Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Sprout_Nana
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Leeteuk cản trở Tiffany? Lời bác bỏ từ nhà sản xuất: “Tất cả chỉ là hiểu lầm”

Đóng [Lấy địa chỉ]
31#
Đăng lúc 23-5-2012 19:12:42 | Chỉ xem của tác giả
Ủng hộ giai nhà mình
Từ đầu đã thừa biết đây chỉ là kịch bản có sẵn thôi
Có gì mà phải làm to chuyện lên
Anh Park: cố lên, mặc kệ người ta nói gì thì nói
Ủng hộ anh
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 23-5-2012 19:13:08 | Chỉ xem của tác giả
vâng thế này thì tốt quá
cho anti fan mở mắt ra nhé
ko dưng đâu mà ng` ta lại mời Teukie
mà kể cả có bash thì a cứ yên tâm đi....ELF táng cho xéo mỏ bọn nó a ạ
h thì khối đứa ấm ức đấy
à quên từ hôm qua cái #ELFPROTECLEETEUK lên top trend toàn thế giới gần 2 tiếng là đã có khối bạn ức ko để đâu cho hết rồi
chung quy cũng chỉ là GATO :))

Bình luận

ko biết tên đề nghị cấm to còi..  Đăng lúc 23-5-2012 08:26 PM
cho hỏi tên ai thế :)) nhìn lại mặt hàng  Đăng lúc 23-5-2012 08:25 PM
=)))) viết cái tên còn ko nên hồn mà bày trò...=))))  Đăng lúc 23-5-2012 08:06 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 23-5-2012 19:18:06 | Chỉ xem của tác giả
Vì là một chương trình ca nhạc lớn, hơn nữa lại phát sóng trực tiếp, nên đạo diễn đã yêu cầu Leeteuk, người có khả năng dẫn chương trình xuất sắc đảm nhận việc kết thúc chương trình”

ngày hôm qua lên kênh mbckpop thấy có nhiều comt nói teukie, thương kinh khủng
cái gì chứ dẫn chương trình thì trình độ của teukie ai cũng rõ rui,
các fan quá nhạy cảm gây war nữa mệt qua
lun tin tưởng ở anh già ai chưa rõ thì đọc new này cho kĩ nhá
Vì vậy, thông tin “Leeteuk cản trở Tiffany là hoàn toàn vô lý”, “Leeteuk lên sân khấu và cầm micro, chỉ điều đó cũng đã chứng tỏ tất cả đều đã được lên kế hoạch từ trước”.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 23-5-2012 19:18:08 | Chỉ xem của tác giả
ồ, vụ này hôm qua đã biết,thế mà hnay mới thành news )))

thiết nghĩ chủ thớt ko nên trans mấy cái news như này,vì kiểu j sau đó nó sẽ thành 1 đống hoang tàn và mod sẽ phải vật vã đi dọn dẹp bãi chiến trường {:398:}

nói chung nếu mà nhìn cái vid thì cũng biết hết vấn đề,cũng hiểu hết ai đúng ai sai rồi. còn ở đây chặt chém nhau,âu cũng chỉ vì tinh thần fan gơn ,idol là nhất mà thôi

nói vậy ai hiểu thì tự hiểu nha

Bình luận

chuẩn kinh khủng =)) thiệt là thâm thúy =))  Đăng lúc 23-5-2012 08:06 PM
Tinh thần fan gơn =)))) Ko bấm like đc nhẩy  Đăng lúc 23-5-2012 07:38 PM
thâm thúy :D  Đăng lúc 23-5-2012 07:28 PM
Chính vì mỗi người hiểu 1 kiểu nên mới thành ra thế này đó bạn....haizzzzzzzz  Đăng lúc 23-5-2012 07:22 PM
bạn trans đã trans từ news tiếng hàn sang đó b, mình nghĩ nổ lực để minh oan cho idol của mình ko có gì là "ko nên" hết á >_<  Đăng lúc 23-5-2012 07:22 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
Đăng lúc 23-5-2012 19:19:47 | Chỉ xem của tác giả
Trách MBC là đúng nhất,sao lại trách Tuek oppa =;

MBC nói là kịch bản rồi ,thảo luận trứơc rồi thì oppa cứ thế mà làm thôi =))

Mà ko hiểu sao chú quay phim lại ko quay Tuek oppa khi a nói mà lại quay TaeYeon :-??

Bình luận

@ bạn bên dưới: Đúng rồi đấy....^^  Đăng lúc 23-5-2012 07:33 PM
đúng rồi phải quay mấy đưa nhà này mới lột tả hết dc cảm xúc của những ng ở đó chứ!=)))  Đăng lúc 23-5-2012 07:31 PM
Phải Quay mới thấy đc cái cần thấy chứ bạn....^^  Đăng lúc 23-5-2012 07:23 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
Đăng lúc 23-5-2012 19:20:35 | Chỉ xem của tác giả
Cứ cho là vậy đi nhưng việc MC chính chưa nói xong câu mà đã nhảy vào họng người ta thế thì bất lịch sự quá.

Đùa chứ rõ là SM nó dàn xếp với MBC. Cả SM và MBC rõ ràng đều không muốn làm ầm lên.

Chứ nếu thật là staff MBC bảo Lee Teuk làm thế thì ảnh chẳng việc gì phải xóa cái tweet ngay khi staff MBC mới online!

Không làm gì sai việc gì phải sợ, phải xóa cho mệt nhỉ? Đừng bảo đó là thói quen!

Bình luận

ờ thói quen phát ngôn ngông sau đó xóa đị sợ bị tai tiếng à LOL.  Đăng lúc 23-5-2012 08:03 PM
mình biết rất nhiều chiện về zụ Teuk nhà bạn del Tw mà..=))  Đăng lúc 23-5-2012 07:24 PM
lại khong???????????????  Đăng lúc 23-5-2012 07:24 PM
Sao bạn biết Staff MBC mới onl?  Đăng lúc 23-5-2012 07:24 PM
không muốn nói đó là thói quen nhưng đó lại là thói quen. với lại có ai xóa twj mà lại bảo là mình sẽ xóa rồi bảo fan cap  Đăng lúc 23-5-2012 07:23 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

37#
Đăng lúc 23-5-2012 19:23:53 | Chỉ xem của tác giả
Trời ạ có j đáng làm to chuyện đâu. Lúc đầu ko biết còn bây giờ biết chỉ là do hiểu lầm thôi, vậy là xong. Mà mình nghĩ toàn người chuyên nghiệp với nhau cả, cũng biết thừa fan nhạy cảm thế nào nên ko dại j đi làm trò để tự nhiên ăn gạch đâu. Leeteuk ko phải người mới trong giới giải trí, lại là đàn anh cùng 1 gia đình vs Taeng và Fany nên mình nghĩ ko có chuyện con gà tranh nhau tiếng gáy ở đây. Mọi người đừng xúc động quá, suy nghĩ thoáng 1 chút cho nhẹ nhõm. Người trong cuộc không có vấn đề gì với nhau thì chúng ta ở tận đây lý gì mà phải tranh đi đấu lại.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

38#
Đăng lúc 23-5-2012 19:25:42 | Chỉ xem của tác giả
Đây, mời các bạn xem cái video này http://www.youtube.com/watch?v=QEklgHA0-Uw đeo headphone vào mà nghe cho nó rõ.

Tất cả các nghệ sĩ ( trong đó có cả MC) cùng nói Thank you so much và sau đó Tiffany - 1 trong 2 MC của chương trình đang nói tiếp điều gì đó bằng tiếng anh (thông cảm tôi kém tiếng anh nên không biết bạn ấy nói cái gì nữa) thì bỗng nhiên anh Lee Teuk nói chen ngang khiến 2 MC vô cùng ngac nhiên và quay sang nhìn ảnh.

Đây là kịch bản của MBC??? Kịch bản mà không nói với 2 MC chính của chương trình sao???? Hay đây là kịch bản mới phát sinh trong giây lát???
Tôi không phủ nhận Lee Teuk có tài về lĩnh vực MC, nhiều kinh nghiệm, dẫn nhiều chương trình nhưng 2 bạn Tiffany và Taeyeon cũng không phải là dạng mới vào nghề, non trẻ, được làm MC ở các chương trình lớn bé không thiếu đâu ạ. Vậy chẳng lẽ 2 bạn này không thể có khả năng kết thúc 1 chương trình như thế này sao?????? Nếu đã không có khả năng làm MC thì MBC mời 2 bạn này làm MC làm chi vậy??? làm cảnh à???

À còn cái vụ twitter của anh Lee Teuk nữa nha. Khi video kia xuất hiện, anh Lee Teuk đã lên twitter tweet bảo rằng: "Đạo diễn MBC nhờ tôi kết thúc chương trình". Và rồi sau một thời gian ngắn, anh Lee Teuk lại xóa cái tweet đó đi và tweet 1 cái khác có nội dung là :"xin lỗi đạo diễn MBC vì đã nói không đúng chỗ" ????????? Tại sao vậy anh Lee Teuk??????????

Bình luận

or tầm chục triệu người đấy ngồi ôm tw của idol mình k đủ thời gian, k = 1 vài thành phẩm nhỏ ngồi la liếm tw của a,nên ko biết chăng?THiếu Sót lớn rồi LMAO   Đăng lúc 23-5-2012 08:10 PM
trình tiếng Hàn - ANh- Việt cộng với mặt tầm chục triệu ELFs trên thế giới này ,kém nên ko thấy dc cái câu TW kia của bạn nói là dc a TEUK tw thế bạn  Đăng lúc 23-5-2012 08:07 PM
xem là đủ hiểu, cảm ơn bằng = ENG thì sao đủ trình mà nói dc, nhảy vào cho 1 tràng tiếng hàn LOL .  Đăng lúc 23-5-2012 08:06 PM
ờ, thế tôi tìm làm ếu gì cho bạn nữa, nói thế khác gì kiểu sự thật là cái ếu gì tao ếu cần biết ; hãm  Đăng lúc 23-5-2012 08:02 PM
Cáp cái lúc anh này xóa cái tweet cần xóa thì cũng bằng thừa. Thôi khỏi tranh cãi nữa, xem video chắc nhiều người sẽ tự hiểu vấn đề  Đăng lúc 23-5-2012 07:49 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

39#
Đăng lúc 23-5-2012 19:26:09 | Chỉ xem của tác giả
@ Em: Khả năng tiếng hàn đến mức này rồi à * òa khóc* chị hôm nay mới ngồi tập đọc cho nhuyễn bảng chữ cái với cả hú hét vài câu đơn giản kiểu: trên đời này sao lại có chuyện nực cười thế này nhỉ?

Thêm nữa, chúc mừng em, lần đầu trans news nhưng hứa hẹn lên hot topic ~

everythin' happen for a reason , mấy anh 2pm đã hát thế đấy, cơ mà chị thấy cái gì happen cũng bởi rất nhiều reasons =))) bởi vì life is so complicated ~ nói dễ hiểu là đời hung hiểm lắm =)

Chẳng bàn đến ai đúng ai sai vì như nói ở trên nó complicated lắm, hung hiểm lắm, nhưng mình không đồng tình với cách các bạn chửi người ta chết đi, vô trại sớm đi bla blo ble bli gì đó~ cùng là người với nhau cả, sao phải cạn tình cạn nghĩa như thế, dù sao cũng là mạng người, nó ảnh hưởng gì đến nhau nhiều đâu, cho dù là sai thế nào, cũng đừng lôi những thứ kinh khủng ấy ra nói, đáng sợ lắm, nói nhiều cái mồm thành quen, rồi thành thói, lây lan cả những người xung quanh ~

Cái news là dùng để thanh minh cho một cái thằng mà tự nhiên tai bay vạ gió nó đổ vào đầu, chả được cái của nợ gì tự nhiên tốn thêm tí nước bọt, khan thêm tí cổ nói xong còn bị ngồi chửi rủa xả : mày chết đi này nọ sao???? vốn dĩ định com rất hòa bình, cái news nó cũng chỉ là để rửa oan vậy cớ sao các bạn vẫn vào xỉa xói, vẫn muốn ngồi chửi mày chết đi này nọ hả????

Cái news có câu nào bảo là lỗi của idols nhà các bạn chưa, nó chỉ đứng ra thanh mình là: cái thằng này ko sai này, tao bảo nó nói đấy nên đừng có đổ lỗi cho nó nữa, MBC cũng đứng ra nói rồi, người ta lfa đại diện chương trình người ta ko thèm đứng ra trách cứ mắng nhiếc gì đó thì tại sao các bạn cứ sồ lên như chạm nọc vậy?????? Bởi vì nó cướp mất 1 câu dẫn của idols nhà bạn sao????/

Làm người ấy, 1 vừa 2 phải thôi. Sai phải biết sửa, có lỗi phải biết nhận, trước , ko biết lý do,các bạn bash nó, bjo lý do rõ ràng, các bạn vẫn có cớ bash nó? vậy là sao????? cái đầu cái não chỉ để mua vui thôi à????? đều là người trưởng thành yêu ghét rõ ràng, vậy tại sao cứ phải hành xử để cho cả một fandom của các bạn có mang tiếng như thế???? tại sao như phía trên có bạn bảo là :
Vì là SJ nên hoàn toàn k sai .
nếu là S9 thì là vô lễ với đàn anh ;))

Này nhớ, bởi vì nó là ấn tượng, bởi nhiều lần như thế rồi, nên có gì xảy ra, nó xuất hiện ngay trong tâm trí người ta ấy ~ Đừng bảo là tự nhiên mà có, ko phải đâu ạ, bởi vì nó là thói quen của các bạn rồi ~ Làm ơn đi, yêu ghét dùng tí não đi hộ với ~ Thế giới fandom vốn đã thị phi không ít rồi

Bình luận

cuối cùng c cũng vào :) lâu lâu e mới trans new, cơ mà k ngờ lại thế này, buồn quá c à :(  Đăng lúc 23-5-2012 08:06 PM
Mấy bạn s1 đừng có làm màu nữa ,mặc dù là nó diễn cho khán giả xem nhưng MBC bảo đúng thì k được thấy sai .biết chưa ;)) .  Đăng lúc 23-5-2012 07:48 PM
anh LT đúng xui mà ,TỰ NHIÊN bao nhiêu ng` trong đấy mình ảnh dính hàr .  Đăng lúc 23-5-2012 07:46 PM
exactly! Like your com!  Đăng lúc 23-5-2012 07:38 PM
like comt ss!  Đăng lúc 23-5-2012 07:35 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

40#
Đăng lúc 23-5-2012 19:26:28 | Chỉ xem của tác giả
@All:

Các bạn dừng tranh cãi tại đây!

Nếu các bạn tiếp tục tranh cãi mình sẽ Close Theard này.

Thân!
Mod.

Bình luận

CLOSE LUÔN ĐI . TIN NÀY MÀ CẤM DC NG TA K DC TRANH CÃI HƠI KHÓ  Đăng lúc 23-5-2012 08:08 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách