Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Kurt
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Cổ Đại] Thú Phi | Chu Ngọc (DROP)

[Lấy địa chỉ]
1191#
Đăng lúc 5-1-2013 05:38:19 | Chỉ xem của tác giả
Tức muốn chết mất thôi >< Đợi bao lâu để được đọc Thú phi mà giờ thành ra thế này đây @@
Khó chịu v~. Spam cái *beep*. Sao nhiều người lắm chuyện vô ý thức thế nhẩy :@
Bây h mà chịu không được qua nghiền cv là đầu ong ong luôn :( kHI NÀO THÌ TÔI MỚI ĐƯỢC ĐỌC TRUYỆN CHỨ :funk:
Dù sao thì mong MDH hãy nghĩ đến những con người như em đây mà rộng lòng khoan dung với >< =))
Tks MDH rất nhiều vì dày công edit bộ này. Chúc mọi người cuối tuần vui vẻ :(

Bình luận

bạn cố gắng chờ một tí, ngoại trừ một số bạn lần đầu tham gia do ko biết mà phạm lỗi thì hình như có người cố ý phá thì phải :((  Đăng lúc 6-1-2013 07:48 PM
ngay cả khi hoãn truyện vẫn có rất nhiều bài spam bạn ạ, thông cảm giùm .  Đăng lúc 6-1-2013 05:21 AM
bbx
Mình cũng có cùng tâm trạng như bạn,nhưng mình lại nghĩ không nên khoan nhượng.Như thế hoặc các bạn ấy sẽ phải nâng ý thức,hoặc sẽ tự thấy k phù hợp và đi   Đăng lúc 5-1-2013 10:23 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1192#
Đăng lúc 5-1-2013 07:20:46 | Chỉ xem của tác giả
Nói đi phải nói lại! Nhiều khi đọc truyện muốn comt nhưng với đk phải comt từ 3 dòng thì quả thật hơi khó với những bạn kiệm lời, or ko biết cách diễn đạt.
Họ chỉ vô tình comt ko đúng quy định chứ thiết nghĩ ko ai muốn phá đâu. Cũng do vô tình comt ko đúng qđ mà bị nhắc nhở nên họ bức xúc mới làm thế! Hy vọng ko xảy ra nữa!

Bình luận

thật ra nếu với một người ko cố ý, một khi đọc dc nhắc nhở sẽ sửa lại :))nhưng với một số bạn có ý phá thì có lẽ các bạn ấy vẫn sẽ tiếp tục làm:(   Đăng lúc 6-1-2013 07:51 PM
chỉ có 3 dòng duy nhất thì ko khó đâu bạn, kiệm lời đâu có nghĩa là câm đâu, ko phá thì sau khi bị nhắc cũng chả thèm edit là gì, ngay cả khi hoãn họ vẫn spam đấy   Đăng lúc 6-1-2013 05:22 AM
Bạn nói phải, thế nên mới sinh ra cái nút "Trả lời" mà ^^ mình cũng hy vọng mọi chuyện mau quay về quỹ đạo.  Đăng lúc 5-1-2013 04:55 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1193#
Đăng lúc 5-1-2013 07:22:33 | Chỉ xem của tác giả
hêh,truyện đọc đang hay mà tới chương 70 phải lo nháy đi đăng kí muk đập đầu chết lun quá
truyện rất hay,tk mdh đã làm tiếp
chụt chụt

Bình luận

bạn có bài viết ở đây, thì những chap sau chỉ cần đăng nhập bằng nick này là bạn có thể đọc bất kỳ chap nào bị ẩn :))  Đăng lúc 6-1-2013 07:54 PM
làm gì tới nỗi muốn đập đầu chết?  Đăng lúc 6-1-2013 05:35 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1194#
 Tác giả| Đăng lúc 5-1-2013 07:53:27 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Mayxanh gửi lúc 5-1-2013 07:20
Nói đi phải nói lại! Nhiều khi đọc truyện muốn comt nhưng với đk phải co ...

Thế nào là vô tình cmt không đung luật bị nhắc nhở nên họ mới làm thế hả bạn? Vâỵ tại sao được nhắc nhở rồi mà vẫn không sửa, thậm chí còn lặp đi lap lại nhiều lần.

Có ai bắt các bạn cmt đâu. Tụi mình đã nói đi nói lại là không muốn cmt thì cứ im lăng đung làm gì hết.

Chỉ cần cố găng cmt 1 cái đung luật để đọc tất cả các chap. Sau đó thì cứ lăng thầm như trước giờ vân vậy đi. Tại sao cứ phải cố tình làm sai.

Đến mức đó thì nó đã thuộc về vấn đề ý thức rồi.

Mà cmt 3 dong khó đến vậy sao hả bạn.

Nếu khó quá thì tốt nhất cứ làm tàu ngầm đi.

Bình luận

hô hô, cụ iu ơi, đè ra ôm ôm cái =)) lâu quá ko gặp nhớ MDH quá =))  Đăng lúc 6-1-2013 06:02 PM
bbx
mặc dù khi đăng ký thành viên bất kỳ diễn đàn nào cũng đều cam kết tuân theo nội quy, nhưng có lẽ các bạn chỉ đồng ý mà k thèm đọc,hay đọc mà k hiểu!  Đăng lúc 5-1-2013 10:25 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1195#
Đăng lúc 5-1-2013 08:19:19 | Chỉ xem của tác giả
thuymeouyoyo gửi lúc 2-1-2013 23:30
thành thật cảm ơn các bạn đã edit tiếp bộ này. đọc chương đầu tiên bên lãnh vân ...

đọc xong chương 70 ,sau câu nói của chị vân trái tim mình lỡ nhịp rồi (cười tà),nhưng vì truyện hay quá nên phải đọc xong mới cmt
tk mọi người nhiều,chụt chụt

Bình luận

:X chúc bạn đọc truyện vui vẻ :x  Đăng lúc 6-1-2013 06:04 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1196#
Đăng lúc 5-1-2013 09:10:26 | Chỉ xem của tác giả
Chào các sis trong MDH ạ :)
Đầu tiên là xin cảm ơn các sis đã bỏ công sức và thời gian để tiếp tục bộ truyện Thú phi này.
Lúc đầu e biết box văn học e chỉ muốn làm tàu ngầm thôi, xưa giờ cũng k quen ngoi lên đâu ạ, vì e ngại mà cũng k biết phải cm như thế nào cả.
Bận cả tháng ngoi lên lại đây được thì lại thấy phải cmt mới đọc tiếp đc truyện, e thấy cũng đúng quá, làm bộ truyện này chắc MDH phải vất vả lắm ạ^^. Hy vọng mỗi cmt là một nguồn động viên tiếp sức cho các chị tiếp tục :) đừng vì những cmt ngớ ngẩn mà bực bội, ảnh hưởng nhan sắc ^^:lol
Mong các chị giữ sức khỏe giữa ngày đông ^^

Bình luận

chúc bạn đọc truyện vui vẻ :D  Đăng lúc 6-1-2013 06:11 PM
=)) mình chết rét nè bạn ơi =)) dạo này Têt nên ấm hơn đc xíu hehe  Đăng lúc 6-1-2013 05:24 AM
Tụi mình ở SG hết nên nóng lắm bạn :P. Chỉ có bạn Heybaby ở Nga âm mấy chục độ thôi =))  Đăng lúc 5-1-2013 09:14 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1197#
Đăng lúc 5-1-2013 09:13:31 | Chỉ xem của tác giả
Truyện của má Ngọc hấp dẫn thế nhưng đúng là dài  lê thê, đọc mà nhiều đoạn phải ngẫm nghĩ miết mới nhớ lại tình tiết trước đây.
Cám ơn MDH nhiều nhiều vì đã post tiếp truyện hay thế này nha, luôn luôn ủng hộ các cô, cố lên nha MDH!!!!!!!!!!
Anh - chị ngọt quá đi mất, đọc mấy đoạn anh đánh ghen thì buồn cười không chịu được, tình yêu của anh...ui con tim sắc nữ của em vỡ tan mất rồi :'(:'(

Bình luận

đầu óc của chị Ngọc ko giống người bình thường =))  Đăng lúc 6-1-2013 06:13 PM
^^ đúng rồi nhiều đoạn gay cấn quá phải đọc chậm mới hiểu đc  Đăng lúc 6-1-2013 06:38 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1198#
Đăng lúc 5-1-2013 11:43:39 | Chỉ xem của tác giả
Truyện này mình theo dõi cũng khá lâu rồi, từ Trường tồn qua Lãnh vân hiên, truyện rất hay, đọc vào rồi không dứt ra được, mình biết thực tế cũng sẽ không có những con người tuyệt vời cùng với một tình yêu tuyệt vời như vậy, nhưng mình rất yêu những nhân vật trong truyện từ Độc Cô Tuyệt, Vân Khinh cho đến Cả Độc Cô Hành, Sở Vân, Mặc Ngân, Mặc Ly nữa....à, tất nhiên là không thể quên các e thú đáng yêu của Vân Khinh rồi :))

Bình luận

anh tuyệt cứ ghen mãi với đám thú ấy thôi =))  Đăng lúc 6-1-2013 06:16 PM
các em thú của chị Khinh siêu cute hehe  Đăng lúc 6-1-2013 05:32 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1199#
Đăng lúc 5-1-2013 12:01:44 | Chỉ xem của tác giả
Âm thầm lặng lẽ đọc tới chap 70 thì k thể âm thầm hơn được nữa :D
Đang đoạn hồi hộp làm mình phải nhanh nhanh cmt mới được.
Ủng hộ hố TP hai chân hai tay :X:X

Bình luận

:d cảm ơn bạn đã ủng hộ, đọc truyện vui vẻ nhé :X  Đăng lúc 6-1-2013 06:18 PM
^^ ôi ava MoonSun kìa  Đăng lúc 6-1-2013 05:28 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1200#
Đăng lúc 5-1-2013 12:41:32 | Chỉ xem của tác giả
T__T là sao? là sao? mình không hiểu ... không hiểu... tình hình là mình không có bài nào bị xóa mà. >"< huhu...

-- Vì lúc nãy mình không đọc được chap 70 - 71. Lại đọc thấy phải "trả lời", nên hiểu nhầm là "bình luận" bài ở đó :P. (Bình luận thì không nhất thiết phải 3 dòng đúng không?). Mình mới bắt đầu đọc truyện ở kites nên không hiểu lắm. Xin lổi nha! (Hình như nếu dính vào spam sẽ làm ảnh hưởng ca box đúng không?) ^^!

Bình luận

bạn có thể yên tâm rồi, bài viết này ko bị xóa, những chap sau bị ẩn bạn dùng nick này đăng nhập là có thể đọc mà ko cần com nữa, chúc bạn đọc truyện vui vẻ   Đăng lúc 6-1-2013 06:19 PM
Cảm ơn bạn. Sau này mình sẽ chú ý.  Đăng lúc 5-1-2013 01:32 PM
bình luận thì viết bao nhiều cũng đc. Nếu viết ngắn thì dùng bình luận, viết dài dùng trả lời.  Đăng lúc 5-1-2013 01:24 PM
bài của bạn là bài phạm luật, và rồi sẽ bị xóa  Đăng lúc 5-1-2013 01:12 PM
Đơn giản bạn viết bài thế này sẽ bị xóa . Bạn sửa bài theo qđịnh đi 3 dòng trở lên .  Đăng lúc 5-1-2013 12:48 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách