Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Dinos88
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Hwayoung rời khỏi nhóm T-Ara ( Update danh sách tin #1, thông báo #284 page 29)

[Lấy địa chỉ]
311#
Đăng lúc 3-8-2012 19:05:46 | Chỉ xem của tác giả
Hwayoung không chú trọng việc kí hợp đồng với công ty mới vào lúc này

Sau khi rời khỏi T-ara và công ty Core Contents Media, Hwayoung sẽ nghiên cứu âm nhạc riêng của cô. Hwayoung đã nhận rất nhiều cuộc gọi mời mọc từ các công ty khác ,nhưng trước tiên cô sẽ dành ra thời gian để bình tâm lại.

Tối qua, một người bạn của HyoyoungHwayoung đã gặp Star News, cho biết : "Hwayoung thật sự rất mệt mỏi từ các cuộc tranh cãi gần đây và cô muốn lấy lại bình tĩnh. Cô đang chuẩn bị để nắm bắt những cơ hội mới".

Những tin đồn còn nói rằng Hwayoung sẽ kí một hợp đồng mới với công ty quản lí mới. Người bạn đó nói: "Hwayoung cần thời gian để tìm một công ty mới và chưa quyết định gì cả. Cô muốn nghỉ ngơi trước khi tập trung [vào chuyện đó]"

"Những tin đồn trên mạng đã làm cô ấy buồn rất nhiều. Sau khi rời khỏi, cô ấy có được nhiều cơ hội và muốn bắt đầu việc học thêm các bài học thanh nhạc".

Cư dân mạng bắt đầu suy đoán rằng Hwayoung sẽ tham gia công ty quản lí của Supernova là Maru Planning sau khi cô vừa ghé thăm nơi đó. Về điều này, người bạn đó cho biết rằng CEO của Maru Planing đã biết Hwayoung từ khi cô còn là trainee. "Họ chỉ có một cuộc nói chuyện dài nhưng nhiều suy đoán lại thổi bùng lên từ đó".

Source: star
Cre: diadem
Vtrans by [email protected]

Bình luận

nghỉ ngơi à..oh nghỉ ngơi nhé em  Đăng lúc 4-8-2012 01:04 PM
"hwa đã nhận dc rất nhiều cuộc gọi từ các cty khác" ôi cảm ơn trời, vì hwa vẫn còn chỗ đứng.hwa 5ting ^^  Đăng lúc 3-8-2012 09:05 PM
ặc h mới biết có ng trans new ở ngoài ...=.=  Đăng lúc 3-8-2012 07:37 PM
chờ ngày 6/8 xem sao, còn mấy nhóc T-jinyo kia nghe chừng có vẻ có ng giật dây thì phải thôi bác Kim cứ làm tới luôn đi cho tụi nhóc khiếp 1 phen :))  Đăng lúc 3-8-2012 07:23 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

312#
Đăng lúc 3-8-2012 19:41:23 | Chỉ xem của tác giả
Không gặp là đúng! Biết đâu đc đến đấy gặp rồi lại bị tụi nó bắt nạt cũng nên. Ở Hàn Quốc bây giờ lên án gay gắt mấy vấn đề bắt nạt hay nói chung là về xâm phạm con người này. Nếu T-ara muốn trở lại thì trước tiên cần nói sự thật.

Bình luận

Nói rồi mà không có ai tin còn gì =)) ví dụ là bạn đây chẳng hạn =)))))  Đăng lúc 3-8-2012 10:42 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

313#
Đăng lúc 4-8-2012 01:48:39 | Chỉ xem của tác giả
Vụ này nghe quen quen.
Tui thấy giống vụ See Ya ngày xưa quá.
Nam Gyu Ri rời công ty cái là  có người trong nhóm bảo cô ấy mắc bệnh ngôi sao.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

314#
Đăng lúc 4-8-2012 09:16:51 | Chỉ xem của tác giả
Cứ tưởng mọi chuyện đã yên ổn rùi
Thế mà ngày càng rối nhỉ
Bên thì cho rằng lỗi kia người này, bên lại bảo lỗi ở người kia
Xem ra hok ai chịu nhường ai
Đợi tiếp vậy, coi hum nay cái nhóm T-jiyo nó mần ăn cái gì, bác Kim sẽ xử lý ra sao
cứ như drama nhỉ, mà là drama tổng hợp nhìu thể loại nữa chứ.

Bình luận

à em đẩu sỏ bố mẹ bắt ở nhà học nên không đi đc bạn à..chứ b kim nhận lời gặp đấy  Đăng lúc 4-8-2012 01:05 PM
bọn nó ko mún gặp bác Kim, đòi gặp Tờ cơ! Mình nghi khéo bọn này là fan cuồng quá!^^ Kể bọn này cũng sướng lập cái page rất stupid rồi đc gặp Tờ!T_T  Đăng lúc 4-8-2012 11:28 AM
nhóm này chỉ nói thôi mà không dám làm, đúng là bọn adua đáng gét  Đăng lúc 4-8-2012 10:13 AM
uk, hi có nghe nói T-jiyo đòi gặp mặt T, bác Kim, và bên truyền thông gì đó, bác Kim có đồng ý hok nhỉ, thiệc cái nhóm đó sao nó lắm chuyện thế.  Đăng lúc 4-8-2012 09:31 AM
T-jinyo hủy biểu tình rồi. Lí do là ko gom đủ 30 người và chưa chuẩn bị băng rôn, cờ quạt, khẩu hiệu gì hết =))  Đăng lúc 4-8-2012 09:21 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

315#
Đăng lúc 4-8-2012 11:18:00 | Chỉ xem của tác giả
Mấy ngày qua có lẽ là những ngày nặng nề cho fan Tờ nhỉ? Thực sự thì khi cơn bão này nổ ra, mình ko dám tin vào những j xảy ra nữa! Ko dám vào đọc news chứ đừng nói là cmt! Ko phải là mình ko tin các gái mà là bị sốc trc cách hành xử của 1 số lượng ko nhỏ fan Tờ: vào Youtube những ngày đó các bạn có thể thấy rất nhiều bash cmt mà mới vài ngày trước thì vẫn còn khen là "t-ara is the best" hay như kiểu "trc đây thì e thik .... nhưng h thì e ...", blah, blah... Trước những con ng` này thì mình cũng chẳng muốn nói j vs họ nữa bởi lẽ "chúng ta ko thể nói lại đc vs nh~ đứa ngu vì chúng quá đông và thích tỏ ra nguy hiểm".

Nói thật là bh mình thấy cái nhóm T-ji.. gì ý cứ như làm trò cười cho thiên hạ ý: lúc thì đòi biểu tình, lúc thì ko biểu tình nữa vì pa-ma chủ page ko cho đi, hay ko tập hợp được đủ ng`... Tuy nhiên, dù sao thì bão cũng đã lặng xuống rồi, fan Tờ cũng đừng quá quan tâm vào vụ này nữa, chúng ta cùng chờ đến ngày các gái comeback và tiếp tục ủng hộ học nhá!^^

Và mình làm cái này với mục đích là để xả stress cho fan Tờ cũng như là để các bạn còn đang mập mờ ko biết tin vào cái j có cái nhìn khách quan hơn.

THÀNH VIÊN THỰC SỰ BỊ TẨY CHAY TRONG TỜ: PARK DINO!!!
Bằng chứng:
- Nói ko ai nghe

-Thành viên bỏ lơ

-Một mình ở sân bay

Vì sao Nô lại bị đối xử như vậy? Cũng có lý do đấy ạ:
1/ Làm mất hình tượng nhóm: mình ko thể quên vụ STL-ep 1 nó dám cho chân lên ghế trc camera, đúng là ko còn j để nói vs coan Nô này!^^
2/ Tham ăn: cái danh Dino cũng từ đây mà ra!=.=

3/ Bắt nạt các thành viên khác (vâng, ko có lửa làm sao có khói!): cái này thì nhiều vid lắm!^^ lấy đại quả oánh Qri ko cần lý do này

Và đây là hình phạt dành cho Nô:

Kết: hãy chứng minh cho mọi ng` thấy tình yêu của bạn là vô giá chứ ko phải loại ko đáng 1 xu!
To T-ara's real Queen's: “In a world filled with hate, we must still dare to hope. In a world filled with anger, we must still dare to comfort. In a world filled with despair, we must still dare to dream. And in a world filled with distrust, we must still dare to believe.” - Michael Joseph Jackson

Bình luận

khổ thân Dino, bạo lực quen rồi...=)))))))  Đăng lúc 9-8-2012 01:00 PM
like cái kết của bạn.:))  Đăng lúc 5-8-2012 12:28 AM
chết vì ăn nên bị tẩy chay mà..đáng lắm  Đăng lúc 4-8-2012 01:06 PM
=____  Đăng lúc 4-8-2012 12:00 PM
Kết luận lại đều là vì Ăn /lăn đường tàu/ =)))))))  Đăng lúc 4-8-2012 11:58 AM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió -1 Thu lại Lý do
Thuong134 -1 Thiếu cre toàn bộ vid

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

316#
Đăng lúc 4-8-2012 18:14:24 | Chỉ xem của tác giả
Hình ảnh các bạn trẻ đi "biểu tình"

Source: http://news.nate.com/view/20120804n09962

Bình luận

Đã sửa ^^  Đăng lúc 4-8-2012 07:27 PM
From Mod: Bạn ơi, không hot link ảnh bạn nhé. Bạn edit khắc phục nha! Thân.  Đăng lúc 4-8-2012 06:45 PM
ko bit ho viết gì nhỉ  Đăng lúc 4-8-2012 06:35 PM
ngoctrai: biểu tình thế nào là có khí thế hở bạn =)))))))))))))))))))))))  Đăng lúc 4-8-2012 06:27 PM
= )) biểu tình gì mà chả khí thế j cả. trông như đang quảng cáo sản phẩm ấy  Đăng lúc 4-8-2012 06:19 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

317#
Đăng lúc 4-8-2012 19:42:36 | Chỉ xem của tác giả
   Thông báo:      

Kể từ thời điểm này, Ccc bạn mem muốn post news mới về vấn đề Hwayoung rời khỏi T-Ara có thể lập thead news mới mà không cần phải update tại đậy.

Thân!

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách