Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Sprout_Nana
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Leeteuk cản trở Tiffany? Lời bác bỏ từ nhà sản xuất: “Tất cả chỉ là hiểu lầm”

Đóng [Lấy địa chỉ]
81#
Đăng lúc 23-5-2012 20:37:52 | Chỉ xem của tác giả
mấy bác MBC lại 1 phen vất vả để lấp liếm vụ này rồi ))
nếu viêc LT kết thúc chương trình là nằm trong kịch bản vậy tại sao thái độ của TaeNy lại bất ngờ như vậy ???
còn nếu là thông báo bất ngờ thì k lẽ mấy bác k thể thông báo cho 2 MC biết thông qua tai nghe của họ sao ???
rồi mấy bác quay fim cũng k biết nốt nên quay đc ngay cái bản mặt k thể cute hơn đc nữa của bạn Tae {:438:}  
và nếu việc này là có thật thì tại sao LT lại phài xóa tw khi nó đúng sự thật ???
chưa kể 1 ng nhiều kinh nghiệm như LT lại k biết khi nào nên mở miệng để nói hay sao mà lại chen ngang vào khi MC chính đang nói vậy, k lẽ đến phép lịch sự tối thiểu nhất cũng k biết )
mà nực cười nhất là bạn nấm đang nói dở câu tiếng Anh thì LT cắt ngang và phát biểu = 1 mớ tiếng Hàn chẵng ai hiểu j khi đây là buổi biểu diễn ỡ Mỹ
p/s: 2 bạn TaeNy nhất là bạn Tae sau này có bị ng khác chặn họng như vậy thì cũng cố gắng đừng bất ngờ và trưng ra cái mặt cute hơn nhá

Bình luận

lần sau 2 đứa phải nhảy vào nói thi xem ai nói nhiều hơn mới được coi là chuyên nghiệp nhỉ ;))  Đăng lúc 23-5-2012 08:41 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

82#
Đăng lúc 23-5-2012 20:39:57 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Mà mọi chuyện bị xé to ra như thế này là do ai đấy nhỉ??? Ai đúg ai sai bây h nhìn vào là biết, vậy mà vẫn còn ''giả xử oppa sai'' còn ''giả xử'' gì nữa, sai giành giành ra rồi còn bảo thủ, cứ nhận đi cho nó tiến bộ. Nghĩ cũng tọi mà thôi cũng kệ tự làm tự chịu, chẳng qua là khổ thân ôg PD bị nhiều ai đấy ném đá vì dám nhờ vả oppa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

83#
Đăng lúc 23-5-2012 20:40:29 | Chỉ xem của tác giả
mình nói chứ các bạn sone cũng vừa phải thôi, s9 của các bạn không phải thánh ~_~
MC chỉ là một phần của chtrinh, ko phải là chủ tọa toàn chtrinh thích nói j thì nói ~_~
phải có kịch bản hết, và MC chuyên nghiệp là phải bik theo đúng kịch bản đó
bất chấp kịch bản, phải kiên nhẫn chờ đợi các bạn xọc ngang xọc dọc phá chtrinh à? ~_~
ôi các bạn nên bớt tự mãn tí đi cho mik nhờ, dùng não là nghĩ ngay ra cái tình huống mà
ngta phải cảm ơn trc, rùi mới nói lời kết thúc chtrinh, chứ chờ các chị gudbye xong rồi mới nói câu kết thì còn j là chtrinh kịch bản pd làm nữa
vấn đề nữa đây được coi là 1 chương trình giao lưu, việc để teuk nói bằng tiếng hàn chính là một cách thể hiện dân tộc chứ ko phải là một chtrinh bị anh hóa hoàn toàn, và bạn nghĩ để chị tae thì liệu có đủ độ tuổi, khả năng thuyết phục để bảo các idol khác cúi xuống ko? hay là để teuk ng lớn tuổi nhất và đc ngta coi trọng đứng đó?
cái vấn đề chuyên nghiệp hay ko thì nhìn biểu cảm của chị tae đi ha =]]..các bạn mỗi lần nhắc tới cái vấn đề này toàn lảng qua vụ teuk cắt ngang, h đề ra tình huống các bạn nghĩ xem nhé, bây h PDnim bảo bạn mau nói đi, còn chị tiff thì đã nhảy ngay sang kết chương trình, xọc mất phần bạn nói, bạn sẽ làm j? ko đưa chtrinh về đúng quỹ đạo của nó thì chẳng lẽ đần mặt ra để thế kết chtring luôn? trong khi phần teuk nói rất quan trọng, thể hiện sự tôn trọng đối với ng mỹ, cũng như lòng biết ơn khi nhận đc sự ủng hộ của khán giả mỹ giành cho họ ;_;..có chăng là phải hỏi vì sao chị tiff lại nhảy kịch bản để dẫn đến khó xử này ~_~
dổ ôi vấn đề bé tí mà vì thánh nữ nhà các bạn bĩu môi ỏng ẻo đàn anh mà bạn nổi điên đến bất chấp cả luân lý thế cũng vui thật lol
teuk twt câu đầu là đã móc xéo rùi đấy
MBC làm phát thứ 2 cũng đã gián tiếp chửi vào mặt các bạn đấy
cơ mà bị chửi tới 2 lần mà đầu óc vẫn chưa đã thông đc thì công nhận não các bạn thật là có hạn đó ;thở dài;
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

84#
Đăng lúc 23-5-2012 20:44:48 | Chỉ xem của tác giả
ko bàn tới những vấn đề khác mà chỉ riêng chuyện cắt ngang khi người khác đang nói là một hành động vô duyên ko thể chấp nhận được nhất là người đó lại là phụ nữ.
bộ chờ người ta nói xong thì chết chắc

mà cũng ngộ, nhờ một người ko bik tiếng eng kết thúc một chương trình ở Mỹ, đầu óc PD MBC chak có vấn đề

p/s: bạn Tae, cái mặt của bạn ko thể chuẩn hơn, i lai kịt :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

85#
Đăng lúc 23-5-2012 20:47:42 | Chỉ xem của tác giả

tại sao ư ? . Con nít cũng được bố mẹ nó dạy không đc nói leo nói hớt rồi còn gì .

Nếu như đúng theo kịch bản tae đâu phải bất ngờ và phản ứng nữa mặt của Yunho đâu có như thế . 2 MC không biết cái gì đằng sau việc teuk và PD cả .

Việc sone bất mãn chính là cái cách cư xử và cơ hội của cái gọi là sunbae trước đàn em của mình .

Yamaha ghê :-jjjjjjjjjjjjjjjjjjjjj
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

86#
Đăng lúc 23-5-2012 20:47:50 | Chỉ xem của tác giả
Qua 8 trang xin một chân trc khi bị close thớt nào

Thôi thì đọc từ 1 tới 8 thấy mấy cái từ cây muốn lặng gió chẳng đừng--> tức muốn lặng rồi đúng không??

Vậy sao không lặng thật đi cứ đi từng trang com kích khiểm từng dòng chi cho mệt..

Thì đấy ai bảo MBC đã biết anh Già nhà m già, gày còm thế thôi nhưng nổi tiếng ham công tiếc việc ngta nhờ 1 câu, 1 việc đơn giản nói cái câu kết nhanh nhẩu gật đầu vội vội gà vịt  làm theo ngay đấy ..hic  tin tưởng nhờ a làm chi ..anh già giờ biết hậu quả sao sau vụ này chừa đi nhé lúc anh ốm suốt ngày gày còm vì cviec thì dù PD quyền năng nhất Kpop wave  hay Concert trên cả thế giới ngoài hành tinh cũng chả biết có biết mà thương anh đâu hay toàn ELF xót anh thôi *thút thít*

Tại cả bác quay phim MBC cả sao lúc anh đang nói thì dưng lại hứng khởi đi quay mặt sang bạn kia làm chi..khiến ng xem tòa mòa cái biểu cảm rất chi khó hiểu (khó hiểu nên mng hiểu 1 kiểu đó

tóm lại tại MBC tất hết đó-->> vậy giờ MBC lên tiếng đính chính rồi sự việc 3 năm rõ cả 15 còn chi để mà thắc mắc muốn lặng thì lặng thôi ...mình xin lặn ạ

ps1 giải thik thêm del tw là chuyện bt của anh già mà đến tw viết nhầm dấu chấm anh xóa đó
a xóa nhiều tới nỗi ngt bảo tw a bị lỗi nên tự động del tw đó

ps2 :XXX chủ thớt lần đầu tran news mà new Hàn chuẩn xác thật đấy..c làm c muốn đi học ngay và luôn Hàn ngữ r đó :XXX

*lặn* {:440:}

Bình luận

cần j đã nói, trình bảy rõ ko muốn đề cập lại vde:) mà nói là m giữ lời..vì vậy mng giữ quan điểm riêng né..đây là cái rep cuối cùng đó thân..đừng remind m thks   Đăng lúc 24-5-2012 10:49 PM
còn m nói rồi mờ tùy cách hiểu mỗi ng thôi, nếu b thấy new eng chưa khớp new hàn tùy nhận thức bạn ^^ mng ai đọc tự ktra tự có ý kiến của m..  Đăng lúc 24-5-2012 10:45 PM
:d m cũng đã nói rồi bạn ạ m chỉ nêu quan điểm của mình vs trình độ ngoại ngữ tiếng anh của m kiểm tra mấy nguồn trùng hợp thấy nó đúng news dịch  Đăng lúc 24-5-2012 10:43 PM
vậy tiếng news trans từ Hàn qua Anh của các bạn hàn để làm chi ;) nếu rảnh thay vì hỏi m sao b k ngồi check new anh :D  Đăng lúc 24-5-2012 10:30 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

87#
Đăng lúc 23-5-2012 20:48:02 | Chỉ xem của tác giả
Ôi chộ ôi
Teukie làm phúc phải tội rồi
Nói hộ phần kết cho mà cũng bị chỉ trích
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

88#
Đăng lúc 23-5-2012 20:49:45 | Chỉ xem của tác giả
@All:

Mình đã nhắc nhở nhưng các bạn vẫn tiếp tục tranh luận.

Vậy nên mình tạm thời Close Theard này!

Thân!
Mod.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

89#
Đăng lúc 24-5-2012 21:55:20 | Chỉ xem của tác giả
Đáng lẽ không nên dịch cái news nài vì chắc chắn sẽ có war mà không giải quyết được vấn đề gì

mắt nhìn kết hợp tai nghe cái video thì chắc mỗi người sẽ tự hiểu

Tranh cãi chi cho mệt

Bình luận

Ko, thất vọng vì em bảo tự hiểu mà vẫn viết kiểu cách thế này...thôi...^^  Đăng lúc 24-5-2012 11:10 PM
đây là em đang nêu ý kiến của mình mà :) Ai muốn hiểu kiểu gì thì hiểu. Thất vọng?? thất vọng vì không cùng quan điểm? lol  Đăng lúc 24-5-2012 11:02 PM
Nếu đã ko thích thì có lẽ nên im lặng xem rồi thôi chứ ko cần phải nói kiểu này đâu, hơi thấy vọng vì 1 thời từng nghĩ người ta khác....lol  Đăng lúc 24-5-2012 10:39 PM
nhờ chút đã rep ở trên ^^ srri  Đăng lúc 24-5-2012 10:30 PM
bản thân m thấy nên dịch ^^ như vậy trắng đen sự tình mới phân biệt rõ ràng hoàn toàn đc ..còn lại thì tùy cách hiểu mỗi ng thôi ^^  Đăng lúc 24-5-2012 10:15 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

90#
Đăng lúc 24-5-2012 22:00:10 | Chỉ xem của tác giả
cái bộ phận mạng mẽo gì thế ko biết
người ta làm theo kịch bản, theo lời của PD
mà sao cứ phải tranh nhau làm gì? nếu 2 vị SNSD không hài lòng với hành động của Teuk có thể lên tiếng, nếu là theo đúng KB của chương trình cũng nên nói giúp Teuk chứ
mình ko phải ELF nhưng thấy news lên hot thread cũng muốn nhảy vào xem, thấy hơi sôi ruột chút :))
đến nhà đài còn lên tiếng thì các bạn ko ủng hộ Teuk cũng thôi chém đi, cho người ta vui vẻ làm MC
ps: chỉ biết teuk qua strong heart tại ít nghe nhạc Su Ju cơ mà chắc tại chàng nói tiếng anh ko tốt à mà ko đc làm MC chính? có Teuk dẫn thì khỏi nói rồi còn gì =)) đảm bảo hay :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách