Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: ht_216
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Gấm Rách | Phỉ Ngã Tư Tồn

[Lấy địa chỉ]
171#
Đăng lúc 10-4-2012 09:22:26 | Chỉ xem của tác giả
tối hôm qua đọc một mạch trên watpat hết truyện
đúng là đọc xong mà ước là chưa đọc
mình k nghĩ ra trên đời lại có những kẻ như GTT
bỉ ổi k thể chịu được
mẹ kế chả chịu nương tay gì cả
mình thấy tội nghiệp PTH vô cùng tận
DCD thì quá tàn nhẫn, máu lạnh
thiết nghĩ yêu sao không đê mình cùng người mình yêu sống hạnh phúc chứ
dù sao cũng chỉ có 1 kiếp người
cứ báo oán như thế s sống hạnh phúc nổi
đọc tới lúc TH thấy cái đĩa và mở lên xem, mà mình k tin được
thế giới này qả thật muôn mặt rồi
làm mình bây giờ cũng k dám tin tình yêu có thể loay chuyển mọi thứ đc nữa
đau lòng quá
dạo này toàn đọc SE
các bạn có cái nào HE share mình với nào
huhuhu

Bình luận

Bạn thử đọc Ko Thể Thiếu Em đi. Mình đọc xong thấy tin vào tình yêu lại, tâm trạng cân bằng rất nhanh. Nam nhân vật là ng` đàn ông hơn hẳn GTT và DCD ^^  Đăng lúc 12-5-2012 02:25 PM
đọc "ông xã là phúc hắc đại nhân" đi. Mình mới từ mấy hố SE về. Qua nhà ông xã bị tẩy não triệt để. Thuốc tốt! thuốc tốt!  Đăng lúc 10-4-2012 06:55 PM
HE, hài thì có Bùn Loãng, Tiểu Nam, Lão bà theo anh về nhà đi... đảm bảo thấy vui lại ngay ^^  Đăng lúc 10-4-2012 05:05 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

172#
Đăng lúc 11-5-2012 15:52:14 | Chỉ xem của tác giả
Nếu thích truyện buồn bạn thử đọc Thất tịch không mưa xem có thích ko. Mình rất thích truyện đó.

Khi đọc truyện có kết thúc SE, mặc dù buồn, mặc dù khóc, mặc dù cảm giác day dứt và ám ảnh, nhưng mình lại rất thích bởi có như vậy mình mới nhớ tới nó lâu. Có bạn nào biết những tác phẩm có kết thúc SE thì chỉ mình với nhé!

Bình luận

Bạn thích SE và Phỉ Ngã Tư Tồn thì đọc thử Hương Hàn đi bạn. Hôm kia mình đọc xong thấy hay và đau lòng lắm!!!  Đăng lúc 12-5-2012 02:26 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

173#
Đăng lúc 11-5-2012 18:12:33 | Chỉ xem của tác giả
hoapangxe gửi lúc 11-5-2012 15:52
Khi đọc truyện có kết thúc SE, mặc dù buồn, mặc dù khóc, mặc dù cảm giác day dứt v ...

Đây là một số truyện SE:
Đông cung
Giai kì như mộng
Tình yêu thứ 3
Thất tịch ko mưa
Hải thượng phồn hoa
Bạn cứ đọc hết mấy truyện này đi , đọc hết xem bạn còn có dũng cảm đọc SE nữa ko? ^ ^

Bình luận

ố. Hải thượng phồn hoa HE mà, cực HE ấy chứ:)))  Đăng lúc 14-6-2012 11:39 PM
Bạn chơi toàn hàng độc ko à. Mình mới đọc 2 bộ đầu thôi nhưng có biết sơ về 3 bộ còn lại. Hic hic. T__T  Đăng lúc 12-5-2012 02:29 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

174#
Đăng lúc 28-5-2012 02:10:09 | Chỉ xem của tác giả
Hôm nay nổi hứng bất chợt nhớ mẹ kế quá lôi truyện này ra đọc lại^^. Cái hay của PNTT ở truyện này là làm cho độc giả xót thương PTH, dù không chảy một giọt nước mắt nào( đọc truyện này tớ ko khóc^^) nhưng tâm trạng khi truyện kết thúc còn kinh khủng hơn là khóc, khóc đc là còn tốt. Đằng này nó cứ mãi đeo đẳng, ám ảnh, thực sự là muốn nghẹt thở:( Thực ra chửi DCD,DTĐ,GTT thôi là chưa đủ đâu, PTH bị bức đến chết còn có Phó Thánh Khi và bà mẹ kế nữa. Mình thực sự không ngờ nổi PTK và DTĐ lại giấu mình giỏi như vậy. Có điều số phận ko giống nhau lắm, PTK bị DCD bắt trả giá quá sớm, còn DTĐ lại tiếp tục kết hợp với GTT để lật đổ anh trai mình. Nói DTĐ là huyệt tử của DCD cũng đúng nhưng theo mình thì GTT mới chính là huyệt tử của tất cả nhân vật trong truyện này. Quá thâm hiểm, quá tàn nhẫn, dùng thủ đoạn bỉ ổi nhất để hại chết người con gái mình yêu. Bản chất con người GTT mới chính là "gấm rách"
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

175#
Đăng lúc 28-5-2012 16:33:51 | Chỉ xem của tác giả
Đang tính đọc truyện này, chính xác là đã down ebook về rồi nhưng lại nghe bảo truyện này là SE sẽ ám ảnh như tình yêu thứ 3 làm mình chùn bước không dám đọc nữa :-s
Mình sợ đọc mấy tác phẩm ngọt ngào + đau khổ ở quá trình nhưng kết quả lại còn bi thảm hơn cả lắm :-ss
Dù nó thực tế - chân thật nhưng vẫn sợ sợ @@
Mình thích đọc ngược quá trình không ngược kết quả thôi "runaway"
Bộ này đành để dành khi nào tuki thì lôi ra đọc @@
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

176#
Đăng lúc 29-5-2012 21:34:09 | Chỉ xem của tác giả
Thực sự là không chịu nổi kết cục này. Cứ hi vọng là cơn ác mộng có thể làm cho DCH ngừng tay, vậy mà ...
Vốn quen với các câu chuyện HE, đến kẻ thù giết cả nhà mình cũng có thể yêu và tha thứ, Gấm rách thực sự là một cú sốc lớn :(
Bên ngoài có những con người đáng sợ như thế này thật sao? DCD vì thù hận mà không thể suy nghĩ, GTT và DTĐ lại chỉ vì lợi ích mà người thân, người yêu cũng có thể đánh đổi như vậy sao???
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

177#
Đăng lúc 5-6-2012 12:15:48 | Chỉ xem của tác giả
bạn ơi, mình đợi truyện này lâu lắm rồi
truyện đã xong rồi bạn chủ thớt có làm ebook ko bạn?

Bình luận

mình k biết bạn ạ, cái này bạn thử tìm trên mạng xem thế nào nha :D  Đăng lúc 7-6-2012 12:04 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

178#
Đăng lúc 5-6-2012 14:20:34 | Chỉ xem của tác giả
Nếu ai thích đọc truyện SE thì nhào vô hố này, còn ko thì tránh xa nó ra. Mặc dù đây cũng là truyện SE đúng nghĩa nhưng có lẽ khi đọc xong bạn sẽ thấy quá bi thương và ám ảnh, mình đọc truyện này lâu lắm rồi nhưng mỗi khi nghĩ về nó vẫn cảm thấy sợ. Sống bên cạnh những con sói lâu như vậy nhưng vẫn ko biết nó là sói để rồi cuối cùng chết vẫn ko biết vì sao phải chết, 1 cái chết oan ức và bi thương. Đọc truyện này xong chỉ muốn chết đi cho rồi. Đúng là GẤm RÁCH!!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

179#
Đăng lúc 5-6-2012 21:15:00 | Chỉ xem của tác giả
Vừa mới đọc xong Gấm Rách, mình thề, 1 giọt nước mắt cũng không rơi, nhưng tâm trạng cực kỳ phấn nộ và xót xa :-ss
Hôm qua đã nói với bạn thân là sẽ đọc, kết quả hôm nay sáng sớm vừa ra khỏi nhà lên xe bus liền ôm đt đọc, tâm trạng cũng bt, hnay lại không vui, đọc vừa mới xong thẫn thờ cả người, phẫn nộ tới nên tới đây comt 1 bài ="=
Tôi tự hỏi DCD và GTT khi gặp nhau sẽ nói gì? Khi TH vô tình buột miệng nói nhầm chỗ để của cà vạt, GTT khi gặp DCD sẽ nói diễu như thế nào? Yêu? Thế mà yêu à, lại còn là 2 người đàn ông đều tự nhận mình yêu TH, tôi thực sự chán ghét ="= Có thể đọc truyện ngược quá trình, kết quả không ngược thì được, biết rõ truyện này là SE vẫn đâm đầu vào, kết quả chính là sự phẫn nộ, Yêu bao nhiêu? Yêu bao nhiêu nhưng vẫn bày ra 1 cái bẫy ngoạn mục, chơi đùa TH, rồi lại yêu cô, nhưng tình yêu ấy được bao nhiêu, hừ hừ ='= Tôi tự hỏi DCD khi ở với TH có bao nhiêu câu thật lòng? bao nhiêu câu giả dối ="=
Và nói thật, khi biết em gái mình chết nguyên nhân do đâu , cha mình chết do đâu mà vẫn bên nhau được thì ... Tôi ko muốn có 1 cái kết HE gượng ép nhưng cái kiểu kết ngược thế này thật ... >"<
Ôi lần đầu đọc tác phẩm của Phi Ngã Tự Tôn kiểu này làm mình chỉ biết thờ dài thẫn thờ thầm cảm thán, không yêu quả nhiên là tốt, dính vào rồi sẽ ko biết được hạnh phúc hay đau khổ đang chờ ta :-ss
Dù sao tác phẩm này cũng thể khiến mình không quên được haizz
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

180#
Đăng lúc 6-6-2012 21:13:42 | Chỉ xem của tác giả
đọc 1 lèo hết cả truyện. đang thi mà k kiềm chế dc lao vào. đọc xog tự cảm thấy đừng đọc còn hơn. tưởng chừng hạnh phúc cuối cùng cũng đến với TH...kết thúc bất ngờ đến nỗi k kịp rơi giọt nc mắt nào. TH xem xog đĩa CD mà k nói j...trog những ngày đó chắc tim rỉ máu từng giọt...làm mình tưởng sẽ có 1 tia hi vọng...
hic làm sao sao có thể học được bài để đi thi đây
thật là thảm thương
{:265:}{:261:}{:261:}
sắp thành GIẤY RÁCH gùi

Bình luận

chào mừng bạn đến với nhà Rách :))  Đăng lúc 7-6-2012 12:04 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách