Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Dinos88
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Hwayoung rời khỏi nhóm T-Ara ( Update danh sách tin #1, thông báo #284 page 29)

[Lấy địa chỉ]
131#
Đăng lúc 1-8-2012 13:21:22 | Chỉ xem của tác giả
icevy gửi lúc 1-8-2012 12:29
Lần này là "die" hết cả nhà Core nhé

chời ơi, sao đến cả gái "Da" vốn ko thị phi c ...

thị mọt ơi thị quăng ta cái link với

để ta chuẩn bị tinh thần dần nà vừa

rì chứ gái Da mà cũng dính thì ta bít rầu =))

mà gái gangkid hửm gái đó cũng ko vừa mà dính chắc :))

Bình luận

http://www.facebook.com/DETers.Davichi.Vietnam?ref=ts  Đăng lúc 1-8-2012 01:34 PM
ta nghi cũng dính lắm, đi Châu Âu cùng nhao mà, thế nào cũng có thôi,mà ta ko có link trực tiếp, chỉ có link FB thôi nhé  Đăng lúc 1-8-2012 01:30 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

132#
Đăng lúc 1-8-2012 13:22:54 | Chỉ xem của tác giả
lionfire gửi lúc 1-8-2012 12:42
Có một chuyện như thế này, mấy hôm nay chuyện này làm mưa làm gió trên mạng, nên kh ...

Ôi rôi =))))))))))))))

Cái nick cờ nhon sao =)))))))))))))))

Vách lá tìm sâu thế này thì HOT wá thể

Còn cái này nữa nè bạn =)))))))))))))))))))

Mình cũng mới tìm ra

là mợ Min nhà mình nó ăn hiếp Nô nhà mình này

Cố tình lên sân khấu mà gạ gẫm chân người ta nhé

Soi cho kĩ nhá.

Bây giờ thì shiper couple MinJin - Ngố Nô thì dừng lại đii là vừa nhá

mình bây giờ thất vọng về Ngố lắm..

khôgn ngờ Ngố lại bá đạo như thế này...

Còn nữa.. cái này thì mợ So với mợ Jung

Cùng nhau hội đồng ăn hiếp BoRam nhà mình nhá

NGoài ra có thêm sự việc lad T-ara không có tình bạn bè

khi So Yoen bị thương lên sân khấu

Nhưng mọi người vẫn mặc nhiên không ai đến đỡ So Yeon T.T

Giống vụ Bông lần trước..

@ cre: youtube

Bình luận

From Mod: Bạn chú ý bổ sung cre vid bạn nhé.  Đăng lúc 2-8-2012 04:27 PM
Đây là sự thật thôi.. Cứ post lên cho mọi người thấy.. SỰ THẬT là ở đấy  Đăng lúc 1-8-2012 01:41 PM
ôi mình còn thấy sự đối xử bất công ở CCM nhé, sao mợ SO per khi chống nạng mà phải đứng trong khi Bông ở concert bên Nhật lại đc ngồi, bất công quá thể nhá CCM   Đăng lúc 1-8-2012 01:40 PM
Má ngố yên tâm. con đang đi lấy chứng cứ. @ má nhớn: =)) Ộp bị Nô uy hiếp đó @@  Đăng lúc 1-8-2012 01:39 PM
con Jung tìh nguyện làm osin cho con Ji hả =))  Đăng lúc 1-8-2012 01:38 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

133#
Đăng lúc 1-8-2012 13:28:04 | Chỉ xem của tác giả
Andee3010 gửi lúc 1-8-2012 13:05
Bó tay cac ban queen "trân trính" :)) deo ava snsd thi sao ? lien wan j mà bạn lôi snsd vô?:) ...

nếu muốn ko lôi snsd vô thì đừng tìm cái gọi là bằng chứng gí nửa ."snsd " chỉ là một ví dụ minh họa thôi mình có thể viết tên của một nhóm nhạc bất kỳ nào vào vấn để là " họ tạo ra những sản phẩm âm nhạc, những hoạt động show của họ cho cuộc sống chúng ta thêm sinh động , nếu 1 trong những nhóm nhạc bạn thích bị giải tán thì sẽ rất buồn đấy

Bình luận

ko lôi S9 vào đây nhá!!!!!!!!!!!!  Đăng lúc 1-8-2012 03:45 PM
Giờ xã hội đag thị phi. Gái t nó k làm gì đã đủ anti rồi bạn ạ  Đăng lúc 1-8-2012 03:08 PM
Gái mình nó k liên quan gì đến mấy vụ sờ căg đan này nên mong bạn có lấy ví dụ hay thí dụ đi nữa thì mong làm ơn đừng đưa 9 đứa nó vào nhé  Đăng lúc 1-8-2012 03:07 PM
mình ko muốn gái mình nó bị lôi vào rùi chửi một cách vô cớ đâu bạn ^^  Đăng lúc 1-8-2012 03:00 PM
nếu bạn ko thik cũng ko ghét S9, và cũng hay nghe các bài của S9 thì cảm ơn bạn nhiều, nhưng bạn ạ, jo thị phi lắm, bạn ví dụ cũng đừng lôi S9 vào bạn nhé  Đăng lúc 1-8-2012 02:59 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

134#
Đăng lúc 1-8-2012 13:31:30 | Chỉ xem của tác giả
Bùn quá. rất thích nhạc của T-ara. Hwa rap rất tốt. ra đi là 1 tổn thất rất lớn. mong Hwa sẽ luôn mạnh mẽ vượt qua chiện này.
đúng là thời điểm tốt để anti nói này nói nọ mà. mong tất cả các gái sẽ luôn đoàn kết vượt qua chiện này. tin tức tràn lan ko bít đâu mà lần. haizzzzzzzzzzz

Bình luận

like!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!  Đăng lúc 1-8-2012 06:35 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

135#
Đăng lúc 1-8-2012 13:33:44 | Chỉ xem của tác giả
Mình xin các bạn đấy, những người vẫn miệt mài khuấy động hồ nước đã phẳng lặng để war.
Các bạn đã dốt thì đừng làm con tốt xung phong nữa được không ?? :)
Cây muốn lặng mà gió chẳng đừng, mà có phải là gió đâu, chỉ là hơi thở phù phù tội nghiệp của mấy em trẻ trâu ngồi sau bàn phím cố tình tạo war mà thôi.
Trường hợp này thì y học bó tay rồi, Next !

Bình luận

Thôi trường hợp của cậu thì Next !  Đăng lúc 1-8-2012 02:38 PM
Thật chứ b thấy b k có spread rumors sao? =)) Vs cả cái câu nói đó của b cũng có phải là chân lí đâu mà áp dụng cho mọi ng ^^  Đăng lúc 1-8-2012 02:36 PM
Xin lỗi mình khẳng định mình thông minh hơn các bạn đấy (:|. Vì "Rumors create by haters, spread by fools, and accept by idiots". Nào, cho mình hỏi, bạn thuộc nhóm nào ?   Đăng lúc 1-8-2012 02:18 PM
1 ngón chỉ ng ta thì 3 ngón chỉ lại mình đấy :)  Đăng lúc 1-8-2012 01:55 PM
nếu muốn làm mọi chuyện dịu lại hãy dùng những lời lẽ có văn hóa hơn đi  Đăng lúc 1-8-2012 01:51 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

136#
Đăng lúc 1-8-2012 13:41:10 | Chỉ xem của tác giả
  Thực sự rất khâm phục các thành phần gây war nha =))

Chuyện thực hư chưa rõ mà cứ như đúng rồi í=)) Nếu các ví dụ Hwayong bị " bắt nạt " kiểu đấy thì mình tin Kim Junsu nhà mình sẽ phải tự tử vì kiểu " bắt nạt " đó à nha =))

Đừng có bày ra vẻ hiểu biết, luôn nghĩ mình là Queen, là " chung quan điểm fan Kpop " rồi nghĩ mình là thần phát ngôn cơ quan đại diện nha!

Mỗi khi bạn type, bạn hãy nhớ là đã từng có những con người tự tử chỉ vì những dòng chữ đầy ác ý của mình.

Rồi thời gian sẽ làm sáng tở mọi chuyện xD

Bình luận

đồng ý cả hai tay, những chuyện như thế chắc chỉ người thiếu suy nghĩ mới làm được. Ủng hộ T-ara!  Đăng lúc 1-8-2012 06:34 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

137#
Đăng lúc 1-8-2012 13:44:31 | Chỉ xem của tác giả
Đã muốn vạch sâu tìm ra thì mình cho vạch sau tìm lá:

- Nô bắt nạt má lớn nhà mình, tức Q-Ri:

- Nô + Ri : bỏ rơi So Yeon, không highfive

- Jung đe dọa Ri:

Qua đây thì ta đã tin sự việc: Trong T-ara có MÁU DU CÔN, CÔN ĐỒ

@ tumblr

Bông bị Jung hất sang 1 bên vì dành chỗ của Jung ôm Min.

cre: mytara@ytb

Bình luận

Bếu cái gì..:))  Đăng lúc 1-8-2012 09:05 PM
lạy mợ =)), đừng bêu xấu gái nữa, nó đủ xấu xa lắm rầu =))))))  Đăng lúc 1-8-2012 09:04 PM
=))  Đăng lúc 1-8-2012 06:28 PM
định nói cái vụ trong hello baby mà cũng thấy đây luôn rồi =)) Ji nó đập Ri mà mình thấy sợ nó luôn =))  Đăng lúc 1-8-2012 06:27 PM
=)) Côn đồ mà  Đăng lúc 1-8-2012 02:48 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió -1 Thu lại Lý do
Thuong134 -1 Thiếu cre vid

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

138#
Đăng lúc 1-8-2012 13:51:32 | Chỉ xem của tác giả
Concert của T-ara sẽ bị hoãn đến cuối năm

Sau sự cố của T-ara đang trở nên lớn hơn, họ vừa thông báo rằng buổi concert vào ngày 11/08 đã bị hoãn lại.

CCM đã tổ chức một buổi họp báo hôm nay và cho biết : "Hôm qua (31/7) ,T-ara và Kim Kwangsoo đã nói chuyện với nhau và thống nhất rằng, bởi vì những chuyện vừa diễn ra, nên họ không thể nào thể hiện được những hình ảnh tươi tắn ,vui vẻ và tích cực trước mặt các fan được. Họ mong muốn được trì hoãn buổi concert cho đến khi họ có thể tìm lại hình ảnh tốt để thể hiện"

CCM quyết định buổi concert sẽ được hoãn đến cuối năm. Việc hoàn trả tiền vé sau đó sẽ được thông báo trên Interpark

Source : http://news.nate.com/view/20120801n19958
Cre: diadem
Vtrans by [email protected]

Bình luận

good idea ~ support T6 :X ~  Đăng lúc 1-8-2012 02:48 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

139#
Đăng lúc 1-8-2012 13:55:44 | Chỉ xem của tác giả
Phim Tdrama chuẩn bị chấm dứt
Sắp tới sẽ là Hwa trở về bên cạnh các chị em của mình
CCM đón nhận em ấy 1 cách nồng hậu
Tara cùng Hwa mở 1 cuộc hội họp, 2 bên xin lỗi nhau, trong nước mắt nghẹn ngào
Bác KKS kế bên chạy lại bảo " Không sao đâu mà"
Kết thúc câu chuyện Tara sẽ vẫn hoạt động bình thường như chưa có gì xảy ra, đẩy mạnh hoạt động ở Hàn và nước ngoài để làm tăng độ nổi tiếng
Bác CEO sẽ được cho là 1 ng CEO đầy tình thương và sự vị tha vì đã tha thứ cho nhân viên mình TT_TT
===> HAPPY ENDING
T-Drama sẽ là bộ phim hot nhất trong năm nay được trao từ KBS, SBS, MBC với lượng rating trên 3 chữ số, tạo nên kì tích trong ngành drama

Bình luận

nhưng dù sao mình cũng mong là như vậy hơn là kết thúc bi thảm, drama hàn thường như vậy lắm mà  Đăng lúc 1-8-2012 02:37 PM
Sáng tạo quá =)))))))  Đăng lúc 1-8-2012 02:21 PM
Trời ơi =))) Thiên tài nghệ thuật =)))  Đăng lúc 1-8-2012 02:07 PM
Hài toàn tập =))))))))  Đăng lúc 1-8-2012 01:58 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

140#
Đăng lúc 1-8-2012 14:00:13 | Chỉ xem của tác giả
cielluz9x gửi lúc 1-8-2012 13:51
Sau sự cố của T-ara đang trở nên lớn hơn, họ vừa thông báo rằng buổi concert vào  ...

thế là hoãn thật rồi, mình biết ngay mà giờ đang nhạy cảm thế này sao đi biểu diễn được, thôi cứ hoãn hết lại đi đợi việc lắng xuống rồi tiếp tục, các gái tranh thủ mà nghỉ ngơi đi bù cho 3 năm qua, chỉ sợ giờ cũng chẳng có tâm trạng ngủ ý chứ.{:301:} sự việc chưa sáng tỏ ra sao mà báo chí cứ giật tít ầm ầm là HW bị bắt nạt kéo tùm lum tùm la hết, giờ thì chuẩn bị các nhóm nhạc của CCM còn lại chuẩn bị tinh thần đi, anti fan chắc lại tiếp tục bới ra hàng trăm bằng chứng hùng hồn đấy, sợ quá đi{:266:}, giờ nghĩ lại các show của DBSK mới thấy Junsu bị bắt nạt một cách dã man mà sao ko ai nói gì nhỉ?anti fan đúng là đám ăn không ngồi rồi suốt ngày rình rập để bắt lỗi idol trong khi mình chắc gì đã được như thế. Bao giờ thì bão mới tan đây?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách