Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: katty_cat
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2011] Sherlock - [Season 1 - 2 - 3 Completed]

[Lấy địa chỉ]
771#
Đăng lúc 8-11-2014 22:22:20 | Chỉ xem của tác giả
Chắc phim cần được đầu tư kỹ lưỡng về mặt kịch bản, mỗi tập như 1 phim điện ảnh nên cần tốn nhiều thời gian sản xuất. Rồi cả anh Benedict & anh Martin đều bận rộn với những dự án diễn xuất riêng...chỉ tội nghiệp dàn fan hùng hậu chờ đợi mòn mỏi
Mình xem cả 3 seasons, thích nhất là tập 1 season 2 "A Scandal in Belgravia", hồi hộp và bất ngờ tới giây phút cuối cùng luôn!!!

Bình luận

haha mình cũng ưng tập đó.  Đăng lúc 9-12-2014 03:39 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

772#
Đăng lúc 17-11-2014 21:17:24 | Chỉ xem của tác giả
Vừa bắt gặp Ben trong Star Strek. Cười chết ngất vì quá lạ lẫm với một Ben lầm lì, ít nói, nguy hiểm. Quen với cái mồm liến thoắng liên hồi không dừng của ổng rồi
Sherlock thật sự chính là tvseries tuyệt nhất mình từng xem. Phim làm quá công phu cùng tình tiết bất ngờ không thể đoán trước. Moriaty thần thánh của lòng mình quay trở lại, tò mò không biết điều gì xảy ra tieeso theo. Cũng chẳng hiểu sao lão thoát chết. Ngóng chờ season tiếp theo mòn mỏi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

773#
Đăng lúc 22-12-2014 13:06:01 | Chỉ xem của tác giả
Phim mình thích đây rồi h down về nghiền ngẫm cho thỏa thích
Tiết tấu nhanh,nhạc lôi cuốn,diễn xuấ tuyệt vời cốt truyên hấp dẫn còn gì tuyệt vời hơn
thanks subteam nhìu nha :-*
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

774#
Đăng lúc 22-12-2014 20:00:18 | Chỉ xem của tác giả
Mới nhớ ra con bạn mách Noel năm nay có season 4 làm mình háo hức :v search trên google mới biết season 4 tận năm 2015 mới khởi quay vậy em phải đợi anh 1 năm nữa mới được xem sao anh dưa chuột ơi huhu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

775#
Đăng lúc 21-1-2015 06:47:59 | Chỉ xem của tác giả
Mình vừa mới bắt đầu xem film này, tuy thấy khá lạ lẫm vì film pha trộn nhiều tình tiết giữa cũ xưa với hiện đại nhưng phải nói rằng film rất hay và cuốn hút. 1 tập film độ dài gần bằng 1 film chiếu rạp, các chi tiết rất hợp lí không dài dòng lê thê. 1 bộ film rất đáng xem
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

776#
Đăng lúc 26-2-2015 00:04:18 | Chỉ xem của tác giả
Ko hiểu sao giờ mới down phim này về coi.
Nhớ thời đại học chuyên vào thư viện, mượn bộ 3 cuốn Sherlock Holmes ngồi đọc, trời ơi mê say, cuồng Sherlock từ ngày đó.
Truyện Sherlock quá hay, nên không thích phim Sherlock làm tình tiết y chang truyện (hồi trước xem 1 phim như thế thấy chán quá), nên lúc xem movie của Robert Downey Jr. thấy li kỳ mới mẻ nên thích lắm, mặc dù ko giống Sherlock mềnh tưởng tượng lắm.
Giờ xem series này mới thật sự cảm giác được cái hồn của truyện Sherlock ở trong một phim hiện đại như thế này. Nhân vật quá là hay, nhất là Sherlock, anh rất giống với Sherlock trong lòng mình + thêm chút tự cao điên điên khùng khùng nữa nên hài hước hấp dẫn người xem hơn. Lời thoại thì bao nhiêu câu nói hay, khả năng sỉ nhục trí tuệ người khác của anh là cực đỉnh )
Đặc biệt chất giọng Anh và quần áo lịch lãm, màu trầm, khung cảnh London vừa hiện đại vừa cổ điển rất là ăn điểm (thử tưởng tượng Holmes theo phong cách Mỹ, ôi thôi thật ko dám tưởng tượng lun).
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

777#
Đăng lúc 1-3-2015 14:09:52 | Chỉ xem của tác giả
Phim hay lắm
Sherlock thời hiện đại, tiết tấu nhanh hài hước
không biết bao giờ mới có phần tiếp theo đây
Hóng quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

778#
Đăng lúc 2-3-2015 10:07:04 | Chỉ xem của tác giả
tv series này phải nói là hay tuyệt nội dung hấp dẫn đúng thể loại trinh thám mà mình thích
cơ mà không hiểu sao mỗi ss chỉ có 3 tập
có ngắn quá không đây, thích diễn xuất của benneditch từ phim này
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

779#
Đăng lúc 9-4-2015 20:59:33 | Chỉ xem của tác giả
I love it! Thanks for share!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

780#
Đăng lúc 13-4-2015 11:01:28 | Chỉ xem của tác giả
Phim hay quá điii ^^