Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: greenrosetq
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Diễn biến mới nhất của vụ scandal Park Shi Hoo, tuyên bố của cảnh sát (News T2)

[Lấy địa chỉ]
81#
Đăng lúc 2-4-2013 19:42:08 | Chỉ xem của tác giả
Chú ý: bài này đã bị đặt ẩn bởi Admin hoặc Mod
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

82#
Đăng lúc 2-4-2013 19:44:10 | Chỉ xem của tác giả
Nói chung dù có thoát tội hay không, PSH đã đi tong cả sự nghiệp.
Vụ này mà xong phải mấy năm nữa, các bạn cứ yên tâm, nhà mình có vụ kiện tụng nhà cửa mà khởi tố, rồi kháng án, rồi bác đơn kháng án rồi lại xét xử lại bao nhiêu lần rồi, từ năm 2008 đến giờ chưa xong nhá :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

83#
Đăng lúc 2-4-2013 19:52:20 | Chỉ xem của tác giả
Thế là có kết luận từ phía cảnh sát là a Park không vô tội. Thiệt hả trời. Nếu thế anh đi tù, rồi thì sự nghiệp tiêu tan. Không phải vậy chứ. Hic. Không thê tin nổi ?????????
A Park nhìn rất tiều tụy nghe tin này thì chắc a ấy hoàn toàn suy sụp mất. Hic
Bao giờ scandal này mới qua trong êm thấm đây
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

84#
Đăng lúc 2-4-2013 20:01:22 | Chỉ xem của tác giả
nói chung cái vụ này quá lằng nhằng và khó hiểu
tiếc cho banh pSh sự nghiệp đang lên thế mà rớt bòm xuống
nhưng mình nghĩ theo cá nhân mình thì bạn này ko hoàn toàn vô tọi
nếu ko vụ này đã xong từ lâu rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

85#
Đăng lúc 2-4-2013 20:11:10 | Chỉ xem của tác giả
ôi choáng váng quá...sự thật là như này sao{:139:}
thế là hết PSH ơi
đọc xong mà cảm giác khó tả sao í
mà tin này chính xác chưa greenrosetq ơi
thanks bạn nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

86#
Đăng lúc 2-4-2013 20:30:10 | Chỉ xem của tác giả
Vụ của PSH khiến cho mọi người cảm thấy mệt mỏi thật, thông tin thì cứ đưa ra từ nhiều phía khiến cho nhiễu loạn nhiều luông thông tin quá.

Mình rất thích PSH từ khi còn xem Family Honnor cho đến bây giờ, cá nhân mình thầm nghĩ không hiểu sao năm nay PSH lại phải dính vào vụ việc này, không biết PSH có "đặc tội" hay cái gì đó đến ai hoặc 1 tổ chức nào không mà phải cài bẫy khiến PSH rơi vào tình cảnh như này, thân bại danh liệt hoàn toàn luôn, vụ việc cứ kéo dài gần thế này thì thật sự khiến PSH mất lòng tin của không it fan ( đối với những fan trung lập thì người ta hay đánh giá thần tượng qua những tin như thế này) cái này là mình nói về bên HQ vì fan bên đó thích ai thì cực kì thích mà ghét ai thì ghét điên đảo ( điển hình gần nhất là bác Kang Ho Dong ~~). Nhìn thấy mấy cái ảnh chụp PSH gần đây tại VKS trông thật là tiều tụy và gần như không còn sinh lực nữa, không hiểu hãm hại đến con người ta như thế này rồi còn muốn như nào nữa, về cô A mình cũng không muốn nhắc đến nhiều nữa vì mọi người đọc tin cũng tự đánh giá được cô A là người như thế nào rồi ( còn với cá nhân mình nghĩ cô A là loại gái lẳng lơ, quan hệ với PSH nhằm mục đích cá nhân khi nhận thấy không đạt được là hủy hoại người ta)

Dù sao cũng mong sớm có được kết luôn cuối cùng và mình luôn mong những điều tốt đẹp nhất đến với PSH.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

87#
Đăng lúc 2-4-2013 21:18:02 | Chỉ xem của tác giả
Đọc mấy chục cái topic về vụ PSH này tôi thấy fan PSH có nhiều ý kiến rất buồn cười

- Khi A khởi kiện và một loạt các bằng chứng có lợi cho A được đưa ra ( thông qua báo chí ), các bạn gào lên : Báo chí làm rùm beng, đưa tin đồn nhảm, thiếu bằng chứng v.v.. này nọ, phải chờ cảnh sát kết luận.
- Khi bên PSH bào chữa, đưa ra bằng chứng có lợi cho mình( cũng thông qua báo chí ), các bạn lại gào lên : Đấy thấy chưa, A là con điếm ham tiền... bằng chứng rõ ràng ( bằng chứng đâu -> báo chí )
- Cảnh sát kết luận : Theo điều tra của họ thì PSH có tội. Các bạn lại gào lên : Cảnh sát làm bậy ??? Báo chí đã đưa ra bằng chứng PSH vô tôi, sao cảnh sát lại nói có ???

Đến là cảnh sát, cơ quan đại diện pháp luật mà các bạn còn không tin tưởng thì chả hiểu các bạn tin ai ?

Bình luận

mình quen, mình biết mình có cảm tình là bản năng và thiên kinh địa nghĩa, còn ủng hộ cho kẻ xa lạ bất chấp mọi thứ mới là người bất bình thường :)  Đăng lúc 2-4-2013 10:19 PM
tụi mình ủng hộ cho người bỏ công sức ra lao động để tụi mình được những thước phim giải trí hay thì có gì sai?? khi xung đột xảy ra, ủng hộ người  Đăng lúc 2-4-2013 10:17 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

88#
Đăng lúc 2-4-2013 21:44:57 | Chỉ xem của tác giả
allison gửi lúc 2-4-2013 19:08
Mọi ng phân tích về hành vi sai trái của cô A nhiều quá ( dù sao đây cũng là ổ Fan P ...

Ngay khi việc này xảy ra, PSH đã trốn k chịu trình diện tới 3 lần --> Cái cuối cùng chúng ta thấy là a vẫn đã có mặt ở cảnh sát Tây Seoul để làm việc với cảnh sát.

B đứng ra làm chứng và biện hộ cho A --> nếu theo lời khai của B và tin nhắn trên đợn Kakao Talk thì B chính là ng bảo A đi kiện a Park vậy thì đương nhiên cô ta phải làm chứng cho A rồi .

- A giao nộp đt, PSH thì từ chối không giao nộp. Rồi sau đó đoạn hộp thoại giữa K và A bị tiết lộ bất lợi cho A -> PSH đã cùng K thông đầu với nhau khai có lợi cho mình : Theo cái suy luận này của bạn ý, thì tức là ngay từ đầu a Park đã lường trước việc  A sẽ kiện a ấy rồi a ấy nói với K là nhắn tin với nó như thế này như thế nọ cơ á .... Thế bạn giải thích sao về n~ tin nhắn A trả lời K , tất cả m.n đều có thể thấy cách nc của A rõ ràng là thể hiện cô ta rất ổn, rất bình thường, có phần đong đưa K thậm chí là cô ta có tình cảm với K , cách nc ấy k giống với 1 ng vừa bị cưỡng dâm xong.

- hình ảnh thật, Tin tức về quá khứ đen tốt của A liên tục bị công khai  khiến dư luận quay lưng phía cô ấy  -> PSH đã dùng tiền nhờ thám tử bới móc thông tin và dùng báo chí hại cô A : Có 1 nhà báo đã đưa hình ảh của A lên và ngay sau đó netizen đã lao vào việc tìm ra danh tính thật sự của A và cái tin tức về vụ clip sex của cô A ý cũng đã phản ánh rõ ràng về lối sống buông thả của cô A . Và tôi vẫn không hiểu bạn suy luận kiểu gì để kết luận PSH dùng tiền nhờ thám tử bới móc thông tin cô A thế

- những tin tức tốt về PSH liên tục đc công khai, cả tin về gđ gia giáo, ba mẹ đau buồn, mọi ng cầu nguyện ..v.v. -> PSH cố tình làm nhằm lấy sự đồng cảm của Fan : Thế hóa ra PSH mua chuộc báo chí, và cả thông tin gd của a ấy cũng là nhằm tung hỏa mù chắc ? Gd gia giáo tất cả mọi ng xung quanh đều công nhận, mọi ng cầu nguyện cho PSH chả lẽ cũng là k được sao?

- B đột nhiên quay lưng ủng hộ PSH -> lại bị PSH mua chuộc: Vào thời điểm ấy khi mọi thứ đều nghiêng về a Park và quay lưng lại với A, 1 kẻ như B, đương nhiên sẽ lo sợ mình bị ảnh hưởng thế nên việc xin lỗi và ủng hộ a Park cũng là điều dễ hiểu và thêm nữa lúc ấy B lại bị a Park kiện . Suy cho cùng thì B cũng chỉ là thuộc dạng: Gió chiều nào, xoay chiều nấy .

Máy nối dối cho kết quả PSH và K nói dối, A nói thật -> đây mới là sự thật A là ng bị hại: Nếu 1 cái máy mà có thể quyết định được tất cả thì còn cần cs làm gì, sao người ta k sử dụng luôn cái máy đấy để thay thế cs đi. Khi được hỏi: PSH là diễn viên đúng k? A ấy tl "ĐÚNG" . Nhưng máy lại thông báo là sai . 1 điều đấy thôi thì chúng ta cũng đủ hiểu về cái độ chính xác của cái máy này .

- Cảnh sát dựa vào máy và bằng chứng kết luận " PSH lợi dụng ng k say để qhe - gần như cưỡng dâm". Lập tức anh ta đòi đổi cơ quan cảnh sát, lợi dụng Fan và dư luận chỉ trích viện cảnh sát phía tay nhằm mục đích bôi nhọ họ. Sau khi đổi cơ quan thì sẽ dùng tiền mua chuộc nơi đó cho mình thắng kiện: Thế sao bạn k nghĩ đến phương án, A có ng quen trong cs Tây Seoul , rồi A đã dùng tiền để mua chuộc cs thêm nữa sau A còn có 1 thế lực nào đó chẳng hạn thế nên cs Tây Seoul hoàn toàn đứng về phía A và tìm mọi cách để buộc tội a Park?

=> Đây ko phải vụ âm mưu của cty cũ, hay là có ng đứng sau giựt dây cả. Đây đơn thuần là vụ " cưỡng dâm" và PSH đã dựng lên nhiều màn kịch bôi nhọ A,  tìm or ngụy tạo chứng cứ có lợi cho mình, dùng tình cảm của Fan và tiền mua chuộc dư luận ủng hộ mình... May là sở cảnh sát phía tây là ng chính trực ko nhận hối lộ. Bây h đã đổi cơ quan rồi ko biết cô A sẽ ra sao. Thật tội cho cô A khi gặp phải loại ng như PSH  : Tại sao bạn không nghĩ ra phương án  : Đây là âm mưu của công ty cũ, do PSH không chịu kí tiếp hợp đồng nên cty cũ dựng lên màn kịch này để nhằm phá hủy danh dự và sự nghiệp của a Park.... Và sở cảnh sát phía Tây cũng là kẻ đổi trắng thay đen nhận hối lộ . Thật tội cho a Park khi vướng phải loại ng như cô A và âm mưu đen tối của công ty cũ

----> Tất cả những cái suy luận của bạn đều là vớ vẩn, vô căn cứ . Hoàn toàn là n~ suy luận quy chụp cho PSH. Hoàn toàn là cái nhìn 1 phía đầy phiến diện. Bạn nói bạn k thích PSH, bạn nói bạn tin cô A, nhưng mà bạn cũng đừng vì thế mà nằng nặc khẳng định PSH là con ng k ra gì với cái mớ suy luận hàm hồ của bạn .

Bình luận

:))  Đăng lúc 2-4-2013 10:55 PM
@yenthanh: mình chat 4 tay hả 2 tay yahoo 2 tay lên kites =)))) mới gặp mà thân như định mệnh đời nhau =))))  Đăng lúc 2-4-2013 10:40 PM
Xữa: t thích ăn nho lém  Đăng lúc 2-4-2013 10:38 PM
bạn nào muốn đăng ký thẻ hội viên thì báo với mình 1 tiếng mình ưu tiên, nhỡ may đắt quá hết hàng có mà khóc tiếng mán :D  Đăng lúc 2-4-2013 10:38 PM
buồn ngủ quá định đi ngủ nhưng thôi nhảy vào góp vui, tình hình là phải lập ra 1 cái page tên là "Hội những người phát cuồng vì nhặt nho mà allison rơi vãi" :))   Đăng lúc 2-4-2013 10:38 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

89#
Đăng lúc 2-4-2013 21:59:40 | Chỉ xem của tác giả
Kelly_Henecia gửi lúc 2-4-2013 11:28
Đọc cái news này mà cảm thấy nó sao sao....

Không phải là mình cuồng anh Park đâu, n ...

Em đồng ý mý bác, em cũng chẳng ham hố gì anh Park cả, nhưng mà thấy nhũng kết luận của cảnh sát cứ kỳ kỳ thế nào ý! >"<
"Mình vẫn không tin có chuyện đó xảy ra. Fans của anh bây giờ có nhiều người quay lưng lại và nói thất vọng với anh, thực sự là fans kiểu gì vậy ? Chưa có kết quả cuối cùng của toà án mà đã trở mặt với thần tượng của mình sao ? Lúc đầu nghe tin thì thất vọng, xong rồi bênh A, rồi nghe có chứng cứ có lợi cho Shi Hoo thì quay lại chỉ trích A, nói A xấu xa đê tiện, rồi đến bây giờ nghe phía cảnh sát khép tội Shi Hoo thì lại trở mặt thêm lần nữa... Mấy người ấy sống sao không hề có chính kiến của mình mà chỉ biết "cuốn theo chiều gió" thế kia ?!? " Chỉ cần coi anh ý như một người bình thường, rùi hãng đưa ra bình loạn, chẳng phải lúc này fans của anh ý càng phải ủng hộ anh ý hơn bao giờ hết hay sao.............
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

90#
Đăng lúc 2-4-2013 23:20:01 | Chỉ xem của tác giả
Kiểu gì ý.
Vẫn chả tin là như thế.
Vãn tin PSH là có quan hệ nhưng k phải cưỡng dâm. :3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách