Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Apple166
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Actress ]Pinky - Savika Chaiyadej

[Lấy địa chỉ]
561#
Đăng lúc 22-11-2012 21:00:22 | Chỉ xem của tác giả
Mn cho mình phát nhờ thiệp nhé!
-----------------------------

Happy Birthday to our Bee~

Vào ngày 23/11  ba mươi năm về trước,chúng ta đã nhận được một món quà vô giá từ Chúa.Đó là một thiên thần.Hôm nay,ngày 23/11/12,chúng ta ở đây để tổ chức sinh nhật cho thiên thần yêu quí ấy.Dù đã quá quen thuộc hay lần đầu gặp mặt thì cũng rất mong mọi người sẽ đến dự sinh nhật lần thứ 30 của Bee cùng chúng mình.Sự có mặt của mọi người là niềm vui rất lớn đối với các mem nhà Bee.
Ngoài ra,trong buổi lễ sinh nhật ấm cúng sẽ được tổ chức tại nhà Bee ở khu T-zone này,chúng mình có tổ chức một gameshow nho nhỏ mang tên :"ĐUỔI HÌNH BẮT CHỮ nhận niềm vui" nhằm góp vui vào không khí và làm quen,gắn kết các
mem nhà Bee với tất cả các khách tham gia.Chúng mình đã chuẩn bị sẵn trực thăng để mọi người có thể tiện lợi trong việc vận chuyển

Mọi người click vào trực thăng để phi công có thể cất cánh nhé!
=>>

Chúng mình cũng đã chuẩn bị cả áo dự tiệc.Mọi người qua chơi có thể mặc nếu muốn,như vậy chúng

mình sẽ cảm thấy rất vui ^^

Thân!

-----------------------------------
Rất mong các mem nhà ss Pinky sẽ qua dự tiệc với chúng mình! ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

562#
Đăng lúc 22-11-2012 22:21:01 | Chỉ xem của tác giả
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

563#
Đăng lúc 24-11-2012 01:14:09 | Chỉ xem của tác giả
dạo này nhà ss pinky vắng wa ...mọi người rảnh thì siêng vào đây tám cho vui ..cùng xây nhà ss pinky ngày một cao nào ...dạo này có bạn nào xem fim mới của ss pinky chưa fim lưới tình catwak bên kênh today đó ,thấy pinky đóng vai phản diện nên buồn wa mà fim cũng hay ..mọi người bạn nào đang xem thì cho chút ý kiến vế bộ fim nhé ...tk
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

564#
Đăng lúc 4-12-2012 19:39:01 | Chỉ xem của tác giả
cực thích pinky, nhất trong phim wong wien hua jai với weir
trong phim ấy ss xinh dã man
thích cả cp pinky-weir nữa, nhưng rất tiếc giờ không còn hợp tác chung nữa, bùn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

565#
Đăng lúc 4-12-2012 20:29:27 | Chỉ xem của tác giả
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

566#
Đăng lúc 4-12-2012 23:35:55 | Chỉ xem của tác giả

xem thử mọi người nhé ss pinky chụp quảng cáo nè ..mình ko up video dc như bn pinky-fighting mọi người xem đở zạy nhé..bn nào rảnh vào đây xem thử nhìu hình của ss pinky lắm nè nhìn dể thương lắm ..tk nhé ..http://instagram.com/pinkysavika/
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

567#
Đăng lúc 5-12-2012 23:27:59 | Chỉ xem của tác giả
bạn nào rảnh vào đây xem hình ss pinky mỏi mắt luôn nè hiiii....từ cũ tới mới luôn ...http://www.facebook.com/crazypinky.pkfc/photos_stream
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

568#
Đăng lúc 8-12-2012 00:26:15 | Chỉ xem của tác giả
có bạn nào biết tiêng thái ko ?ss pinky có nhìu bài báo mới mà mình thì ko biết tiếng thái bạn nào biết giúp mình tí dc ko ?..dạo này trên tivi có nhìu fim thái ghê mà chẳng có bộ nào của pinky cả bùn wa mình còn 3bo65 fim của ss mình chưa dc xem nữa mong wa đi mắt...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

569#
Đăng lúc 8-12-2012 22:32:26 | Chỉ xem của tác giả
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

570#
Đăng lúc 8-12-2012 22:36:41 | Chỉ xem của tác giả
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao