Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Dinos88
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Hwayoung rời khỏi nhóm T-Ara ( Update danh sách tin #1, thông báo #284 page 29)

[Lấy địa chỉ]
301#
Đăng lúc 3-8-2012 11:43:55 | Chỉ xem của tác giả
Lang thang trên youtube thì thấy cái video Olympic đầu năm, thế này đây mà bảo T-ara xa lánh Hwa, thị phi thật đấy
http://www.youtube.com/watch?v=0wBMGK8DJhk&feature=related
Biết bao giờ mấy bạn T7 lại phởn như vây nhỉ?

Bình luận

gái nhà mình thi cái gì cũng về pét hết hihi  Đăng lúc 3-8-2012 01:06 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

302#
Đăng lúc 3-8-2012 12:25:55 | Chỉ xem của tác giả
Ta lại ngửi thấy mùi kiện tụng rồi
CCM sẽ khởi kiện 7 phương tiện truyền thông làm tổn hại hình ảnh của Tiara.   Bác Kim yêu qúy  đồng ý sẽ gặp 3 đại diện của T-jinyo ( do cuộc biểu tình bị huỷ vì số lg ng tham gia ít và bố mẹ của chúng k cho đi) để nói chuyện

Bình luận

cho chết hết chúng nó đê =))  Đăng lúc 3-8-2012 10:34 PM
mai vẫn biểu tình mà bạn...  Đăng lúc 3-8-2012 05:21 PM
kiện đi cho mấy người đó sáng mắt ra, họ đã hủy hoại công sức của một nhóm nhạc như thế nào  Đăng lúc 3-8-2012 01:42 PM
Bôi đen đoạn gửi kiện lên bạn ơi =))  Đăng lúc 3-8-2012 12:29 PM
Giết =)))  Đăng lúc 3-8-2012 12:29 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

303#
Đăng lúc 3-8-2012 12:30:08 | Chỉ xem của tác giả
Một bài viết từ fan của WOOjung couple, thật sự xúc động
http://www.twitlonger.com/show/ikrnnb

Bình luận

mình đọc rồi, thật xúc động hy vọng những fan đang phản đối T-ara và EJ cũng thực sự nhận ra được những điều này.  Đăng lúc 3-8-2012 01:43 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

304#
Đăng lúc 3-8-2012 12:52:12 | Chỉ xem của tác giả
mình nghĩ nên kiện bọ chúng
, bọn họ làm tổn thương danh dự của các gái như vậy mà với lại kiện chúng sẽ vớt vát được không ít danh dự của t-ara đâu, mong là ông CEO chết tiệt kia có thể giải quyết đc T-jinyo để họ hiểu và quay lại với các gái
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

305#
Đăng lúc 3-8-2012 13:18:47 | Chỉ xem của tác giả
_ Mình sẽ edit news trên, mình chỉ xin kiến nghị với MOD box là những tin quan trọng nên chủ động đem ra ngoài. Nhét vào đây ko khác gì ngăn cản việc ủng hộ T-ara. Tin nào xấu, nguồn gốc ko rõ ràng, còn mông lung thì ai cũng tranh nhau trans, trans tới trùng luôn mà cực nhanh, comment thì mỗi tin cả chục page, chửi bới xối xả cho hả hê. Còn những tin đính chính, hay góp nhặt các phân tích xác đáng thì ko thấy 1 ai giúp đỡ?!

Lại còn nhét tin vào 1 cái kẹt thế này, mình dám chắc là ko mấy người còn để ý cái chỗ tổng hợp này ngoại trừ fans còn yêu quý T-ara, còn lại vẫn đang chửi rủa ê chề mà ko cần biết đúng sai. Rất mong MOD xem xét nhanh chóng và hỗ trợ QUEEN'S trong giai đoạn khó khăn này. Hy vọng các bạn đã từng tích cực trans news hot trong mấy ngày qua, bỏ chút tâm ý trans thêm những tin có giá trị, chất lượng và có đầu tư phân tích kĩ lưỡng bằng cái đầu lý trí và cái tâm của người viết bài. Thanks các bạn!

Bình luận

khổ cái là cứ clip t-ara hòa thuận thì các bác lại nói là do có camera nên mới thế, đã anti thì đường nào cũng ghét đc hết  Đăng lúc 3-8-2012 02:13 PM
mình đang tò mò anti fan T-ara và cả mấy công ty đã cắt hợp đồng cái rụp với EJ và T6 hiện giờ đang làm gì. Không phải fan mà còn tức dùm  Đăng lúc 3-8-2012 01:46 PM
Mình nghĩ nên trans tập hợp những bằng chứng về việc T-ara ko hề bắt nạt Hwa trước, nhìu người vẫn còn tin vào mấy cái hình & clip đó lắm, bực ghê  Đăng lúc 3-8-2012 01:46 PM
thị mau trans đi thị  Đăng lúc 3-8-2012 01:33 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

306#
Đăng lúc 3-8-2012 13:43:38 | Chỉ xem của tác giả
mk không phản đối. nhưng xung quanh toàn máy quay mà đúng không? . .  không muốn nghĩ thế.  . nhưng. . thôi. . . vì dù sao mk cũng ghét cay ghét đắng lão KKS. . . vì lão mà nhiều ng` chịu khổ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

307#
Đăng lúc 3-8-2012 14:31:36 | Chỉ xem của tác giả
mình nghe nói T-jinyo là từ fan T-ara chuyển sang mà,họ không phải là nhóm cố định đâu nên muốn kiện thì hơi khó,với lại nhiều khi đó là nhóm tuổi teen không hiểu chuyện nữa chứ
với lại dù cho có kiện thì T-ara cũng khó có thể quay lại như lúc đầu lúc chưa xảy ra scandal đâu

Bình luận

fan Tara mà đc cỡ như cái nhóm đó mình cũng mừng, theo Fancafe của gái đợt vừ rồi chỉ có 18k thôi,  Đăng lúc 3-8-2012 03:36 PM
mình là fan nhưng k biết số lg của t-ara fan là bn nhưng chắc chắn k đông đảo như T-jinyo đâu. T-jinyo gôm anti, ex-queen's + phần tử thích a dua  Đăng lúc 3-8-2012 02:53 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

308#
Đăng lúc 3-8-2012 16:39:31 | Chỉ xem của tác giả

cre: Starry97531@youtube

Mọi người chú ý khúc 4:04 nhé, Hwa đã bị bỏ rơi như thế đấy =)) Cười to nhất là mợ Jung =))) /lăn lăn/

Bình luận

@mie : nhìnở fía sau ấy bạn. hwa đang ngồi cùng tara ấy. xem kĩ rồi hẵng hỏi há.  Đăng lúc 3-8-2012 08:19 PM
Ủ bạn ơi....mình hỏi tí...mình thấy 4:04 là cảnh phỏng vấn Ji và Ji chuẩn bị nhảy mà...Hya lúc phỏng vấn nói gì hả? Thank bạn :)  Đăng lúc 3-8-2012 07:45 PM
Hai mợ lo nhìn zai =)))))))))))))  Đăng lúc 3-8-2012 07:16 PM
L nhà tui bắn trượt.. :X:X. chết mất với ổng  Đăng lúc 3-8-2012 05:58 PM
tui bị rớt mũ ôi.........................  Đăng lúc 3-8-2012 05:44 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

309#
Đăng lúc 3-8-2012 17:39:09 | Chỉ xem của tác giả
Biouncia gửi lúc 2-8-2012 23:15
Hợ hợ, một là bạn viết đúng chính tả hộ mình cái.

Hai là bạn xưng hộ tên tuổi ...

ôi. mình đủ sức viết chính tả. và có viết sai cũng là hơi gấp thôi
Bạn k cần phải nhắc nhở mềnh đâu. Đủ trí não để nhận thức
Coàn bạn bạn tin ai thì tùy. Nhưng t cho những ng tin vào cái bằng chứng điên rồ đó thì quả là k biết nhựn thức
Đụng chạm có vẻ nhìu nhưng sự thực thì đúng là thế
Bạn có nên đọc lại cái cmt của bạn đi rồi hãy viết cho mềnh nhé
Coàn mình đọc và hiểu rồi. K cần bạn dạy khôn mình đâu
Coàn bạn mún koi show à. Nhìu lớm. T đây k mún gây war với lại kéo thêm idol nhà khác vô k hay
Nên k tiện nói ra thôi.. bạn coi show thực tế nào thì idol cũng có những câu nói đàu kiểu dìm hàng như thế đấy
1 câu thế này nhé. 1 nhóm nhạc nam dấu tên
Họ đùa nhau thế này: 1 thành viên nói với 1 thành viên: Em ấy chỉ cười kiểu đó trước ống kính thôi. Chứ e ấy bình thường k thế đâu
1 thành viên khác lại nói 1 thành viên khác thế này: Chị đừng tin cậu ấy. Cậu ấy khi ở nhà thì tệ lắm. K hoàn hảo thế đâu
......................

mình nhớ... và k bạn dạy khôn

Bình luận

:)), bạn đủ trí não thì đã không phí thời gian đôi co với mình. Đúng là cẩu cuồng không chê mèo bệnh.  Đăng lúc 3-8-2012 09:42 PM
mình chỉ lấy dẫn chứng cho bạn kia thấy thôi. bạn ấy mún mình đưa rõ cụ thể. đưa ra gây war. mình chỉ làm thế được thôi  Đăng lúc 3-8-2012 06:01 PM
Nhóm nhạc giấu tên ý, à mà là giấu nhé O_O.  Đăng lúc 3-8-2012 05:56 PM
là câu nào bạn. của 1 nhóm nhạc thôi.  Đăng lúc 3-8-2012 05:49 PM
2 cái câu cuối, quen thế nhỉ, Aaaaaa, nhóm nào ???????  Đăng lúc 3-8-2012 05:48 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

310#
Đăng lúc 3-8-2012 18:34:40 | Chỉ xem của tác giả
Haha

Vào comt cười một cái rồi về

T-Jinyo từ chối gặp KKS rồi kìa

Đùa, càng ngày càng thấy cái trò lố này

Đường đường kêu là cần biết "sự thật", nhưng khi người ta muốn gặp để xem "sự thật" cần biết là gì thì quay sang nói:

"Chúng tôi cần các thành viên T-ara nói chứ không phải KKS"

Hay là hôm qua biết được admin là "trẻ ranh" 15 tuổi nên giờ chẳng tìm ra ai "đủ đứng đắn" mà gặp KKS?

Hài đáo để cơ, giờ tính đi biểu tình đòi công lý kìa, ừ rồi, chờ coi mai là 4/8 đó, coi tính biểu tình sao nghen

Các mợ của con không việc gì phải lo nhé, các mợ làm gì chúng con hiểu, rất nhiều người cũng đang hiểu, và những trò lố này rồi cũng phải kết thúc thôi

Thâu dìa

Ps: Nguồn tin từ mương allkpop, vì không mặn mà gì cái mương này nên mình không trans {:441:}

Bình luận

Nhìn cái quần...tự nhiên chạnh lòng nhớ T7 quá...Hic hic...support Hwa Young ...Support T- Ara  Đăng lúc 3-8-2012 07:36 PM
viện chảng về thì về lun đi còn nói cố là sao...chẹp chẹp  Đăng lúc 3-8-2012 06:47 PM
viện chảng về thì về lun đi còn nói cố là sao...chẹp chẹp  Đăng lúc 3-8-2012 06:47 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách