Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 10408|Trả lời: 82
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(The Heirs) Lee Min Ho làm cho Kim Ji Won khóc

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Với vẻ bề ngoài lạnh lùng và cứng rắn tuy nhiên cuối cùng vẻ ngoài ấy của Kim Ji Won cũng bị rạn vỡ.

Trong những cảnh tĩnh được công bố gần đây của bộ phim "Những người thừa kế" trên đài SBS , Kim Ji Won bật khóc trước mặt Lee Min Ho.

Trong phim này, Kim Ji Won đóng vai Yoo Rachel, một nhân vật luôn giữ khuôn mặt lạnh lùng trong mọi tình huống. Tuy nhiên, các bức ảnh mới cho thấy khoảnh khắc này vẻ bề ngoài đó đã bị phá vỡ, đặc biệt là trước mặt chồng chưa cưới-do-sự sắp-xếp-của- gia đình. Khán giả đang tự hỏi rằng có phải đây đây một giai đoạn quan trọng trong mối quan hệ của cặp đôi đã đính hôn này.

Cảnh này được quay vào ngày 09 tháng 11 tại Yuseong- gu ở Daejeon, nơi mà các diễn viên đã cố gắng để thể hiện vai diễn mang tâm trạng khó chịu và lạnh lùng của mình bằng cách không nói chuyện với bất kỳ các thành viên nào của đội ngũ nhân viên như họ thường làm.

Khi phim bắt đầu quay, Kim Ji Won lập tức rơi nước mắt lã chả , và cảnh quay này được hoàn thành trong vòng một giờ .

"Đối với cảnh khóc này, tôi cứ nghĩ về âm nhạc mà tôi thường sử dụng để thực hành và nghĩ về những tình huống như được viết trong kịch bản", Kim Ji Won. " Tôi nghĩ rằng tôi đã có thể bắt được cảm xúc tốt để rơi nước mắt nhanh hơn là bắt buộc nó phải rơi. "

Tập 11 sẽ phát sóng vào ngày 13 tháng 11.

Source: http://mwave.interest.me/enewsworld/en/article/50613
Vtrans: [email protected]

P.S: Vẫn không biết lý do tại sao Tan chọc Rachel khóc

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
TieuHo + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 13-11-2013 15:48:28 | Chỉ xem của tác giả
Ghét Tan, làm con bé buồn từ ep1 đến ep10, và tình hình là sang ep11 cái sự buồn ấy nó vỡ ra thành lệ ngắn lệ dài như này..
Nhân vật của Ra là 1 cô gái thông minh, bản lĩnh, lạnh lùng, sang chảnh..
Mấy ep gần đây cứ luôn dõi theo Tan, đánh mất cái cao ngạo vốn có nên hơi phí..
Đề nghị mợ Kim cho con bé lại như những ep đầu tiên ấy, phải như thế mới hay ho hấp dẫn chứ..
Thấy con bé khóc thương quá - ghét Tan {:126:}

P/s: về đội thằng Do đi Ra ơi, để Tan với Sang đi..có j nơi Tan đâu mà đau khổ, thằng Do biến thái hơn nhiều .. chơi với thằng Do vui hơn {:184:}

Bình luận

uhm, nó chớp nhìu nên gif nặng lắm =)))  Đăng lúc 13-11-2013 07:28 PM
cái hình chớp chớp...huhu, âm mưu làm áo mặc mà nặng quá :((  Đăng lúc 13-11-2013 07:22 PM
thế thì ngắm đi, cái code đó mặt mũi nó rõ ràng hơn, vào cuồn bị xén mất khúc bên dưới rồi :'(  Đăng lúc 13-11-2013 07:15 PM
đam mê cái đẹp thì có gì sao, xin về ngắm chớ bộ ;))  Đăng lúc 13-11-2013 07:10 PM
ko mặc đc mà cũng xin =))))  Đăng lúc 13-11-2013 07:02 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 13-11-2013 15:50:53 | Chỉ xem của tác giả
Cách diễn này đây mới thật sự là KIm Ji Won rồi, nhìn hình thôi mà mình đã thật sự xúc động.

Trong lần đầu tiên, lúc họp báo phát một đoạn khoảng 15' trong Heirs.

Người để lại ấn tượng nhiều nhất với mình chính là Ji Won, lúc mà bạn ấy gặp Sang trong nhà của vị hôn phu của mình Kim Tân.\

Cách cư xử lúc đó của RC rất tự tin. Thông minh. Nhưng rồi từ từ cảm thấy nhân vật bạn ấy nhạt đi. Cái cách cư xử khéo léo và thông minh không còn nữa.
Nhưng với những bức ảnh lần này, mình lại thích RC một lần nữa rồi. Giọt nước mắt phá tan được hình ảnh lạnh lùng của cô ấy. Thật sự thấy vô cùng xúc động và đồng cảm với RC.
Mong cho RC đến với Đo quá. Tks thớt nhiều nhé

Bình luận

done  Đăng lúc 13-11-2013 04:12 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 13-11-2013 15:51:42 | Chỉ xem của tác giả
thấy cảnh mà đau lòng
chắc là ông Tan chấp nhận hủy hôn rồi, ôi nàng Ra của em
về với anh Dô đi, ảnh mặc dù lạnh nhưng cũng ấm áp lắm
ảnh sẽ chăm sóc chệ mà
cảm on thớt nha

Bình luận

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 13-11-2013 15:52:12 | Chỉ xem của tác giả
không biết Tan đã nói gì mà Rachel rơi nước mắt vậy?
Mặc dù thích cặp TanSang nhưng cũng thấy tội cho bạn này.
Hy vọng bạn cũng sẽ tìm được một nửa trong phim.
Thanks bạn dịch news.

Bình luận

Like!  Đăng lúc 13-11-2013 04:39 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 13-11-2013 16:16:22 | Chỉ xem của tác giả
Vâng, bạn ý tuy hơi kiêu kì, sang chảnh chút, cơ mà bạn ý cũng rất đáng thương nhé. Gia đình không đầy đủ bố mẹ, bạn bè thực sự không có một ai, vị hôn thê thì yêu người khác, lúc đầu mình xem cũng ghét bạn này lắm vì bạn ý kiêu kì lại hay bắt nạt sang... Nhưng nghĩ kĩ lại thấy bạn ý thật đáng thương. Khuôn mặt đau khổ thế kia. Nhưng Tan yêu người khác rồi làm sao níu kéo được.
Cảm ơn bạn dịch tin nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 13-11-2013 16:16:29 | Chỉ xem của tác giả
Cũng có chút đau lòng nhưng biết làm sao được. Tan thích Sang cơ.

TÌnh yêu của Tan đã giành chọn cho Sang rồi nên Yoo Rachel thông cảm cho Tan nhé.

Hai bạn TanSang fighting!!!!!!!!!!!!!!

Bình luận

Mình cũng thích couple Tan-Sang :")  Đăng lúc 18-11-2013 11:50 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 13-11-2013 16:24:34 | Chỉ xem của tác giả
Lee Min Ho làm cho Kim Ji Won khóc mà vẫn yêu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 13-11-2013 16:25:43 | Chỉ xem của tác giả
Hồi giờ ít thích bạn Rachel nhất trong phim, nhưng mà xem cảnh này thấy thương ghê! :(
Chắc là Tan chính thức nói với Rachel hãy hủy hôn ước của hai người đi đấy nhỉ?
Tập trước Rachel có đề cập nhưng chắc là chỉ hù vậy thôi!
Mong là biên kịch Kim sẽ có một sự sắp xếp hợp lý cho nhân vật Rachel sau này! ^^
Hóng phim quá rồi đây!!!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 13-11-2013 16:28:32 | Chỉ xem của tác giả
trong film có lẽ Rachel (KJW) là nhận về nhìu phản ứng trái chiều nhất, mình thì thích tính cách nhân vật, thích khuôn mặt KJW nhất film nhưng có lẽ biểu cảm KJW vẫn còn non & 1 phần film này nhìu nv quá mà gói gọn trog có 20 tập nên các nv thứ kg có nhìu đất diễn dẫn tới kg làm nổi bật dc tính cách ác nhưng đáng thương của Rachel :) film này motip khá giống GG nhưng thật tiếc khi Blair trong Gossip girl lại là mean girl mà mình thích nhất trc j, mà nói chung các trò bich trong film Hàn còn thua Hongkong hay Hollywood xa :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách