Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: katty_cat
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2011] Sherlock - [Season 1 - 2 - 3 Completed]

[Lấy địa chỉ]
741#
Đăng lúc 6-5-2014 20:23:16 | Chỉ xem của tác giả
Hình như vẫn còn Season 4 mà phải không? Không muốn phim nó kết thúc tí nào cả :'( :'( :'(
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

742#
Đăng lúc 19-5-2014 20:55:32 | Chỉ xem của tác giả
Nhìn thì thấy Holmes này trẻ quớ nên hơi nghi ngờ Nhìn chung vẫn có chút huyền bí thời trung đại .Thấy nhỏ bạn giới thiệu khen hay quá chừng Các kiểu suy luận lôgic khiến người khác tò mò suy đoán .Giờ thì thật sự ghiền roài hehehe
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

743#
Đăng lúc 26-5-2014 09:47:18 | Chỉ xem của tác giả
Sự trở lại của Holmes đúng là ngoạn mục và gây ra cho những  người chung quanh nhiều bất ngờ thật, đặc biệt là bác sỹ Watson. Mối quan hệ giữa hai người bọn họ đúng là rất phức tạp, Holmes lúc nào cũng chọc phá Watson cả. Đặc biệt phản ứng của anh khi John kết hôn, buồn cười nhất là cảnh anh tra hỏi bạn trai cũ của Mary.
Tập về đám cưới của bác sỹ là xúc động nhất, tội  nghiệp cho Holmes, cảnh anh lầm lũi rời khỏi đám cưới thật đáng thương.
Mình thấy những thành viên trong gia đình của Sherlock ai cũng phi thường, không nghi ngờ vì sao anh thông minh đến vậy. Mình đặc biệt thích những cuộc tranh luận của Holmes và anh trai mình rất lý thú và đầy suy luận.
Cuối phim Moriarty đã chết nay lại xuất hiện, mong chờ season sau hai người sẽ đối đầu nhau thế nào đây.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

744#
Đăng lúc 28-5-2014 20:40:17 | Chỉ xem của tác giả
mình giờ mới biết Sherlock Holmes có cả TV Series! Đó giờ chỉ biết đến Sherlock Holmes bản movie. Mà mới đầu thấy poster phim này thấy a đóng vai Sherlock Holmes nhìn trẻ quá tưởng ko hay @.@
Kéo torrent 9 tập  liền  và mới coi 3 tập của ss1 thôi! Phải nói rất chi là hay
Cảm ơn ST nhiều nha

Bình luận

ko vẫn xem bình thường mà bạn. bạn thử tải lại xem sao  Đăng lúc 5-6-2014 03:15 PM
bạn ơi bạn tải về = torrent ep1 ss1 có bị lỗi ko vậy?mình tải về mà chỉ xem đc mỗi đoạn đầu.nửa sau có tiếng mà ko có hình  Đăng lúc 4-6-2014 09:31 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

745#
Đăng lúc 4-6-2014 21:29:56 | Chỉ xem của tác giả
tn_2212 gửi lúc 28-5-2014 08:40 PM
mình giờ mới biết Sherlock Holmes có cả TV Series! Đó giờ chỉ biết đến Sherlock Holmes  ...

bạn ơi bạn tải về = torrent ep1 ss1 có bị lỗi ko vậy?mình tải về mà chỉ xem đc mỗi đoạn đầu.nửa sau có tiếng mà ko có hình
Mình chọn nhầm nhờ mod xóa giùm mình ạ

Bình luận

ko vẫn xem bình thường mà bạn. bạn thử tải lại xem sao  Đăng lúc 5-6-2014 03:14 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

746#
Đăng lúc 6-6-2014 15:40:45 | Chỉ xem của tác giả
Liệu còn season tiếp theo không cả nhà ơi, em không muốn phim kết thúc chút nào

Qua thông minh+ chút điên điên+ đẹp troai=> phiên bản hay nhất mà mình từng xem :X:X:X::X
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

747#
Đăng lúc 6-6-2014 16:15:58 | Chỉ xem của tác giả
mấy đứa bạn mình giới thiệu phim này lâu lắm rồi mà chưa có trong năm bận quá ko có thời gian rỗi để xem. Nghỉ hè phát down trọn 3ss về cày luôn. Thanks sub team nhiều lắm ạ! moah
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

748#
Đăng lúc 16-6-2014 14:23:07 | Chỉ xem của tác giả
ủng hộ nhiệt tình luôn ^
Nói thiệt là cái màn đấu đá hút thuốc của hai anh em là vừa tiếu mà vừa tình cảm lắm. Thiếu điều muốn sặc khi mà Mike thổ lộ là anh có quan tâm đến vấn đề sức khỏe của em trai.
Rồi thì gió Đông lại trở lại. Ngay cái khúc điện thoại "Cuộc đày ải như thế nào rồi?" "Em mới đi có 4 phút thôi mà!!!" Đúng là chỉ có thể là anh em nhà này mới lòng vòng như thế
hhhh, khi nào mới có ss4 đây!!!! Chờ thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

749#
Đăng lúc 16-6-2014 14:36:49 | Chỉ xem của tác giả
steel_magnolia gửi lúc 26-5-2014 09:47 AM
Sự trở lại của Holmes đúng là ngoạn mục và gây ra cho những  người chung quanh nhiều  ...

Lúc đầu mình xem thì đã phát hiện ra có cái gì đó hình như là nó hơi bất thường ở mối quan hệ giữa Sh. và bác sĩ Watson.
Bình thường thì chúng ta chỉ nghĩ là "à chắc do GATO" thôi nhưng dưới con mắt của mình thì nó thành ra BL trá hình ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

750#
Đăng lúc 3-7-2014 15:19:47 | Chỉ xem của tác giả
Tối qua lúc 8:21 (theo giờ Việt Nam) BBCOne đã có những thông báo chính thức về phần 4 của series Sherlock :tunghoa:

Về cơ bản thì 1 tập đặc biệt và season 4 của Sherlock sẽ được quay từ tháng 1 năm 2015 :'(
Tập đặc biệt sẽ được chiếu vào Giáng sinh 2015
Các Sherlockians cứ xác định là 1 năm rưỡi nữa mới gặp lại Johnlock nhé :'(
Đây là link bài báo chi tiết cho những bạn nào muốn biết kĩ càng hơn về tin này Link
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách