Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Nhutphonglin
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Mục Tiêu Đã Định | Tâm Thường (Sắp được xuất bản)

[Lấy địa chỉ]
611#
Đăng lúc 31-1-2013 21:00:14 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Anh Ấn thật là, lúc thì hờ hững như có như không, lúc cô chủ động hun môi anh, anh cũng không thèm đáp lại.
Thế mà khi đến ngõ cụt, đến khi anh buộc phải thừa nhận tình cảm của mình, thì anh cứ ôm lấy Trình Trình hôn mãi không thôi là sao thế nhỉ? Anh chẳng hỏi ý kiến, xem hiện giờ người ta có đồng ý không, mà anh đã dám tự quyết định rồi.

Anh bị bố Lôi đánh, bị mọi người trong gia đình nhà Lôi hiểu lầm cũng đáng đời anh lắm.
Anh có biết dù anh bảo, anh bỏ qua cho cô lần đầu tiên thất thân với Lục Tự, nhưng anh có nghĩ xem bản thân cô sẽ như thế nào? Cô làm sao mở rộng vòng tay tiếp nhận anh được ngay đây.

Tình yêu khi mới bắt đầu của hai người cũng đã khó khăn, sau này chắc phải còn nhiều trắc trở cần vượt qua lắm (tới tận 29 chap nữa lận).

Chào mừng anh Ấn bắt đầu bước vào giai đoạn ngược.

bạn Lin làm kitesbook, tớ đọc thì rất đẹp, nhưng không quote được. Mà bạn định là nghỉ tết, Tết không được đọc truyện nữa à? Ôi, huhu, bạn Lin ơi đừng mà, bao nhiêu độc giả đang đợi đây này.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

612#
Đăng lúc 31-1-2013 21:11:16 | Chỉ xem của tác giả
gào thét gọi chap 32 Lin ởi Lin ơi
cứ đúng lúc đang lên lại cắt phựt dây đàn là sao....
.............
gia đình của em Trình vui thật, thích ơi là thích luôn ấy
nhưng chap này ngôi sao vụt sáng lại là zai Ấn
cái "cuối cùng" của em Trình cũng đã hạ gục "cuối cùng" của zai Ấn
thực sự mong tới lúc em Trình chính thức "lột" ấn của zai nữa mà thôi
nhưng chap này đã nói yêu rồi
vậy thì 29 chap tới sẽ là gì nhỉ??
lại giận, lại hờn, lại bị con vỡ lòng kia chọc gậy lung tung sao??
àn tuê.....
tiểu tam phắn hết đi.... {:426:}

Bình luận

thôi.... 2 cô nhiệt tình xì thế thì chị lại thấy sợ rồi đấy... miễn luôn... mai khỏi vô đọc kẻo thứ 7 đi thi đầu toàn đao với kiếm thì có mà chết toi =)))   Đăng lúc 31-1-2013 09:41 PM
em spoil chương 33 cho chị nha =))  Đăng lúc 31-1-2013 09:36 PM
em cũng fall in love w Trình Trình's family ♥  Đăng lúc 31-1-2013 09:34 PM
:3 Em lúc đọc 31 cũng gào ss Lin đòi 32 nhưng 32 thì lại... :3  Đăng lúc 31-1-2013 09:34 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

613#
Đăng lúc 31-1-2013 21:38:57 | Chỉ xem của tác giả
hôm nay có truyện sớm này ^^ *nhảy tưng tưng*

đọc chap này ấn tượng bởi 2 câu của Phong Ấn:

- Anh biết em là cô gái như thế nào, chuyện đó đều là lỗi của anh, người nên xin lỗi là anh, Trình Trình ko có gì nữa đâu em, tiếp theo, em là ... của anh...
===>>> rất cảm động khi đọc câu này, yêu 1 người chỉ đơn giản là yêu họ mà thôi, ko phải vì cô trong trắng nên anh yêu cô, càng không thể vì cô lỡ thất thân mà anh chê bai, quay lưng vs cô đc. mặc dù anh biết nhưng anh vẫn chấp nhận, người đàn ông như anh kể ra thật xứng đáng để Trình Trình theo đuổi và đánh đổi đó chứ.

- Trình Trình, em cứ khóc như vậy anh sẽ ko kiềm được...Ăn em ...để anh chỉ nhớ mỗi mình anh, quên cậu ấy!
=====>>>> vừa an ủi vừa muốn ăn người ta, thiệt lần đầu tiên thấy người có cách an ủi đặc biệt như anh đấy, ngửi ra sặc mùi sắc lang =))))))))

Bình luận

à quên, cô mới đổi avatar đấy à? Tôi ko đọc được dòng chữ nhỏ xíu >''<  Đăng lúc 1-2-2013 09:35 AM
chúng ta muốn có cuần mặc thì coi bộ hơi lâu =)) trừ khi nào cô xún bên ao cá làm mấy vụ có lãi thì may ra =))  Đăng lúc 1-2-2013 09:07 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

614#
Đăng lúc 31-1-2013 21:39:03 | Chỉ xem của tác giả
ha, không biết nói xao nữa
vừa thương Trình Trình vừa thương Phong Ấn
chương nay PA làm em có ấn tượng tốt hôn rồi đấy ♥
lâu lâu mới thấy nói đc câu làm trái tim e rung động :3
lần này mới đc nhìn Tử Du kĩ hơn
chị gái này cũng đáng yêu quá chứ
chỉ hơi nóng tính thôi, nhưng rất hợp w zai Thành :v
p.s: hnhư trong truyện này, e chỉ yêu diễn viên quần chúng thôi =)) Phong Hạo, Lôi Dật Thành, giờ là Lôi Khải ♥  Lôi Khải cũng là một người đàn ông lý tưởng ấy chứ, ông có sự nghiệp, có sức khỏe, yêu vợ, thương con, gì cũng đủ ♥ nói chung em yêu thêm Lôi Khải ♥
Kí tên
Alice - yêu - Phong Hạo - Lôi Dật Thành- Lôi Khải

Bình luận

đọc cái chữ ký của cô tôi cũng bùn cưới mún chết =))  Đăng lúc 1-2-2013 11:42 AM
hềhề, tham là bản chất của tôi cô ạ :3  Đăng lúc 1-2-2013 11:36 AM
cô nài tham quá nhớ (giống tôi) =)) Công nhận bố Lôi của TT và anh Thành cũng "đỉnh" thiệt, một người đàn ông rất lý tưởng :x :x  Đăng lúc 1-2-2013 09:09 AM
đáng yêu đến phát sợ xao *chớp chớp*  Đăng lúc 31-1-2013 11:19 PM
sợ cái chữ kí của cô =))  Đăng lúc 31-1-2013 11:13 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

615#
Đăng lúc 31-1-2013 22:11:13 | Chỉ xem của tác giả
nào là
em là của anh

rồi thì
anh sẽ không kìm được ăn em, để em chỉ nhớ mỗi mình anh

Tội PA, bị bố Khải uýnh "te tua", anh đã bị dính chưởng toàn tập (cả nghĩa đen và nghĩa bóng ^^!), ko còn đường chạy nữa ùi...{:307:}

chap này thấy thương TT quá, em nghĩ chương sau chắc PA đến gặp mụ Nóng lạnh kia nói rõ ràng (mặc dù trước giờ vẫn thế nhưng mụ ý dai như đỉa {:431:})
nhưng sợ là mụ NL kia ko để yên đâu, coi chừng lại gây chiện cho coi.

rùi còn sự dằn vặt của TT nữa, haizzz.

Nhưng em vẫn vui vì có sự xuất hiện của anh Thành iu quý. he he {:444:}
chap này em thích nhất câu:
Phụ nữ không nấu ăn hay đàn ông xuống bếp đều may mắn

cảm ơn ss Lin và PU

Bình luận

hehe, chap này anh Thành của chúng ta xuất hiện cũng kha khá nè, chị dâu Tử Du cũng kute nữa :x :x  Đăng lúc 1-2-2013 09:10 AM
anh Thành yêu quý ♥  Đăng lúc 31-1-2013 10:35 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

616#
Đăng lúc 31-1-2013 22:11:19 | Chỉ xem của tác giả
mấy hôm nay ôm đồm nhiều hố quá
nên đọc không kịp{:420:}
bây giờ mới quay lại với anh phong ấn
thấy anh ấy vẫn manly như thủa nào{:437:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

617#
Đăng lúc 31-1-2013 22:23:08 | Chỉ xem của tác giả
Cái đoạn Phong Ấn nhìn đường chỉ tay của mình tự nhiên mình lại nghĩ lẩn thẩn nha. Số Phong Ấn hai đời vợ hay sao mà ko dám yêu TT =)).
Công nhận cái Lôi gia này toàn người dễ thương, từ bố Lôi, mẹ Lôi đến Lôi anh và Lôi chị dâu :D
Có lẽ Lục Tự đã làm đúng khi để TT và PA hiều lầm là đêm đó hai người đã ngủ với nhau (theo mình thì là ko có gì). PA nếu xác định đc tình cảm của mình thì chuyện đó sẽ ko để tâm và lại là cầu nối cho 2 người đến đc với nhau. Nếu mà đúng như thế thì LT đúng là fairplay.
Vẫn thắc mắc chuyện gì giữa HVL và PA mà PA ko nói rõ cho TT biết được? Xác định đc tình cảm rồi thì làm mọi chuyện rõ ràng đi.

Bình luận

tôi cũng như cô, rất thắc mắc chuyện j đã xảy ra giữa PA và HVL...  Đăng lúc 1-2-2013 09:12 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

618#
Đăng lúc 31-1-2013 22:26:12 | Chỉ xem của tác giả
đọc đoạn ở rạp xem phim
em lại nhớ đến anh hàn trạc thần
lúc anh ý đi xem phim cũng giở móng vuốt ra với thiên vu
nhưng không đươc kết thúc an bình như cặp này{:438:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

619#
Đăng lúc 31-1-2013 23:27:40 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Thế mới là giai Ấn chứ nhỉ,he..he!
Đọc chap này thấy tội anh ghê!
Cả đời này a bị 3 người đánh mà ko dám đánh lại,he...he! Thật là biết cách nhịn!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

620#
Đăng lúc 31-1-2013 23:45:03 | Chỉ xem của tác giả
hazz,chương này tớ không biết soi ở đâu luôn, nói chung chả có gì để soi hết ah,chỉ có thể trách PÂ một tẹo là khi mất đi mới thấy quý nhửng thứ trước giờ mình luôn bỏ qua.{:398:}
theo tình hình chướng sau hình như lại có JQ, nhưng mình nghĩ chắc là không có thịt đâu,ít nhất với TT thì cô cần bình ổn lại cảm xúc đối với chuyện của cô và LT(hy vọng mình nghĩ đúng )
gia đình của TT vui nhỉ, bề ngoài thì nam quyền nhưng thật sự thì hình như là quyền lực trong ngôi nhà rơi vào tay phái nữ hay gì đâu ý {:440:}
ôi mọi chuyện còn đi đến đâu đây, còn những 29 chương cơ {:426:}

Bình luận

công nhận cái gia đình này vui thiệt í bạn, tất cả mọi chuyện nhà nài mà được mẹ Lôi đồng ý thì bố Lôi chỉ còn nước tuân theo =))  Đăng lúc 1-2-2013 09:14 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách