Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: nhunhinhanh
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nam] Jung Woo - 정우 - Welcome to Me Too house ~ ♥♥♥ 260115 C'EST SI BON SHOWCASE ♥♥♥

[Lấy địa chỉ]
191#
Đăng lúc 2-12-2013 11:29:49 | Chỉ xem của tác giả
Hình này trên Facebook của fan Hàn nhe mọi người,
giống nhau có 90% thôi ^^

Bình luận

=))))) that cho, hinh anh qua khieu khich babe ahhhh  Đăng lúc 3-12-2013 03:44 AM
tự tưởng tượng đỡ vậy :Đ chứ ịn lên đây khéo thành văn hóa phẩm đồi trụy mất :Đ  Đăng lúc 2-12-2013 09:13 PM
:))) có ạ, kiểu đổi quần áo thành xuyên thấu ahhhhhhhhhhhh  Đăng lúc 2-12-2013 04:57 PM
có nên thêm hiệu ứng cho hình phía bên này >>> để cho giống hẳn luôn hình phía còn lại ko nhỉ? :Đ  Đăng lúc 2-12-2013 04:50 PM
@ss daph: còn 29 ngày nữa là em đủ tuổi rồi mà ạ :p :p :p :p :p  Đăng lúc 2-12-2013 04:35 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

192#
Đăng lúc 2-12-2013 16:58:57 | Chỉ xem của tác giả
[HD CAPS] Kiss scene - Eps 13 (part.2)

cre:@soompi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

193#
Đăng lúc 2-12-2013 17:10:18 | Chỉ xem của tác giả
EVERLAND CF của anh đã ra :Đ

FULL VERSION

Bình luận

có 1 tàu ngầm đang nổi lên ... whitechocolate ... welcome to nhà Lao công, bãi Rác của sự văn minh! :))  Đăng lúc 4-12-2013 11:11 AM
Đúng là đoạn đầu mình nghe Jeong à !! Lậm Rác Na quá rồi >. <  Đăng lúc 3-12-2013 09:24 PM
phải nói là đậm chất Jung rác, cứ kéo má con nhà người ta :3  Đăng lúc 3-12-2013 07:27 PM
câu đầu clip cứ nghe như "Joeng ak" ấy hay mình hoang tưởng, cứ nghe mí câu quen thuộc "cái con nhỏ này" cái điệu cười đó nữa, đau não :)))) iu nhắm cơ :P   Đăng lúc 3-12-2013 07:25 PM
Chết với điệu cười của anh Rác :((  Đăng lúc 3-12-2013 04:05 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

194#
Đăng lúc 3-12-2013 13:50:47 | Chỉ xem của tác giả
Fanart anh Rác-NJ what should I do right now? #___# my fangirlling >>   

Bình luận

Kamsahamida ss yêu! ^^  Đăng lúc 4-12-2013 10:35 PM
@nhu: ss đã cho vô spo nha em^^ sorry sis quên ah.  Đăng lúc 4-12-2013 10:16 PM
ss hong ơi! ss cho cái CF anh già vào spo dùm em nha, mod đi ngang thấy thì mệt ạ!  Đăng lúc 4-12-2013 10:02 PM
chà, ước gì lại giống RP 1997,tới mấy tập sau cho khán giả mấy cảnh 17+ :)), rồi biết đâu,đến 2002,vì NJ có em bé nên phải cưới gấp :))  Đăng lúc 4-12-2013 04:53 PM
So naughty :)) But hope so in the upcoming ép :)) mua hâhhaa  Đăng lúc 4-12-2013 01:57 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

195#
Đăng lúc 3-12-2013 21:28:30 | Chỉ xem của tác giả
Vừa ngồi coi lại những moment của rác na trong mấy tập gần đây nên vô nhà tâm tình tí vậy

có hai điểm khiến mình thích reply 94
thứ nhất là giữa thời buổi toàn những phim thần tượng mang tiếng là phim học đường nhưng toàn con nhà đại gia, trai xinh gái đẹp, cuộc sống chỉ xoay quay việc yêu đương thì kịch bản của reply 94 là vô cùng ý nghĩa, có tình yêu nhưng bên cạnh đo còn là tình bạn, tình thân, những áp lực học tập tiền bạc của những người rất bình thường

thứ hai là nhân vật rác và diễn xuất của Jung woo, thực ra kiểu nhân vật ấm áp tinh tế như chi bông phim hàn trước đây ko thiếu nếu ko muốn nói là đầy rẫy, nhưng rác là hình tượng nhân vật đầu tiên mình gặp trong lịch sử chục năm xem phim hàn của mình, và diễn xuất của jung woo khiến nó càng đặc biệt, càng ấn tượng, mình có cảm giác như nếu ko phải là oppa thì rác sẽ ko thể nào thành công đến vậy

Thế nên trao trọn trái tim cho rác na cơ mà dạo gần đây các bạn thuyền bông thi nhau tung bằng chứng bông là chồng na làm trái tim e cũng rung hết cả rinh

Bình luận

m cũng đọc nhiều bài fan tích rất chi bá đạo,từ ko thể cũng biến thành có thể,dù sao mỗi nhà có cách ủng hộ của riêng mình nên hãy tin tưởng vào anh Rác :))   Đăng lúc 4-12-2013 04:57 PM
Mình cũng nghĩ như bạn :D  Đăng lúc 4-12-2013 04:54 PM
@ss Hong: ME TOO  Đăng lúc 4-12-2013 12:27 PM
liên quan đến CB cả. Đó cũng là cách làm bản thân thoải mái hơn để đỡ phải xem phim mà cảm thấy khúc mắc vì đoán già đoán non^^  Đăng lúc 4-12-2013 12:24 PM
Lúc đầu mình rất hay đọc những phân tích của fan thuyền kia,nhưng sau này thì hoàn toàn ko đọc nữa. Mình chỉ tn vào cảm giác của mình và ko đọc bất cứ cái gì   Đăng lúc 4-12-2013 12:23 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

196#
Đăng lúc 3-12-2013 23:57:10 | Chỉ xem của tác giả
ahah gửi lúc 3-12-2013 21:28
Vừa ngồi coi lại những moment của rác na trong mấy tập gần đây nên vô nhà tâm tình t ...

Hoàn toàn đồng ý với bạn. Oppa là 1 trong những nhân vật yêu thích nhất trong lịch sử xem phim hàn của mình, đặc biệt là khoảnh khắc rơi nước mắt của Oppa trong tập 12. Khi ấy mới hiểu ra lý do vì sao Oppa trở thành bác sỹ, 1 phần đó là bởi vì Oppa có lòng nhân hậu. Trong phim Coffee house có 1 câu của người bà nói với đứa cháu như thế này: "Người đàn ông có tấm lòng nhân hậu là tốt nhất đấy"

Trong mắt mình Oppa là 1 người ĐÀN ÔNG rất trưởng thành và chín chắn, khiến người ta muốn dựa vào cả đời. Ngược lại với bạn Bông or Hai tai là những CHÀNG TRAI khiến người ta muốn hẹn hò, cùng trải qua thời thanh xuân đầy nhiệt huyết.

Sở dĩ mình gọi Oppa là đàn ông không phải vì Oppa lớn tuổi hơn 2 bạn còn lại (hay là do mặt của Oppa già hơn =.=) mà là vì ở Oppa mình cảm nhận đươc tấm lòng nhân hậu, cuộc sống phong phú và trách nhiệm mà Oppa gánh vác. Chắc tại mình đã lớn tuổi rồi nên k còn thích những chàng trai đơn thuần nữa, cũng không thích tình yêu mà chỉ xoay quanh 1 mình đối phương. Tình yêu đạt đến độ chín mùi là khi nó còn bao gồm cả trách nhiệm và tình thân.

Suốt cả 14 tập (kể cả tập 0) từ việc giữ bí mật thân thế, cách miêu tả về kiểu vô công rồi nghề, ăn ở rất rác ở nhà nhưng lại là 1 bác sỹ tận tâm, 1 người anh yêu quý các em trong nhà, 1 đứa con quan tâm đến sức khỏe của ba mẹ như vậy khiến mình thấy biên kịch rất yêu quý và dồn tâm sức cho nhân vật này.

Lý tưởng của Oppa, cuộc sống bận rộn và những mối quan hệ xã hội của Oppa đều vô cùng phong phú mà có lẽ đến Na Jung cũng chưa thể hiểu hết nên chắc đó sẽ là sóng gió cho tình yêu của 2 bạn, nhưng mong sao 2 bạn hãy nắm chặt tay và mãi yêu nhau như lúc này nhé

P/S 1: Oppa có vẻ ít fan quá, giờ đi đâu cũng toàn thấy fan Bông mà bạn nào cũng bảo chắc chắn và đưa ra 1 đống bằng chứng Bông là chồng khiến mình chán + niềm tin lung lay quá

P/S 2: Không hiểu sao chỉ cần tưởng tượng cảnh Na về làm dâu nhà Oppa là mình buồn cười rồi, có ông anh chồng còn "điên" và "rác hơn cả rác" như thế chắc cuộc sống phong phú lắm, chả bao giờ buồn nổi

Bình luận

uh mình cũng s1 từ 2007 đây :D  Đăng lúc 5-12-2013 02:53 PM
chắc tại fan Rác chỉ tàu ngầm nên thế bạn ạ. mềnh cũng hay chỉ vào để hóng mọi người lắm đêý :)  Đăng lúc 5-12-2013 02:46 AM
Ta nói là like fan like idol cũng đúng mà, kiểu sao hay thik idol y chang vại :)))) mình cũng ít khi like nam kiểu thường thấy phim hàn, bấn oppa-ya thui :333  Đăng lúc 4-12-2013 10:48 PM
Mao mao là bias của mình từ debut đến h đây này hehe nhưng iu lâu quá rồi nên càng ngày càng lơ là kkaka.p/s: ngoai le xiu hi  Đăng lúc 4-12-2013 10:47 PM
bắt tay cái^^ mình bias mao mao 1 tháng dọn phòng 1 lần qua đây bias Oppa mặc áo 5 ngày mới giặt nè=)))))))))))))))  Đăng lúc 4-12-2013 09:46 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

197#
Đăng lúc 4-12-2013 12:45:21 | Chỉ xem của tác giả
thấy 1 số bạn bên thớt nói là ngày Jung rác hẹn hò có vấn đề, nào là các bạn í bảo nghe cú điện thoại đó là Bong gọi có cái lí nào mà Bong gọi Jung lại vui thế ko, mấy bạn còn bảo na thấy RÁc thì ngạc nhiên quá trời, người ta giả bộ mà cũng ko nhận ra ak, tức cười thật còn về cái ngày mà trên sub ghi là ngày 7/7/1995 thì cái lịch nó để cái số 7 chình ình to tướng như thế, bên dưới ghi chữ July, 1995 rồi sau đó quay lại cái ngày khoanh chữ đỏ là 8/7 buổi nhạc kịch, mấy bạn bảo là ngày đó có thể là ngày Jung đi chơi vs Bong, nhận đc đt Bong, nhưng theo mình nghĩ là cái số 7 to chình ình trên lịch chỉ là cái ghi rõ là tháng này là tháng 7 thôi, chứ ko phải là ngày 7/7 như trong phim có ghi đâu cái suy tưởng của mấy bạn về thái độ Jung và về việc Rác tự dưng đứng trước nhà làm mình ko nhịn nổi cười thật sự trí tưởng tượng của mình còn thua level mí bạn đó nhìu lắm nhể {:87:} thấy nó ko logic mà nói ngoài thớt mí bạn cứ rần rần lên cãi, mệt zô nhà mình nói cho sướng hơn {:440:} thấy bên fans hàn soi nhìu cái hay, tự dưng tinh thần mình cũng lên nhanh dễ sợ, dù có hơi lo tí tí vì chưa bik làm sao, lại thấy Jung ko đeo dây chuyền của RÁc nữa chứ, á nhưng mà nếu ko đeo dây chuyền thì cũng bt thôi, tập 13 lúc Jung lục đồ tìm tiền, mình tia nhanh thấy 2 túi kẹo của RÁC tặng Jung từ đời nào rồi mà nàng còn chưa ăn, cứ cất kĩ, vậy thì cái sợ dây chuyền đó cũng có khả năng Jung cất và trân trọng nó nhìu hơn {:418:} vui rồi, kệ mấy bạn fans Bong đoán bừa tùm lum ko trúng, đọc thêm đau não, Rác oppa hwaiting {:412:} cái dây chuyền này tương tương vs cái nhẫn YJ tặng SW rồi, chắc là những tập sau thể nào cũng thấy Jung đeo nó ở lễ cưới hoặc là tại nhà năm 2013 cho coi {:438:}

Bình luận

@tieu ma : lai chaaaa <3 <3 <3 <3 <3 em babe maaaaaa  Đăng lúc 5-12-2013 03:34 AM
@dapnie: đúng ý lun , @mốc, cũng bắt đầu lanh ra đó nạ :)))  Đăng lúc 4-12-2013 05:36 PM
tui ko hề thắc mắc về cái ngày trên lịch lun ý, đơn giản lịch đó là lịch tháng chứ có phải lịch ngày bóc từng tờ đâu, số 7 to tướng ấy chính là July đó   Đăng lúc 4-12-2013 05:25 PM
đúng mà babe, đơn giản hơn là nếu mà ngày 7.7, Na mặc bộ đó rồi xong nhìn cái vé để làm gì, xong đến mùng 8 lại mặc bộ đó ra ngoài =)))))  Đăng lúc 4-12-2013 04:54 PM
@mốc : chị nghĩ hướng nghĩ của ss là đúng, vì bên hàn đâu ghi chú gì đâu, qua sub ms dịch đó em :v  Đăng lúc 4-12-2013 04:37 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

198#
Đăng lúc 4-12-2013 12:53:54 | Chỉ xem của tác giả
vodka1911 gửi lúc 3-12-2013 23:57
Hoàn toàn đồng ý với bạn. Oppa là 1 trong những nhân vật yêu thích nhất trong lịch  ...

Xem cái này củng cố lòng tin nè nàng ^^ Mình có vài lời muốn nói với nàng,
chỉ nên tin vào cảm giác của bản thân và đừng bao giờ đọc những thứ mà người
khác muốn mình đọc để đánh động tâm lý của chúng ta. Ai cũng có lí lẽ riêng của họ,
hãy bỏ qua nó và lập trường của bản thân mới là nhất. Còn đối  với mình thì từ những
tập đầu đại cuộc đã đc định sẵn, nên mình chẳng có cần phải đi hơn thua gì với ai cả, vì
đến cuối cùng khi sự thật nó diễn ra đúng như những gì đã được định sẵn thì...(ai muốn nghĩ
sao nghĩ sao nghĩ hehe)

Đây là caps Ep6 của các bạn fan Hàn soi ra nha nàng.

Và đây là những poll official bên Hàn nha bạn, tất cả đều là anh Rác #1,
nên bạn cứ vững tin vào cảm giác của mình nha^^

Mình vừa đọc được ở đâu đó một cái cm nói rằng kinh t** cái nụ hôn sau nửa gói
thuốc lá của anh Rác, và cảm thấy không thể chấp nhận đc vì kinh tởm cái mùi thuốc lá.
Mình chỉ thế này thôi,bản thân mình cũng đã có nghĩ qua cái vụ anh vừa hút thuốc mà chơi
một cái deep kiss như vậy, nhưng các bạn có biết hay ko? Một khi đã say men tình rồi thì bạn
chẳng còn phân biệt được đâu là mùi thuốc lá,và đâu là mùi đàn ông đâu (thậm chí là mùi mắm cũng
chẳng nhận ra nổi đâu :Đ). Nó chỉ có một mùi duy nhất thôi. Còn đó là mùi gì thì hãy nhìn vào đôi mắt
và phản ứng sau khi đc anh Rác hun của NJ^^

PS: thật sự thì mình đúng là chơi dại TOT là mò vào thread phim và lỡ nhìn thấy một cm hết sức
là bó tay, mình ko hiểu nổi là cái bạn cm đc cái cm đó có suy nghĩ khi đặt tay đánh ra mấy cái chữ
đó hay ko nữa. Đây ko phải là lần đầu mình đọc đc những cm như vậy của bạn đó, nhưng thiết nghĩ đã
đến nước này,tình hình như này sao bạn đó có thể cm một cách mà theo định nghĩa của bản thân thì mình
phán luôn là "vô học" đó. Đây là lần thứ hai mình phải nói thế này, đừng để người khác phải nhìn vào bạn mà thốt lên câu:"like idol like fan" thế thì tội nghiệp cho cái bạn idol và những fan ko giống như bạn lắm.

cre: @soompi

Bình luận

Nói hay quá bạn ơi :)) Bây giờ mình vẫn còn say cái cảnh kiss scene :))  Đăng lúc 4-12-2013 10:18 PM
Tàu ngầm bữa giờ mà thấy bạn nói đúng y mình quá nên bay vô t8m. Lúc mình đọc cái post của bạn đó xong thấy khó chịu vô cùng, đúng là hết cái để soi rồi hay sao ah.   Đăng lúc 4-12-2013 10:12 PM
chuẩn đấy nàng ơi, nhìn thấy com đó mà chịu luôn. nhớ ngày trước xem tân bến thượng hải cũng deep kiss sau nửa bao thuốc lá nh vẫn thấy đắm say vô cùng luôn   Đăng lúc 4-12-2013 09:31 PM
em nghĩ ss nên lờ đi những còm đấy đừng bao h đọc để đỡ phải chuốc bực mình ss ạ  Đăng lúc 4-12-2013 08:52 PM
em cảm ơn ss. Thật sự đây là lí do phản bác anh Rác khiến em căm phẫn tột cùng!  Đăng lúc 4-12-2013 05:35 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

199#
Đăng lúc 4-12-2013 13:07:49 | Chỉ xem của tác giả
tuilatra gửi lúc 4-12-2013 12:45
thấy 1 số bạn bên thớt nói là ngày Jung rác hẹn hò có vấn đề, nào là các bạn í b ...

Pre của eps 13 lúc anh Rác dẫn NJ đi ra mắt bạn bè, NJ có đeo đó bạn^^

vietssub thoại của anh Rác: đây là bạn gái của em, SNJ ^^

Mới lụm đc câu này bên fb, thấy rất hợp với dáng của anh Rác-NJ^^

Người đàn ông thực sự yêu bạn là người đàn ông có thể đôi lúc vô tâm. . . nhưng họ sẽ cố gắng không để bạn bước ra khỏi cuộc đời họ !

Người phụ nữ thực sự yêu bạn là người phụ nữ luôn giận bạn vì những điều tưởng như vô lý. . . nhưng họ luôn biết quan tâm và chia sẻ khi bạn cần !

Bình luận

nhưng mà thấy na thay đổi kiểu đầu này ko thích lắm  Đăng lúc 5-12-2013 02:55 PM
@pehong : thế thì cũng zui rồi, do bên thớt mí bạn ns Jung ko đeo dây chuyền ấy tề :P  Đăng lúc 4-12-2013 03:55 PM
@như : ra mắt tiền bối trong trường thôi, nhìn là thấy mà  Đăng lúc 4-12-2013 03:54 PM
em thấy cái này ra mắt người lớn ý, ko phải ba mẹ nhưng cũng phải lớn lắm mới mặc vest thế này nhỉ!  Đăng lúc 4-12-2013 03:38 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

200#
Đăng lúc 4-12-2013 15:17:49 | Chỉ xem của tác giả
Xin chào cả nhà, em là em đổ Oppa Ya từ ngay tập 2, phân cảnh bệnh viện :))),
tuy có một thời gian mệt mỏi vì Oppa Ya cứ suy nghĩ đắn đo quá nhìu mà chùn bước trong chuyện tình cảm, vì theo em yêu là phải đặt đối tượng mình trên những thứ khác, chứ không phải suy nghĩ nhiều thứ khác rồi mới đến đối tượng của mình (vì em còn trẻ nên mộng tưởng về tình yêu hơi nhìu, cả nhà thông cảm dù là thực tế thì nó ko như thế :))), nên có một đoạn thời gian e cũng quay lưng với Oppa ya mà tiến sang thuyền kia.

Nhưng từ ep 11, khi anh bỏ học đi gặp Jung, khi anh đập tay vào tim mình đau đớn, em mới biết tình cảm mình đặt vào Oppa Ya là con đường đúng đắn rồi, không lệch đi đâu được, vì cuối cùng anh đã có thể biết, lựa chọn, trân trọng thứ đúng đắn với mình, vượt qua được nỗi sợ hãi được mất. Đàn ông là phải như thế :)). Oppa Ya so cool.

Và phân cảnh ep 12, lúc anh khóc, em lại càng cảm thấy nhân cách anh thật sự tuyệt vời! Và cũng như các bạn cùng trang lứa, phân cảnh nắm tay, hôn này nọ là e cũng lật bàn sung sướng, đêm đêm mất ngủ. Dù sau này BK có giở trò hành hạ đôi trẻ, thì với những hạnh phúc hiện tại em thấy cũng viên mãn lắm rồi. Cuộc đời con người cần phải có một lần kì tích như thế, và theo em hạnh phúc là ở khoảnh khắc mình có nó, hiện tại mình có nó, chứ nó ko phải là một cái đích đến. Nên ta cứ vui với hiện tại thôi :)).

À mà e có chút rối ren với vụ tỏ tình và hẹn hò. Ngày hẹn hò là 8/7. Còn ngày tỏ tình của đôi trẻ là ngày 3 không biết tháng mấy. Vậy rốt cục tỏ tình mới hẹn hò hay hẹn hò rồi mới tỏ tình @.@. Theo logic bt, khi mà Oppa đã nắm tay hẹn hò Jung r, thì phân cảnh tỏ tình Jung sẽ ko có kiểu sợ hãi mình bị từ chối đâu nhỉ. Không biết nhà có ai thắc mắc như e. Tối qua e rảnh quá ngồi tua phim chỉ để coi con khỉ với con hải cẩu xong ngồi cười sung sướng :))). Lâu rồi mới có phim làm e điên đảo như thế.

Bình luận

@sit_gold: dạ, có trẻ thì trẻ nhưng cái suy nghĩ già hết rồi ạ...  Đăng lúc 5-12-2013 11:11 AM
sức hấp dẫn của lão Rác là ko phân biệt tuổi tác, vùng miền, ngành nghề đó ạ,^^  Đăng lúc 5-12-2013 03:01 AM
ở đây toàn bạn trẻ nhỉ mình cứ tưởng chỉ có bô lão mới thích rác thôi :3  Đăng lúc 5-12-2013 02:55 AM
chào bạn, mình cũng 93 nè  Đăng lúc 5-12-2013 02:16 AM
hờ Hờ! em 95 nhoa... em nhỏ nhì, con bé mimila 96 nhỏ nhất... ngoài ra thì em ko biết có ai 97 nữa ko ạ! em gọi chị đc hông ạ?  Đăng lúc 4-12-2013 07:59 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách