Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Joongie_girl
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[SBS] 런닝맨 Running Man - Vietsub E357 & 367 HD Completed

[Lấy địa chỉ]
8731#
Đăng lúc 2-11-2013 08:06:26 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Moon với Bum hẹn hò rồi kìa a Hổ ơi :(( không biết là sau khi biết tin này a có buồn không nhỉ? Moon là hình mẫu lý tưởng của a mà, nhớ hồi chị tham gia RM thấy 2 ng dễ thương k chịu được, đợt rồi Hươu đóng chung phim vs Moon mà xao không thấy Hươu vun đắp cho a chị nhỉ, hay Hươu muốn giữ a Hổ riêng cho ổng =)) nghi lắm =)) a Hổ ơi mau chóng hẹn hò rồi lấy vợ đi thôi để còn có ng chăm sóc, Haha thành bố rồi, MC cũng có đôi có cặp rồi, còn mình a nữa thôi đấy :3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8732#
Đăng lúc 2-11-2013 10:34:53 | Chỉ xem của tác giả
chỉ còn 1 ngày nữa là đến chủ nhật hằng mong ước của mình rồi. xem cái trailer của ep 170 mà háo hức sao mong cho đến cuối tuần để được xem raw mà online mới chịu nhoa. mà không biết đến mai mạng có đủ mạnh để mình xem không nữa,. nhưng phải nói cái format của ep tới làm mình mong mỏi vô cùng. với việc lần đầu tiên có em gái nhỏ tuổi nhất tham ga không biết trò bảng tên các PD sẽ cho cái gì đặc biệt vào đây nữa.
có vẻ hình như ep này làm có liên quan đến haloween, nhưng tiếc là không phát sóng vào đúng ngày trễ những 3 hom lận. nhưng hok sao, RM thì chỉ cần xem là không khí lại tràn về. coi như mình mừng halowween muộn vậy.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8733#
Đăng lúc 2-11-2013 10:59:51 | Chỉ xem của tác giả
RM từ tập 160 trở đi có vẻ lấy lại phong độ rồi ấy nhỉ. từ sau tập 137 -> 159 mình xem thấy đều chán, mặc dù nội dung tốt.
Mong có nhiều tập survival game giống như ep 160 nữa, các mem RM tự sướng với nhau mình xem thấy vui hơn, ai cũng tự nhiên, không ai nhường nhịn ai, thi đấu và chơi xấu hết mình.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8734#
Đăng lúc 2-11-2013 13:14:15 | Chỉ xem của tác giả
Hic, tập mũ bảo hiểm này có vẻ hơi nhạt nhỉ, không hay bằng mấy tập trước
Mà đập đầu lúc diễn xuất ý, cầm gỗ đập lên đầu có đau không nhỉ??? Dù có mũ bảo hiểm nhưng đập mà gẫy cả thanh gỗ mà không choáng à. Chắc gỗ rởm chứ gỗ thật chết người à
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8735#
Đăng lúc 2-11-2013 15:10:19 | Chỉ xem của tác giả
Tình hình là xem xong eo Mũ Bảo Hiểm trong tình trạng cười đau ruột... Cả thành viên chính thức lẫn khách mời đêu hết sức... Coi đã thèm {:101:}
Còn Sang wook ssi thì hơi bị ngạc nhiên. Đóng phim nào phim nấy rực lửa mà không ngờ ngoài đời lại bá đạo như vậy... tự nói nhảm, lo thời lượng phát sóng, lo kiểu tóc... hhaha. Quá ư là khác biệt {:85:}. Nhưng như zậy lại thích anh nỳ hơn...
Mình thích kiểu đeo chuông truy bắt như zậy quá hồi hợp, hấp dẫn... không đoán trước được {:106:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8736#
Đăng lúc 2-11-2013 15:33:53 | Chỉ xem của tác giả
Running Man càng ngày càng đầu tư trong khâu khách mời, cả về chất lượng lẫn ... số lượng ^^ chả trách mà mấy năm rồi nhưng vẫn luôn giữ được sức hút. Tập ngày mai nội dung có vẻ rất thú vị, có em đóng Trời Trăng mà mình rất thích, thêm TOP nữa. TOP hồi tham gia FO tuy hơi ít nói nhưng cũng gọi là có tố chất giải trí, không biết lần này sẽ thế nào nhỉ ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8737#
Đăng lúc 2-11-2013 16:41:18 | Chỉ xem của tác giả
> Coi tập này hay quá lun, không ngờ Kwang Cóc lại được thần giải trí ưu ái tới vậy!.
Lúc con bướm đậu ngay mũi và bị
Kookie chưởng cho một cái mà cười mún té ghê lun {:184:} {:184:}
Thank subteam nhìu ạ!..
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8738#
Đăng lúc 2-11-2013 19:14:21 | Chỉ xem của tác giả
Hôm nay là thứ bảy rồi hóng RM tuần này có Kim Yoo Jung khách mời nhỏ tuổi nhất từng đến với RM
Thấy đoạn preview Anh Mũi To biến thành phù thủy còn Haha và Hươu thì thành bù nhìn trên cánh đồng chắc tập này Hội Phản Bội lại có cơ hội tái hợp rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8739#
Đăng lúc 2-11-2013 21:56:38 | Chỉ xem của tác giả
Show thực tế mình thích nhất kể từ sau khi kết thúc FO 1
Thích chú Yoo nhứt còn lại thích đều, vì ai cũng dễ thương
mà gần đây thấy chú Yoo ít khi thắng qá, toàn nhường khách mời hoặc bị out lãng xẹt thôi, hic, James Bond sao k thấy xuất hiện
À, mà tuần sau là tới ep có ông TOP thộn vs bé YJ rồi, keke, đón xem màn ngố của ông này, dự là cười đau bụng{:424:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8740#
Đăng lúc 2-11-2013 23:56:30 | Chỉ xem của tác giả
Tập 169 này buồn cười quá. Lâu lắm rồi mới được cười một trận điên cuồng và đã đời thế này.
Tình huống 1: Màn chào hỏi và (lại) đánh đấm nhau giữa Sư tử và Hươu cao cổ. Thần giải trí lại ưu ái cho Hươu trong tập này. Ngay từ đầu đã cho bướm đậu trên mũi Hươu. Chết cười.
Tình huống 2: Linh dương và Châu chấu bắt gà.
Tình huống 3: Thầy tu họ Yang bắt cá và ngắm nhìn trời mây sông nước núi non.
Tình huống 4: Diễn xuất. Chao ôi là hài kịch. Buồn cười cô bạn diễn của Hươu đặt quả bóng quá đúng vị trí luôn. Lúc í vừa choáng vừa hoảng vừa hài. Thêm ông Haha người thì bé, sức thì yếu mà lại chọn đúng chị to béo nhất để bế ngồi xuống đứng lên (có khi phải lên đến 20 lần í chứ).
Tình huống 5: Lại lâu lắm rồi mới có tinh thần truy đuổi như hôm nay, hấp dẫn đến tận phút chót.
Cám ơn sub team rất nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách