Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Joongie_girl
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[SBS] 런닝맨 Running Man - Vietsub E357 & 367 HD Completed

[Lấy địa chỉ]
8791#
Đăng lúc 5-11-2013 17:21:30 | Chỉ xem của tác giả
Chờ đợi mỏi mòn, down về xem nhưng thấy Ep này không hấp dẫn được. Ep trước hay dẫn tới Ep này kém lại càng tạo cảm giác kém hơn
Chú mũi to taaoj này được ưu tiên bớt chạy nhảy giữ gìn sưc khỏe n vẫn được xuât hiện kha khá. Không khéo Hươu cũng ham muốn đc như thế 1 lần chăng . YooJung k biết có phải do ít tham gia game show k nhưng thấy e ấy ngoài cười và vài phút cuối tỏa sáng xé bảng tên cái là hết. Còn lại toàn thấy mờ nhạt, haiz..
Có lẽ đáng khen tập này là PD và các Rm đã biết cách khiến khách mời thoải mái cả khi chơi và ra về có phần thưởng
Thank ST và chúc các bạn 1 tháng 11 đầy may mắn <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8792#
Đăng lúc 5-11-2013 17:30:13 | Chỉ xem của tác giả
Huhu ep này siêu chán các bạn ạ, chờ đợi một tuần dài đằng đẵng mà cuối cùng k được như mong đợi
Game của ep này không có là mấy, được mỗi trò chui ô tô với xé bảng tên :|
Khách mời cũng không tham gia được gì nhiều. Bé Yoo Jung chủ yếu là ngồi cười rồi đùa với chú già thôi chứ có được chơi gì đâu. TOP thì kiểu hơi ngại ngùng, bác kia thì chưa có thâm niên đi tạp kĩ nên hơi nản là phải.
Tập này thấy Ji Ngố hơi phờ phạc :( MC cũng k có skinship nữa :((
Vì tập này hơi nhạt như nên có thể làm nền cho tập sau tăng mạnh rating vì có cả siêu sao bóng chày + exo :x

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8793#
Đăng lúc 5-11-2013 17:52:20 | Chỉ xem của tác giả
Ep này coi preview của mọi người mới biết là MC momment bị cắt :(
Các bạn ở trên còn comment chê ep này nhạt nữa :(
Cứ down về xem cái đã, ủng hộ subteam hết mình luônnnnn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8794#
Đăng lúc 5-11-2013 18:27:03 | Chỉ xem của tác giả
Ôi mình hóng ep170 này lắm vì có TOP với cả Yoo Jung iu quý cơ mà xem thấy không hấp dẫn như mong đợi. Được đoạn đầu còn buồn cười khi giới thiệu các nhân vật còn đoạn sau thì nhạt dần các trò chơi không gây bùn cười lắm. Không hiểu đoạn mỗi người bỏ phiếu để làm gì nhỉ... Khách mời cũng ít được thể hiện nữa. Dù vậy vẫn thích RM nhất hóng tập tiếp theo thôi. Cảm ơn đội ngũ subteam nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8795#
Đăng lúc 5-11-2013 19:00:10 | Chỉ xem của tác giả
Tập này hiển nhiên không cần xem ai cũng biết kết quả rồi nhưng mà vẫn xem để cười cùng các RM
Mấy PD của RM là thánh tạo ra những trò vô lý Anh Mũi To dù nắm hết mọi quyền năng trong tay rồi cuối cùng cũng không thắng được
Thực chất tập này các RM đã nhường khách mời hoàn toàn nếu không thì Jae Moon với TOP thực sự khó tới được cửa cuối gặp Suk Jin.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8796#
Đăng lúc 5-11-2013 19:21:30 | Chỉ xem của tác giả
hôm qua thứ hai mà mãi đọc Nữ thần báo thử nên qên bén chuyện down RM về xem lun, hèn gì tối ngủ thấy thíu thíu @@~
chiều nay đi học cả ngày về lập tức down về xem liền :d
ep này thích nhất đoạn 2 chú bù nhìn ý, nhìn Haha và chú Hươu hài kinh, mặt đần đần như ngốc thật ý
còn mấy phần còn lại thì hok zui lắm, tại hok có gì gay cấn hết @@~
nhưng mà xem phần cuối giới thiệu ep sau hoành tráng thật, có cả XOXO nữa chứ, có cảnh quay trò chơi ở chỗ nước, mình là mình cực thích các trò như thế. Ngóng thôi ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8797#
Đăng lúc 5-11-2013 19:26:26 | Chỉ xem của tác giả
chết cười vs bù nhìn Haha và Kwang Soo {:275:}.
Tập này ấn tượng vs Top ghê nha. Ko ngờ TOP nhà mình so vs lần trước xuất hiện ở RM là khác hoàn toàn. Xé bảng tên nhanh như chớp và cực kỳ quyết đoán, chứ ko hay chạy theo sau Dae Sung sợ hãi nữa. Iu tóa. Mỗi cái vẫn hiền, và mặt ngô ngố như ngày nào mới tham gia RM{:294:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8798#
Đăng lúc 5-11-2013 19:32:06 | Chỉ xem của tác giả

phần này chắc bị cắt nhỉ {:268:}

2 chú này nhìn hài v~ lun ý{:286:}
[fb]

Bình luận

tiếc là hok đc xem, s là xóa MC moment thế hok biết @@  Đăng lúc 6-11-2013 08:14 PM
Trời ơi cái pic trên là sao ta???  Đăng lúc 6-11-2013 09:35 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8799#
Đăng lúc 5-11-2013 19:58:39 | Chỉ xem của tác giả
Haiz! Bận rộn, mệt mỏi, chán nản và stress đến mức mình đã quên mất Running man, một điều trước giờ chưa bao giờ xảy ra trong suốt chặng đường 169 tập trước. Giờ mới nhớ ra và bắt đầu tải về, hy vọng xem xong se giải tỏa hết những bức bối trong người mình. Cảm ơn subteam rất nhiều, nhờ có các bạn mà mình thấy còn có chút niềm vui sau những mệt mỏi của công việc.{:175:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8800#
Đăng lúc 5-11-2013 20:26:56 | Chỉ xem của tác giả
Mọi người ơi ! Cho mình hỏi đoạn nhạc phút thứ 4 khi mà yang dong geun xuất hiện trong ep 169 là bài gì vậy ?

Bình luận

hình như là remember the name của fort minor b nhé  Đăng lúc 5-11-2013 09:05 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách