Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Joongie_girl
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[SBS] 런닝맨 Running Man - Vietsub E357 & 367 HD Completed

[Lấy địa chỉ]
8591#
Đăng lúc 24-10-2013 18:59:55 | Chỉ xem của tác giả
tập này RM hay quá. Monday couple càng ngày càng thân thiết hơn, có cảm giác như anh chị đang hẹn hò thật vậy, nếu là vậy thì tuyệt thật
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8592#
Đăng lúc 24-10-2013 19:25:12 | Chỉ xem của tác giả
Cứ giải thưởng là vàng là Mong Ji nhà ta lại ẵm trọn đã thế lần này Gary còn được hưởng lây nữa cơ chứ {:398:}
Tập này Monday Couple làm shipper điên đảo ghê nơi , anh chị cứ bắn hint cho chúng em thế lày làm sao chịu nỗi cơ chứ {:440:} 2 người yêu nhau thiệt luôn đi cho em nhờ {:420:}

Hươu phản bội đã lên tới level master nói không ngượng miệng , nói cứ như đúng rồi bái phục bái phục
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8593#
Đăng lúc 24-10-2013 20:41:12 | Chỉ xem của tác giả
tập này coi hay thiệt có IU nhá nhá
tập này nhiều vàng thật mà hễ cứ nhắc vàng là nhắc tới Ji ngố
phải công nhận từ ep 1 tới giờ có vàng là Ji gom hết, nhưng kì này được cái là có Gary nhận chung
coi tập này thấy zui hết sức, cười lăn lộn, Sói và Cừu cứ đảo lộn luân phiên
coi tập này nhớ tập hồi kì cặp đôi thứ hai cũng nhận được vàng x2 luôn mãn nguyện
cám ơn subteam nhiều nha, very very much
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8594#
Đăng lúc 24-10-2013 23:01:36 | Chỉ xem của tác giả
ôi trời ơi! Monday Couple lại cuỗm hết cả vali vàng :(
Vàng về tay Miss mong quá nhiều luôn, chắc là các thành viên đều bắt Mong Ji khao sau mỗi chiến thắng của chị ấy quá! :))
Tập này thích nhất Monday Couple! <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8595#
Đăng lúc 25-10-2013 02:53:22 | Chỉ xem của tác giả
Công nhận chú Myung Soo thuộc dạng "già làng" trong các variety show nên nhập cuộc rất nhanh mà lâu lâu còn biết chọc ghẹo người này người kia,ko hề có cảm giác ngượng ngùng nào.Tập này em IU cũng chơi nhiệt tình,nói chung em này đi show đc cái lúc nào cũng hết mình chứ ko sợ hay giữ hình ảnh như mấy idol nữ khác.

Tội nghiệp chú Yoo đã yếu mà cứ ra trận là gặp chú JK,thắng kiểu gì nổi,Haha thì cứ gặp sis Mong là trầy trật,cấu xé,hehe!!

Chừng 2 tháng gần đây thấy anh chị có hiện tượng lạ thật,giờ sis Mong cũng thoải mái thể hiện tình cảm với anh Gary nhà mình rồi,chưa nói zụ đi club bên Sing,ko lẽ mơ ước của mình đã thành sự thật {:138:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8596#
Đăng lúc 25-10-2013 04:04:35 | Chỉ xem của tác giả
Khổ thân bác Yoo,vừa dứt mồm cái là đụng ngay anh Hổ.Nhìn mà thương bác quá,bị trói tay vào trông rõ khổ
Xem đoạn đương nhiên rồi của 2 anh già đúng là nằm ra mà cười
Cặp gary và Ji ho không biết tuần sau sẽ có hành vi gì đây,hết ôm hôn rồi lại :"em muốn anh" thế này dự là tuần sau...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8597#
Đăng lúc 25-10-2013 07:10:04 | Chỉ xem của tác giả
Ep 168 cũng siêu hay luôn, khách mời nhiệt tình chơi, cái đoạn chơi trò xếp ghế cũng hài, chết sặc với đoạn mặt chú Myung Soo với Hươu, hình như đúng là sinh ra để làm diễn viên hài thật =))

MC và màn chiến thắng của Gary, chị chủ động kêu muốn có anh nhé, thấy mặt anh sướng lắm đấy mà vẫn phải kiềm chế =)). Khẳng định là chị Ngố có duyên với vàng quá rồi, cứ có vàng là sẽ vào tay chị :v, bây giờ MC có thêm biệt danh Geum couple là chuẩn rồi :3. Cứ nghe chị nói tên Kang Gary thấy dễ thương lắm lắm :">

Đoạn chú Jae Suk đấu với Kookie cũng hay, tuy chú k thắng nhưng có thể thấy chú đã cố gắng hết mình, k phải tiếc nuối điều gì, mà đoạn Kookie k tập trung suýt nữa bị chú xé được bảng tên, quả đấy cũng tiếc T_T, thế mới bảo nguyên tắc trong RM là tuyệt đối đừng lơ là, tuyệt đối đừng đưa lưng về phía đối thủ, cơ mà RM nhà mình thỉnh thoảng vẫn bị quên mất điều đó =)). Và trong RM k có điều gì là giới hạn, chiến thắng có thể thay đổi bất cứ lúc nào

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8598#
Đăng lúc 25-10-2013 13:33:24 | Chỉ xem của tác giả
Ep này có trò xe bảng tên trong đấu trường bát giác làm ai cũng sợ chỉ mỗi JongKook là không
Tội nghiệp Hươu chơi ăn gian từ đầu đến đuôi nhưng vẫn không thắng mà còn bị đối xử bạo lực, mỗi lần xem RM toàn chờ những lúc làm trò của Hươu {:184:}
Đương nhiên ep nào có vàng Keum JiHyo lại thắng rồi {:184:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8599#
Đăng lúc 25-10-2013 14:27:39 | Chỉ xem của tác giả
shindongheee gửi lúc 12-2-2012 22:48
Thông báo link die tại đây

Vừa xem xong tập 168. Trời ơi, RM càng ngày càng hay.
Tuần nào cũng hóng RM. Thank subteam rất rất nhiều vì các bạn đã cố gắng hằng tuần để mang RM đến cho mọi người. Ủng hộ các bạn rất nhiều :)
Tập này cười đau bụng lun. Đúng là Ji Hyo vàng mà. Lại còn nưững khoảnh khắc rất là đáng yêu của Monday couple nữa.
Tiếp tục mong chờ tập tt :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8600#
Đăng lúc 25-10-2013 16:01:57 | Chỉ xem của tác giả
tks subteam, dạo này RM đổi mới nội dung nên thấy có hay hơn tí, nói thật dù là fan RM but có nhìu tập cảm thấy nội dung hơi bị nhàm nên đôi khi coi nhanh lướt wa, trò chơi ko có jì mới lắm nên chủ coi RM vì gia đình RM thui ^__^
but muh dạo gần đây thấy có nhìu trò chơi mới hay & vui nữa, nội dung cũng khiến cho mình hồi hộp đến fút cuối, jống như tập này nè ko bik trước dc kết wả nên thấy hay, tập sau preview thấy cũng hay nữa

P/S: Monday couple foreverrrrrrrrrrrr! ban đầu đoán jống nhau, tâm ý tương thông, đến cuối cùng cũng giành giải thưởng cũng nhau. Cho nên Monday couple chỉ cần wen nhau thiệt ở ngoài đời nữa thui cho em nhờ ^^:bi3:hợp nhau wá mà, ko wen đúng là fí thiệt !!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách