)) thậm chí nhiều khi thấy ẻm có phần ngốc nghếch 1 cách dễ thương
nhưng cứ để ý kỹ thì lại thấy ẻm có vẻ là ng khá là có tài . Vẽ đẹp nhá, chế tạo ra công cụ nhá :)) rồi thì lừa phỉnh bố chẳng hạn =))
tập 30 xem tội nghiệp Hoo :)) bỏ công bỏ sức thích con gái nhà ngta cuối cùng kết 1 câu. ẻm có bạn trai trên lớp rồi. :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

3385#
Đăng lúc 5-8-2013 18:19:15 | Chỉ xem của tác giả
3 bố con Joon-Bin.. nhìn ẻm Joon chân dài chưa

cre: tumblr
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

3386#
Đăng lúc 5-8-2013 18:39:50 | Chỉ xem của tác giả
Hì! Mình càng xem càng thik Su hớn!
Chắc tại thằng bé nhỏ nhất bọn nên hồn nhiên nhất lúc nào cũng tí ta tí tởn
Nhà Ho bi thì bố suốt ngày trêu con, còn cái nhà Su hớn thì con suốt ngày troll bố
Mình còn nhớ mấy tập đầu cu cậu còn phán 1 câu xanh rờn "Con ko sợ, con là đàn ông mà"
Rồi đến tập 29 thì thằng bé một mực bảo vệ bố cảm động biết bao!
Đag chuẩn bị xem tiếp tập 30 *hóng*  
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

3387#
Đăng lúc 5-8-2013 18:49:08 | Chỉ xem của tác giả
Hoo ơi, chết vs e mất thôi, hết cõng Jiah tới gắp thịt cho Jiah, nựng má con gái ng ta, khen ng ta dễ thương ko biết bn nhiêu lần rồi, ở ep trước còn đòi X Jiah nữa chứ, đau tim vs 2 nhóc này thiệt, quá phũ cho Hoo cũng như Su nếu biết Jiah đã thích ng khác {:402:} cái mẹt Hoo lúc nghe ng ta nói mình là số 1 ngượng iu ơi là iu <3.
Joon vs Minguk lớn rồi nên khi nc vs bố suy nghĩ rất chín chắn, quan tâm tới mấy e của mình
mấy nhóc mặc áo mưa rộng thùng thình trông như tiểu phù thuỷ + mặt ngơ buổi sáng *bắn tim bay tá lả* Su thông minh phết, troll lun cả bố {:303:} độ hóng lại tăng cao ngất !!!!!

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

3388#
Đăng lúc 5-8-2013 20:00:46 | Chỉ xem của tác giả
đôi lúc cũng hông cần bão mà chỉ cần những cơn gió nhẹ thoáng qua thế này thôi là đã sung sướng lắm lun ùi,cơn gió đầu tuần thật quá dịu dàng và dễ thương lắm lận1 buổi tối đầu tuần toẹt vời,ep 30 toẹt vời,ST tuyệt vời lun {:440:} trong hành trình với appa odiga thì ep 30 cũng là 1 trong những tập mà để lại cho mình nhiều kỉ niệm sau này khi nhắc đến appa odiga hay các bé...
thật lòng quá nhiều cảnh dễ thương như cảnh mặc áo mưa,cảnh Joon hớn hở đầu tập,loveline của JA và Hoo...nhiều nhiều nữa mà ai ai cũng thích,mình sẽ hông muốn kể lại chi tiết nữa vì sẽ trở thành tường thuật lại,ai cũng xem và có cảm nhận riêng hết rồi,cũng chẳng nên kể lại những gì mà ai cũng đã xem và cũng đã biết ùi.Mấy cảnh đáng yêu của ep 30 đều đc xem các bạn cut lại mỗi lần hụp lội FB ùi nhưng mà coi lại vẫn thích và vẫn bấn vì mấy em như thường...Tỏ tình với 5 nhóc nè:chị yêu mấy nhóc thật ùi,tình yêu dài lâu,tình yêu đậm sâu lun~~~~{:438:}
Ai cũng có cảm nhận riêng nên mình chỉ xin viết vài dòng về cảm nhận của riêng mình với mấy "tình yêu bé nhỏ" trong tập này {:398:}hừm hừm viết tình yêu nào trc đây..từ lớn đến bé nha~~~
-anh hai MG trc nà:MG mỗi lúc 1 trưởng thành,ai cũng phải công nhận luôn ý,ở cái tập mà nhà MG cũng phải cấm trại và ngủ trong lều ak(mình hông nhớ tập nào,thiệt xí hổ coi show này mê mẩn mà hông bao giờ nhớ đc tập ý)...đc bố JA kiu vào trong ngủ,MG có vẻ phân vân với thêm 1 phần thời tiết lúc đó lạnh quá nên MG đã vào trong nhà ngủ với nhà JA.Nhưng lần ày khi lại phải cấm trại,MG đc bố Hoo rủ vào ngủ trong nhà cắm trại MG đã đồng ý,nhưng cuối cùng lại ngủ trong lều với bố,và cũng nhanh chống quên đi nổi buồn phải ngủ ngoài lều.Và MG trong mắt mình vẫn luôn rất lễ phép với người lớn tuổi,nhìn cách MG lễ phép xin bác chủ ruộng muối rằng "cháu có thể xin 1 ít không ah" mà mình rất thích,thật sự luôn bị ấn tượng bởi những đứa trẻ lễ phép {:418:}
-Joonie~~~ :ôi hot boy da báo,hot boy ngựa vằn,hot boy ruộng muối,hot boy áo mưa đo đỏ...nói chung em là hot boy,đẹp zai ngất ngây luônHôm nay Joon hát hơi bị nhiều...thích thích...thích từ hồi Joon hát tatata~~ trong cái tập đi đảo ùi..cái giọng gì đâu mà hát dễ thương thế hông biết ak,nếu như mai mốt em làm ca sĩ Idol chị sẽ là fan của em nhá {:414:}...Joon biết vị trí con trưởng của mình thật là đáng yêu quá...với thêm hôm nay đc bố DI nấu cho bữa sáng hoành tráng luôn,thích Joon nhỉ?!(nhìn chương trình so sánh với bữa ăn sáng đầu tiên của Joon trong chương trình mà chị nhịn cười hông nối luôn ah)giờ bố và Joon thân nhau hơn nhiều ùi...Ấn tượng với 1 Joon luôn tự thức dậy,tự mặc quần áo đã lâu ùi,nhưng giờ biết thêm e ý chú trọng tính chính xác trong giờ giấc nữa~~~xứng đáng cho nhiều người phải học theo lắm nà.Với thêm lạnh lùng nhưng cũng tình cảm lắm nha,bắt cua hoa cho Hoo,ùi còn hông quên để lại phần cho bạn JA nữa...
-Hoo chubby:gallant kinh khủng luôn ý,hành động lời nói gì đâu mà giết người hông dao khó hồi sức thế này hông biết...ah lần trc là móng tay,lần này là móng chân đo đỏ,chị thấy ùi nhá hiehie {:438:}...Hoo đúng là suy nghĩ tình cảm luôn mà lúc tìm cỏ bốn lá và ước,thông thường con nít thường ước đố chơi hay gì đó,Hoo lại ước cho gia đình của mìnhta ní zậy mà sao hông yêu cho đc chứ {:441:}{:414:}
-Ji Ah-cô bé đào bông,mới thích JS nhất,lúc sau lại anh Hoo là số 1,anh MG số 2thế mà lại có bạn trai mẫu giáo ùi ý chứ... {:438:} chặc chặc em càng lớn càng xin lại càng lúc càng đào bông thế này,cho chị 1 ''bông" với.."bông chubby","bông wea" cũng đc {:438:}...Thắc mắc bên lề tí tẹo là Ji Ah thấy hay đeo cái túi chéo nhỏ nhỏ bên người vậy nhỉ?tập anh chị e lần trc cũng thấy em Ji Wook cũng có đeo lun
-Cuối cùng là em út JS:càng lúc càng nhận thấy em tuy ngơ ngơ nhưng mà thông minh hông thua ai đâu ah,biết dùng dụng cụ,xô để cứu anh Hoo khỏi vũng lầy,dùng bàn chải đánh răng với sợi chun để bắt cua nữa nè...ôi "chàng trai dụng cụ" lắm lúc khó đỡ nhưng cũng có sức quyến rũ riêng của ẻm ah nha~~~.Ah với thêm chị kết thời trang mang hơi hướng quyến zũ trong tập này của e ak {:440:}...áo mưa ngắn với cái quần cũng ngắn cả bộ vàng tươi sáng,còn khoe cặp chân xinh xắn nữa...hô hô JS cute~ and sexyThời trang ruộng muối của em ý cũng thu hút nữa quần xanh săn ngắn lên tới mông,túi quần mông sọc đỏ,đi kèm là đôi bốt nhựa nhìn cực thời trang {:438:}.em ý còn dễ thương hơn là lúc kéo anh Hoo lên còn múc 1 sô nc ùi kiu anh Hoo đưa tay ra dội nc cho anh rửa tay nữa {:418:}
Mỗi e 1 vẻ,đáng yêu cực kì...
Giờ là hóng tập 31 thui,tập anh chị e tiếp theo theo,Min Yul đc đi ùi,chắc là thích lắm lun nè {:398:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

3389#
Đăng lúc 5-8-2013 20:17:11 | Chỉ xem của tác giả
yay Ep30 đã về làng ^^ cảm ơn ST nhiều nhiều nhiều ^^ tập này bắt đầu thiên tình sử ngang trái của Hoo-Soo-Jiah thì phải {:152:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

3390#
Đăng lúc 5-8-2013 20:26:01 | Chỉ xem của tác giả
Ôi sao mình xem càng ngày càng bị iu bạn Hoo bếu thế cơ chứ
Dne xem mí tập cứ bị lăn tăn giữa 3 chàng trai trẻ Hoo Joon vs Su nhưng mà xem xong ep30 thì ta bị đổ rụp 1 cái trước sự galang của e ý.Cái cảnh cõng Jiah sao mà iu thế.Cơ mà dù thích Jiah là thế nhưng khi đc gọi về ăn cơm 1 phát là e chuồn thẳng không buồn đơi bỏ mặc Jiah 1 mình ở võng

Còn Su hâm thì lúc nào cũng toe toét cười nhìn đến iu lun nhưng dne bắt đầu gian vs lém lỉnh lém nhá hay bắt nạt vs lừa bố

Joon giờ đây đã bít biểu lộ cảm xúc với bố nhìu hơn.Biết lớn lên là phải kiếm thật nhìu xiền nữa chứ vì mềnh là anh cả nhưng xem ep31 thì lúc đầu hơi bị lạnh lùng vs e Bin "đầu gấu" lúc ngồi trên xe chẳng bùn nhìn e nó ngồi kiu sẹc xy đến 1 lần

MinGook thì càng ngày càng lớn trưởng thành hơn,bít nghĩ những cái to lớn " Về sau con cũng trở thành bố".Xem đoạn nè không nghĩ e nó lại nghĩ đc như vậy sao h bọn trẻ nó khôn thế hả zời

Iu bọn trẻ nè quá điiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách