Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Joongie_girl
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[SBS] 런닝맨 Running Man - Vietsub E357 & 367 HD Completed

[Lấy địa chỉ]
8721#
Đăng lúc 31-10-2013 18:18:05 | Chỉ xem của tác giả
Coi xong tập 169 thấy Runner nhà mềnh đội cái nón bảo hiểm nóng nực, chật chội khổ sở mà zui gê. Cái sự tỉnh qeo của Gary cứ như ngày nào, nghỉ sớm ăn ún xong xuôi lăn ra ngủ =)) coi mà cười đau cả ruột.
169 tập r, RUnning Man vẫn sẽ luôn hay như thế này nha. ^^
Cảm ơn subteam nhiều vì lần nào cũng chăm chỉ làm sub sớm ơi là sớm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8722#
Đăng lúc 31-10-2013 18:29:19 | Chỉ xem của tác giả
Bất ngờ thật, Runningman ngày càng hấp dẫn, thú vụ hơn trong tập 168 khi
Cuộc đua sói và cừu
, thì những khách mời đã khiến cho ta thư giãn sau 1 ngày mêt mỏi. Để chúng ta có được tiếng cười mà quên đi lo âu, mệt mỏi{:270:}. Thật là cứ tới 1 tuần lại hóng Runningman tập tiếp theo ra sẽ có hấp dẫn gì hơn, thú vị hơn nữa, để mình vui vẻ hơn!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8723#
Đăng lúc 31-10-2013 19:08:26 | Chỉ xem của tác giả
Coi lại 4 lần ep 169 roài, mấy tập gần đây công nhận chương trình đầu tư nhiều trò chơi mới hay hấp dẫn, đã có một thời gian dài có mấy trò lặp đi lặp lại. Tập này vừa dzui, hài dể sợ, khúc xé bảng tên thì kịch tính. Hồi trước không thích kiểu xé bảng tên mà có phòng thủ tấn công vì xếp cái luật đội phòng thủ rất lỗ, khó thắng, nhưng hôm nay thì luật ok, phòng thủ được chơi trước cơ hội thắng ngang với đội tấn công,. Khúc kịch tính nhất là lúc Gary trốn trong tủ áo, tưởng tiu òi chứ ai dè Hêu bị loại, haha. Cộng thêm mấy trò đùa của các thành viên phối hợp nhịp nhàng ko nhàm chán, khúc diễn theo kịch bàn ngồi trong công ty đập bàn đạp ghế. Mấy tập rồi đội châu chấu mới thắng, có cái kỳ là mình khoái Monday couple (3 tập liên tiếp moment dễ thương) nhưng ko thích Monday couple thắng riêng lẻ, mình khoái đội gary, jihyo châu chấu thắng nhưng ko thích những tập JiHyo thắng đơn (dzụ này hok hỉu sao) hơi mâu thuẫn tí. Tập sau có 2 anh em kia chơi dzui ah, waiting và mong là thêm 1 tập hay như thế này nữa.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8724#
Đăng lúc 31-10-2013 19:08:55 | Chỉ xem của tác giả
Tập 169 vừa buồn cười vừa đáng yêu. Kwang Soo may mắn thật đấy, liên tục được thần giải trí phù hộ, đoạn có con bướm mình cười suýt té ghế =)) cả đoạn đóng phim với bác gái nữa =)) cao quá cũng khổ thế mà =))

Monday Couple tập này thật dễ thương, 2 anh chj cứ tung hint liên tục làm dân tình chao đảo quá T^T Yêu hay không yêu thì cũng sớm đi ah~ 2 anh chị cũng ngoài 30 rồi mà T^T
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8725#
Đăng lúc 31-10-2013 22:06:56 | Chỉ xem của tác giả
Haha tập 169 này tuy không có khách mời hoành tráng nhưng vui k kém mấy tập khác. Anh gì đóng GD wá vui luôn, tưởng đâu lạnh lùng phong độ như trên fim ai ngờ cứ ngồi lải nhãi một mình, còn lo thời lượng lên hình nữa chứ...khúc cuối lại lo bấm nút k phong độ :))
Tập này quá xui cho hươu cao cổ, xém tí xé đc bảng tên thì out ngay đoạn hấp dẫn, chắc là bạn hươu fải hụt hẫng dữ lắm :))

Bình luận

anh YDG thì lại quá là thanh niên nghiêm túc luôn :))  Đăng lúc 1-11-2013 10:59 PM
haha vậy mà coi GD anh ấy oai phong lẫm liệt biết bao nhiu, coi rm thì quá là dễ thương, cú coi đi coi lại hoài lúc ảnh ngăn anh YDG bấm nút :))  Đăng lúc 1-11-2013 10:59 PM
a JSW bt ngố lém, dễ thương và hơi bị hiền k giống phim đâu, chỉ đc cái nói nhìu :)))  Đăng lúc 1-11-2013 10:04 PM
xem ep 76 hay 77 gì đó có anh í tham gia đó bạn, ngố kinh, bị Ji Hyo đập cho 1 phát vào đầu luôn đó =))  Đăng lúc 1-11-2013 01:27 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8726#
Đăng lúc 1-11-2013 15:20:08 | Chỉ xem của tác giả
Phải nói là tập này coi cười vỡ bụng. =]]]]] Cái trò đóng phim mắc cười thiệt. Đoạn Kwang Soo, quả bóng với bà cô... =]]]]
"Đâu không phải là báo thù đâu. Đây là để giành lại em.
Anh tưởng răng làm như vậy sẽ có thể giành lại em."(Đeo bao tay đấm bốc đấm vào đầu MinSoo vì ko chịu buông cô ra) =]]]] bó tay
Bởi vì em là người phụ nữ của anh." (Bế lên ngồi xuống 5 lần)
Haha tội nghiệp. Nặng quá ko biết làm sao chỉ biết kêu "chi..ai..zaaaa."
Ngoại hình và tính cách của người ta đúng là không thể quy nạp về 1 nghĩa. Joo Sang Wook là minh chứng tương đối rõ ràng. Mỗi lần nghĩ tới giọng cười mà Jae Suk nhái Sang Wook là mình phì cả cười. "ahahah..."
Có ai nhận ra là Joo Sang Wook rất giống Kim Rae Won ko nhỉ? Mình thấy giống lắm luôn á. Lúc đầu mình còn bị nhầm lẫn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8727#
Đăng lúc 1-11-2013 15:45:57 | Chỉ xem của tác giả
á, tập này MC lại gây bấn loạn nữa rồi, cái gì mà "tổ chức đám cưới luôn", rồi thì "xong cái này em đến gặp anh nhá" , oppa Sang Wook quá dễ thương, mức độ tự sướng cao bất ngờ
Coi cảnh diễn đoạn thoại trong phim mà cười mỏi hàm vì Hươu và Haha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8728#
Đăng lúc 1-11-2013 18:23:29 | Chỉ xem của tác giả
Tập 12 con giáp là một trong những tập hay nhất mình từng xem ^^, biên kịch quá xuất sắc, mình thực sự tò mò nếu như là các thành viên khác bốc đc tấm bài con rắn thì gợi ý sẽ ntn?. Ep 132 thì khỏi nói, một trong những tập Kwang Soo chơi hay nhất, dù cuối cùng vẫn ko hiểu những vẫn hoàn thành xuất sắc, mình muốn tạo ảnh động đoạn Kwang Soo và chú Suk Jin làm Feel Touch Cross, quá tuyệt vời >.< hả hê vì bị bắt nạt ^O^. Chỉ có tập có chị Han Hyo Joo và anh Go Soo thì mình ko thích RM liên tục chơi xấu thế, thấy tội tội chị Hyo Joo.
CẢm ơn subteam!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8729#
Đăng lúc 1-11-2013 22:05:51 | Chỉ xem của tác giả
Ep này phải nói là hay tuyệt, 2 khách mời dễ thương cực kì luôn chơi nhiệt tình, ko màu mè.
"Giáo sư Kim" hài cực, trong phim good doctor thì lạnh lùng ghê gớm lắm, ra ngoài mới thấy...thích nói chuyện 1 mình với lo sợ k nhiều thời lượng phát sóng
Tu sĩ Yang lái xe : vèo sang trái ...vèo sang phải... đi thẳng, dùng cả cơ thể để lái xe, xem đoạn này cười như điên, chú này hài kinh.
Đang tự hào vì đến bướm cũng đậu trên đóa hoa Kwang Soo, bị JongKook phan cái vào mặt, ngã cái rầm buồn cười =]]
Cái cảnh NG của Kwang soo làm mình cười gần chết.
Sắp cuối tuần rồi nhể. chuẩn bị xem tập  mói thôi. có thằng Thộn từ trên núi xuống chắc vui lắm
Để ý dạo này Monday couple sao moment ngập tràn thế này, ko cùng team mà cứ thế này là fan ôm tim chết hết...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8730#
Đăng lúc 1-11-2013 23:07:59 | Chỉ xem của tác giả
ui mới nghe tin ss Moon hẹn hò với Kim Bum rùi
chắc anh Hổ bị hụt hẫng lắm đây, hồi tập có ss Moon 2 người cute vô đối luôn
nhớ mấy tập có chị Moon tham gia được anh Hổ bảo vệ toàn diện luôn
{:301:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao