Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Sprout_Nana
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Leeteuk cản trở Tiffany? Lời bác bỏ từ nhà sản xuất: “Tất cả chỉ là hiểu lầm”

Đóng [Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 23-5-2012 18:50:08 | Chỉ xem của tác giả
Trời ạ có vậy thôi mà lên án người ta ghê gớm thế, fan thì cũng có mức độ thôi chứ sao mà rảnh rỗi quá vậy nhỉ? trong lúc dẫn chương trình thì cũng có thể có trục trặc, có thể do thời lượng hoặc tín hiệu sai. Ôi nói chung dân mạng thật là rảnh mà. May mà mấy người đó cùng nhà đó, chứ mà nhà khác chắc fan đánh nhau lỗ đầu rồi. Bĩnh tĩnh chút đi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 23-5-2012 18:50:29 | Chỉ xem của tác giả
taengtaeng gửi lúc 23-5-2012 18:39
*cười* =)))))))))

có ai nói gì về việc mbc bảo anh kết thúc ct đâu nhể,vì nó đâu c ...

gớm, bạn xoắn nhà này thiếu chuyên nghiệp thì biểu cảm nhà bạn là professional chăng ;))
mình chỉ biết MBC bẩu đừng có bảo thằng nahf này nó chen ngang bởi vì k ai biết câu chuyện đằng sau =] bỏ mợ, có khi là câu chuyện google với mbc cần end chương trình sớm vì quá giờ phát sóng chăng =] mbc cứ phải bức tử sone vào đường cùng mới hết xoắn cơ. h thế này đã là cái gì, bạn nhở ;))

@chủ theard: cám ơn tranz news
lâu lắm đc per hay có nhiều bài hát mình thik thì thị phi đầy mình, google với mbc lần sau cẩn thận đi =((

vananh2911 gửi lúc 23-5-2012 18:36
Leeteuk là MC xuất sắc lâu năm vậy sao MBC k để Leeteuk dẫn luôn chương trình đi

C ...

thì có định luật nào bảo xuất sắc thì do everything đâu =] nói như bạn thì cả đời ng` khác k ngóc đầu lên đc, k đc làm mc bởi vì k xuất sắc bằng a Teuk nhỉ =]
nều là mình thì mình cám ơn mbc lắm ý :(( cho mình thêm cơ hội làm mc dù năng lực mình k bằng ng` khác :(( huhu

Bình luận

mbc tự vả vào mồm đi :(( sao phải lên báo xoắn nhà này xuất sắc làm chi cho nhiều ng` nóng mông :((  Đăng lúc 23-5-2012 06:54 PM
mà Taeny thì chúng nó tuần nào chả làm MC trên Music Core rồi :)  Đăng lúc 23-5-2012 06:53 PM
mà Taeny thì chúng nó tuần nào chả làm MC trên Music Core rồi :)  Đăng lúc 23-5-2012 06:53 PM
đây là chương trình lớn đc trực tiếp trên toàn thế giới mà :)), ng xuất sắc nhất phải đc làm MC chứ, mời Taeny làm j chúng nó còn gà lắm =))  Đăng lúc 23-5-2012 06:52 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 23-5-2012 18:58:11 | Chỉ xem của tác giả
anh teuk đúng là 1 MC chuyên nghiệp , phải nói là quá chuyên nghiệp luôn ấy
chuyên nghiệp đến mức nhảy vô ngay lúc người ta đang nói
cho dù đạo diễn có yêu cầu teuk kết thúc chương trình thì cũng nên đợi Tiff nói xong rùi kết thúc chương trình
còn anh teuk thì nhảy ngay vô lúc người ta đang nói , ôi thiệt là 1 MC chuyên nghiệp

Bình luận

biết đến khi nào mới kết thúc hả bạn :)) các trỵ ấy cậy cầm mic nói gì thì nói thì đến bao h mới kết :))  Đăng lúc 23-5-2012 07:16 PM
lúc đó bạn tae có nói đâu, bạn tiff đang nói mà =) đến người đang nói là ai còn ko rõ mà phán như mình tinh thông mọi việc lắm ý =) vc =)  Đăng lúc 23-5-2012 06:59 PM
Bạn àh, xem lại nhé...là Tif chứ ko phải Tae, nếu ko coi...ko đọc kỹ thì đừng nói bừa....^^  Đăng lúc 23-5-2012 06:59 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 23-5-2012 18:58:56 | Chỉ xem của tác giả
kịch bản quái gì thế? đâu ra cái kiểu MC đang phát biểu thì lại cho người cắt ngang. Dù có kịch bản thì cũng phải để MC nói trước,nếu có chào tạm biệt thì cũng phải để MC chào trước,cho nhảy vào như thế khác nào biến TaeNY thành những con người thiếu chuyên nghiệp,làm MC mà lời chào tạm biệt cũng ko nói  được

Bình luận

Nhưng nếu của bạn có vé sau chỉ trích mà....^^  Đăng lúc 23-5-2012 07:18 PM
tớ nói nếu mà..........  Đăng lúc 23-5-2012 07:08 PM
Teuk nói lời cám ơn mà bạn? Ko phải chào tạm biệt....>_<''  Đăng lúc 23-5-2012 07:00 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 23-5-2012 19:01:03 | Chỉ xem của tác giả
Chú ý: bài này đã bị đặt ẩn bởi Admin hoặc Mod
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 23-5-2012 19:04:42 | Chỉ xem của tác giả
Há há, lại cãi nhau rồi, biết ngay mà :))

Theo mình cái này ấy mà. Lỗi đầu tiên là ở PD ko thông qua MC. Đọc cả cái news ko thấy câu nào nói là PD đã thông qua MC cả, "theo kịch bản" mà Teuk nói chẳng qua cũng chỉ là PD dặn mà thôi :))
Nếu như đã là PD chỉ phải nói thì Teuk ko có lỗi. Có chăng là nhảy vào ko đúng lúc, hơi bị vô duyên thôi :))

Còn bạn nào nói Taeny thiếu chuyên nghiệp ấy mà, bọn nhóc cũng làm MC suốt rồi nhé, kinh nghiệp ko bằng Teuk nhưng cũng k phải là k có năng lực nhé. Đây là chương trình lớn, chẳng có chuyện đc PD dặn rồi mà quên đâu nhé. Các bạn ghét ngta nhưng cũng làm ơn nhìn nhận đúng năng lực của họ chút, nói chuyện logic chút nhé :-j.

Cái news này là để cãi nhau mình biết mà =)) Giải thích thì giải thích rồi. Để thêm tí nữa rồi mod close nhanh đi cho sớm chợ. Gớm quá, các bạn xoắn xít nhau hay quá. Mình đọc cũng thấy xoắn hết các người lại đây này :))

Bình luận

Tớ thấy bạn nãy giờ đang nói rồi ko cần ai cho phép nữa đâu ;)  Đăng lúc 23-5-2012 07:10 PM
cho mình xoắn với :((  Đăng lúc 23-5-2012 07:05 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 23-5-2012 19:06:02 | Chỉ xem của tác giả
lộc.hyuk gửi lúc 23-5-2012 18:45
tại sao anh già phải chen ngang vì PDs đưa bảng kiu anh già nói nhưng người khác vẫn c ...

Dù có lấy ví dụ con cháu nói chuyện với ông bà thì việc ông bà nhảy vào họng con cháu lúc đang nói vẫn là việc ko chấp nhận được.Hơn nữa đây là chương trình lớn mà
Ở Hàn mấy cái lễ giáo đấy dễ bị người khác bắt bẻ lắm

Bình luận

nc mà ko sợ ngta cười vào mặt cho vì ngu hả bạn? LoL..cái vdu nói nghe ngu dã man =]]  Đăng lúc 23-5-2012 08:42 PM
lấy ví dụ ông bà cha mẹ ra k đúng trong trường hợp này nhé . tóm gọn là anh ý chuyên nghiệp nên ng ta đang nói ENG thì a ý nói chen tiếng hàn vào.  Đăng lúc 23-5-2012 08:11 PM
nếu thế thì mình ghen tỵ lắm nhé =(( giá như mình cũng đc nói "ông bà k được ngắt lời cháu" có phải tốt không :((  Đăng lúc 23-5-2012 07:12 PM
đùa, ông bà mình ý, cắt ngang mình là mình im đấy :-s cãi lại có khi cả nhà xông vào giáo dục mất mấy tiếng =] chắc nhà bạn có tư tưởng hiện đại chăng ;))   Đăng lúc 23-5-2012 07:11 PM
Ở Hàn quan trọng nhất là tiền bối và hậu bôi đấy bạn  Đăng lúc 23-5-2012 07:11 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 23-5-2012 19:09:57 | Chỉ xem của tác giả
"LT ko sai" => làm ơn đi, chẳng nhẽ tự dưng nhảy vô họng người khác đang nói là vô tội ak
nếu như MBC yêu cầu, nếu đợi Nấm nói xong rùi phát biểu bộ chết ai sao. PD yêu vầu thì đương nhiên đã dặn dò trước đúng ko, thế ít ra a cũng phải nói trước cho 2 đứa Taeny nhà này bik chứ. Ngang nhiên hành động, ai mà hiểu cho dk. Thử các bạn ELF bị như z xem, rùi các bạn nói gì, sao cứ vặn S1 thiếu hiểu bik này nọ, các bạn có bao giờ đăt mình vào vị trí người khác mà suy nghĩ chưa?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 23-5-2012 19:10:25 | Chỉ xem của tác giả
Vì là SJ nên hoàn toàn k sai .
nếu là S9 thì là vô lễ với đàn anh ;))
Vì SJ nên PD bảo làm là làm ngay ,kệ MC chính đang làm cái gì .đó là tròn bổn phận ,không bất lịch sự =))
nếu là S9 thì thiếu chuyên nghiệp ,k tôn trọng đàn anh =))
ELF Jjang .=))

Bình luận

Tinh thần Sone là đây, phát huy nhé :D  Đăng lúc 23-5-2012 08:44 PM
grace9 idol uf tôi có nỗi đau quá khứ gì mà tôi k biết z trời ;)) .  Đăng lúc 23-5-2012 07:29 PM
hỵ hỵ, nhạy cảm quá =] chắc vẫn còn ấn tượng nỗi đau quá khứ của idol mình nhể ;)) kể ra mbc ra mặt thế này cũng khiến mình bất bình thay cho sone đấy =]  Đăng lúc 23-5-2012 07:17 PM
Đàn anh làm sai thì đàn em biễu hiện k được hả bạn... Đối với bạn thì "SJ lun đúng" kòn "S9 lun sai" mình biết mà  Đăng lúc 23-5-2012 07:15 PM
là SJ KO ĐƯỢC SAI. LÀ S9 CHẮC CHẮN VÔ LỄ =))))))))  Đăng lúc 23-5-2012 07:13 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 23-5-2012 19:11:23 | Chỉ xem của tác giả
MBC đúng rãnh =)) 1 cái Concert hoành tráng tại Mỹ lại đưa 1 người không biết tiếng Anh lên nói kết thúc chương trình :)) nếu thật sự bác PDS có nhã ý mời ai đó như vậy thì bác nghỉ hưu là được rồi đó :)) Dân Mỹ xem Concert đó đang cười vào mặt bác đó , bác biết ko ? LOL ~
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách