Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: greenrosetq
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Diễn biến mới nhất của vụ scandal Park Shi Hoo, tuyên bố của cảnh sát (News T2)

[Lấy địa chỉ]
31#
Đăng lúc 2-4-2013 12:23:42 | Chỉ xem của tác giả
hôm bữa mình nói là anh ta cưỡng dâm mà.
thế mà có mấy người cứ tin tưởng mù quáng.
giờ thì sáng mắt rồi.
thích thì thích chứ phạm tội là phải chịu trừng trị pháp luật , có new còn nói phân tích máy nói dối A nói thật , PSH + K nói dối đó thôi.

Bình luận

PSH nên vào tù mọt gông đi... khốn nạn mình mà gặp anh ta ng đời sẽ tạt chậu mực vào mặt hắn.. mặt ng dạ thú thì làm thú luon đi đừng ra vẻ " đàng hoàng"   Đăng lúc 2-4-2013 12:51 PM
ờ mình có đọc news đó  Đăng lúc 2-4-2013 12:35 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 2-4-2013 12:26:32 | Chỉ xem của tác giả
đây là sự thật hả trời >"<<<<<<<<<<<<
mình thấy vụ này cứ sao sao ấy...rối mù hết cả lên..
công khai tn của A với K, rồi thì có tin A cũng chả phải loại ngoan hiền gì..rồi lại máy trắc nghiệm nói dối :<..
k phải fan cuồng đâu chứ cái máy này mà đúng thì HQ mang đi thi Nobel đi >"<...
ôi anh Park..>"<...
Dù sao cũng cảm ơn bạn đã dịch tin :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 2-4-2013 12:32:01 | Chỉ xem của tác giả
Không ý kiến...
Lúc nãy có ý kiến nhưng thôi edit lại...
Chả muốn tiếp thị phi, hôm nay mệt mà. :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 2-4-2013 12:34:19 | Chỉ xem của tác giả
Bên công tố thường có cùng ý kiến với cảnh sát, để xem luật sư làm thế nào để phản án. Nghĩ tới việc tòa tuyên có tội thấy xót xa nhỉ. Đi tù hay chỉ lao động công ích thôi? Hay anh Park hòa giải để A rút đơn đi!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
Đăng lúc 2-4-2013 12:35:09 | Chỉ xem của tác giả
đúng là khổ thân cho anh Park
đọc cái news này xong cảm thấy bất lợi cho anh Park thì phải
" gây tổn thương" cho A, vậy mà khi A ra về mặt vẫn cười hởn hở, giống như được ....... vậy
ả này đúng là con cáo 9 đuôi mà
ps: mấy hôm nay đang ngồi xem lại PM của anh Park. xem lại mà vẫn thấy hay, nhưng lại thấy khổ cho anh Park
anh có biết có bao nhiêu cô xinh đẹp, tử tế muốn lại gần anh ko( chưa nói là muốn ... cùng anh )
vậy mà anh chưa kịp ...đã bị con cáo 9 đuôi bắt mất
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
Đăng lúc 2-4-2013 12:35:55 | Chỉ xem của tác giả
cuối cùng là mình thấy bên cảnh sát này cứ sao sao ý, thế này thì quá là kết luận anh ý có cưỡng dâm à
đây chuyển sang chỗ khác chỉ là để kết án thôi à
mà cái kểu khám mà phát hiện thấy tổn thương rồi kết luận là cưỡng dâm ý mình thấy nó cứ sao sao ý
nếu hai người tự nguyện làm cái đấy chẳng nhẽ sẽ  không xảy ra tổn thương à. hài gớm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

37#
Đăng lúc 2-4-2013 12:44:01 | Chỉ xem của tác giả
Chú ý: bài này đã bị đặt ẩn bởi Admin hoặc Mod
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

38#
Đăng lúc 2-4-2013 12:48:56 | Chỉ xem của tác giả
Mình vẫn tin PSH, mình tin rằng bên cảnh sát có vấn đề.
Mọi việc chưa ngã ngũ, làm sao mà kết luận được gì.
Chết mất thôi, hi vọng lên đơn vị cấp cao hơn điều tra thì anh PSH mới có thể được minh oan.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

39#
Đăng lúc 2-4-2013 12:49:40 | Chỉ xem của tác giả
Thế là vụ này cuối cùg cũg sắp đi đến hồi kết =.=
Không biết r sẽ thế nào đây :-|
Không bênh ai cả, mong có phán xét công bằng :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

40#
Đăng lúc 2-4-2013 12:50:54 | Chỉ xem của tác giả
Từ đầu đến cuối, mình vẫn luôn tin anh Park. Cho đến h phút này, mình lại càng tin anh. Nếu tất cả mọi người đều theo dõi vụ này từ đầu thì sẽ nhận ra những mấu chốt rất quan trọng, chứng minh khả năng rất cao là con A đã chơi anh Park (xin lỗi, mình lớn hơn con A này rất nhiều tuổi và mình ko đủ tôn trọng nó để gọi nó bằng bất cứ danh từ nào khác) và phía cảnh sát Tây sơ bộ đã âm thầm đứng về phía nó. Không bàn về con A, vì mọi người mổ xẻ đủ rồi và mình tin bất cứ ai có suy nghĩ cũng nhận ra dù nó có thật sự là người bị hại hay không, những vụ lùm xùm của nó và B vs K cũng đủ nói lên nó là loại thế nào rồi.

Thứ 2, xét về phía Cảnh sát Tây sơ bộ, có rất nhiều điều mình thắc mắc với cách làm việc của cái sở cảnh sát này.

1. Công bố ngay tên của Park Shi Hoo bị nghi ngờ cưỡng dâm chỉ dựa vào lời khai một phía của A. Xin lỗi chứ mình biết cái showbiz Hàn nó rẻ rúng cỡ nào. Nếu cảnh sát ở đâu cũng *công khai quân tử* như thế thì tại sao rất nhiều diễn viên trẻ phải tự sát vì bị lạm dụng tình dục, còn những người lạm dụng là những cái tên không bao giờ bị công khai, chỉ mãi mãi là ông A, ông C, ông B vvvv ???? Những người đó cũng từng đến tìm cảnh sát, nhưng họ được cái gì, hay là bị bịt miệng mãi mãi ???? Tại sao ở đây cảnh sát Tây sơ bộ lại *kiên quyết* với Park Shi Hoo như thế, trong khi nói thật anh cũng có thể dùng tiền hay danh nghĩa của mình mà giấu nhẹm đi, nhưng cảnh sát Tây sơ bộ còn ko cho anh thời gian làm thế đã lập tức công khai. Hay vì sau lưng A là hậu thuẫn mạnh đến mức phía cảnh sát Tây sơ bộ sẽ còn hưởng được nhiều lợi hơn ???

2. Cảnh sát Tây sơ bộ làm việc rất buồn cười. Tại sao? Điều tra gì mà tin tức cứ bị rò rỉ, tung tin sai bét rồi lên đính chính.  Hôm thì nói cả A và anh Park đều nói dối, hôm thì anh Park nói dối hết tất cả sau đó lại đính chính chúng tôi ko có thông cáo gì như thế, hôm nay thì thêm kiểu em A nói thật còn anh Park và K nói dối.

3. Là điều quan trọng nhất, hầu như đám cảnh sát này bỏ qua tất cả bằng chứng có lợi của anh Park, lời khai của em B, lời khai của anh K, kakao talk .... để rồi làm hồ sơ khởi tố anh Park chỉ với những chứng cứ từ lời khai của em A, máy nói dối thêm cái lý do *bộ phận sinh dục của em A bị tổn thương* =)) Xin lỗi cho mình phỉ nhổ vào mặt cái. Cái vấn đề tế nhị đó nói thật,  khi quan hệ, nếu người đàn ông hơi mạnh bạo một chút thôi, cũng đủ khiến người nữ cảm thấy đau và dĩ nhiên chỗ đó sẽ bị tổn thương nhẹ. Hơn nữa quan hệ trong tình trạng người có hơi men thì càng khó kiềm chế bản thân. Không phủ nhận trường hợp anh Park thật sự ép con A quan hệ nhưng chỉ dựa vào đó rồi nói anh Park cưỡng dâm thì cái sở cảnh sát này thật hết nói.

Từ đầu đến h, thông tin tuy trái chiều nhưng mình chưa bao giờ hết tin tưởng anh Park. Mình phỉ vào mặt những fan nào của anh tỏ vẻ khinh bỉ anh và quay lưng với anh(xin lỗi). Mình thậm chí là anti fan Hàn xẻng, anti rất nhiều diễn viên Hàn, nhưng ngay giữa đống thông tin nhiễu loạn tinh thần đó (mà có thể cũng là do ai đó có chủ đích đưa ra để làm loạn) cũng có thể thấy được sự dối trá của con A và sự lập lờ thiên vị của cảnh sát Tây sơ bộ.

Từ khởi tố tối định tội là quãng đường rất dài. Vụ này có thể kéo dài cả 1,2 năm. Sắp tới còn có phiên tòa hòa giải. Mình chỉ hy vọng anh Park có thể vượt qua. Quan tòa và viện kiểm sát có thể minh bạch hơn, xem xét bằng chứng đầy đủ hơn cho anh.

P.S: lại có dịp để anti fan vào tung hê. Vâng lúc có chứng cứ có lợi cho anh Park thì các bạn lặn mất tăm. Lúc anh Park bất lợi thì các bạn như zombie xuất hiện và công kích đủ chỗ =)) vâng cảnh sát thật đáng tin. Đáng tin đến mức bao nhiêu diễn viên trẻ phải tự sát chết vì bị lạm dụng tình dục và bị cảnh sát ngó lơ. Đáng tin đến mức chỉ nhờ cái máy nói dối và lời khai của con A thì Park Shi Hoo bị buộc tội cưỡng hiếp =)) Bây giờ có đứa con gái nó tự sướng xong chỗ đó bị tổn thương rồi nó đi kiện thằng bồ nó cưỡng hiếp, sau đó thì con đấy vì mặt quá dày nói dối ko ngượng mồm mà qua được máy nói dối => anh bồ vô tù ko biết tại sao =))  

Bình luận

Từ lúc vụ này xảy ra thì xác định rõ sẽ có những tp anti và họ giữ vững lập trường mà. K fải nói nhiều vs họ làm gì.  Đăng lúc 5-4-2013 10:44 AM
Đây là nh chứng cứ mà ng mù chỉ nghe kể vụ này từ đầu đến cuối đều có thể nhìn ra được, tôi cũng dùng từ con A với lý do giống như bạn! B pt rất rõ!   Đăng lúc 2-4-2013 05:05 PM
bạn phân tích đúng thật. Tuy mình chẳng phải người trong cuộc biết rõ tất từ A-> Z nhưng ít ra cái gì hợp lý cái gì bất hợp lý còn nhận ra được.  Đăng lúc 2-4-2013 03:06 PM
Mình giống heo chan, kết bạn nha . Tin tửng chú Park đến cùng  Đăng lúc 2-4-2013 02:58 PM
đúng là zombie xuất hiện nhiều thật =))  Đăng lúc 2-4-2013 02:27 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách