Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 7069|Trả lời: 59
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

T.O.P Big Bang và Im Siwan là oppa tốt nhất trong lòng Kim Yoo Jung

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
T.O.P Big Bang và Im Siwan Ze:A là oppa tốt nhất trong lòng Kim Yoo Jung

Theo nhiều khảo sát, Kim Yoo Jung là nữ diễn viên tuổi teen không chỉ được khán giả Hàn rất yêu mến mà còn là người được các ca sỹ thần tượng quý mến và mời cộng tác chung nhiều nhất hiện nay. Ngày 23/12/13, chương trình Radio của đài SBS “Kim Chang Ryul Old School” đã mời Kim Yoo Jung làm khách mời giao lưu cùng khán giả.

Kim Chang Ryul đã hỏi Kim Yoo Jung rằng: “Em đã làm việc với nhiều ca sỹ thần tượng, như T.O.P Big Bang, Seung Ri Big Bang, Im Siwan Ze:A, EXO-K, EXO Xiu Min, Baro Sandeul B1A4,… và rất nhiều ca sỹ khác nữa, vậy ai là người chu đáo và quan tâm đến em nhất? Kim Yoo Jung trả lời: “Là Siwan oppaT.O.P oppa”.  

Kim Yoo Jung cho biết: “Siwan oppa rất rất hiền và chu đáo. Nếu có bình chọn oppa nào hiền nhất quả đất thì em sẽ chọn Siwan oppa. Lúc đóng phim chung, anh ấy chăm sóc em rất tốt, mua rất nhiều đồ ăn ngon cho em ăn. Anh ấy thật sự tốt lắm. Anh ấy đã mời em đến buổi ra mắt phim điện ảnh mà anh ấy đóng “The Lawyer”, hai anh em đã gặp lại và nói chuyện rất lâu”.  

Khi nói đến TOP, Yoo Jung cười: “T.O.P oppa có vẻ ngoài lạnh lùng nhưng trong lòng rất ấm áp, rất biết quan tâm người khác. Oppa đối xử với em tốt như với em gái thật sự vậy. Oppa và em vẫn giữ liên lạc. Gần đây oppa rất bận, nhưng vẫn thỉnh thoảng dùng điện thoại chụp màn hình một số bài báo về em, rồi gửi SMS cùng những lời động viên: “Ai đây, càng lớn càng dễ thương”, “Fighting”… Haha, cụt ngủn à, nhưng làm em thấy bất ngờ, dễ thương mà vui nữa, thật sự biết ơn TOP oppa rất nhiều”.   

Khi Kim Chang Ryul yêu cầu chọn 1 trong 2, Kim Yoo Jung đã nói: “Đừng bắt em phải làm chuyện đau khổ như vậy ạ… Một em gái cũng có thể có nhiều anh trai mà?” – lời nài nỉ của Yoo Jung khiến mọi người bật cười.

Im Siwan sau đó đã bất ngờ xuất hiện như khách mời đặc biệt trong phòng thu để cổ vũ tinh thần cho Kim Yoo Jung và cùng thực hiện chương trình. Họ trông thân thiết và tự nhiên như hai anh em ruột.

Cư dân mạng đã bình luận: “Siwan lại đến và mang đồ ăn cho Yoo Jung à?”, “Họ dễ thương quá, Yoo Jung thật may mắn”, “Tôi cũng sẽ chăm sóc tốt nếu có em gái như Yoo Jung”, “T.O.P và Siwan thật tốt”, “Vừa ngưỡng mộ vừa ghen tỵ với Kim Yoo Jung”, “Yoo Jung hẳn có gì đó rất tốt nên mới được các oppa yêu quý như vậy”…

Nguồn: Nate; http://www.soompi.fr/2013/12/23/ ... tionne-a-son-egard/ ;
Dịch: [email protected]

P/S: Một số hình ảnh của gần đây Kim Yoo Jung

Rate

Số người tham gia 4Sức gió +20 Thu lại Lý do
Aqua + 5 Bài viết hữu ích
bluerose9446 + 5 Bài viết hữu ích
uyenluong232 + 5 Cảm ơn bạn
ruangolani + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 24-12-2013 11:07:06 | Chỉ xem của tác giả
he he dễ thương ghê
bé này càng lớn càng dễ thương ^^
chắc chắn phải là 1 cô bé đáng yêu mới đc quý mến nhiều như vậy ^^
Mong là cứ giữ hình ảnh như thế này đừng có đổi tính đổi nết ~
Sẽ là một hình tượng quốc dân cho mà xem ~
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 24-12-2013 11:07:25 | Chỉ xem của tác giả
Sofa hết rùi, ghế gỗ vậy!

Yoo Jung dễ thương thật đó, càng lớn nhìn càng thương thương, TOP khen đúng quá ta!

Mình cũng biết TOP Big Bang đương nhiên là số 1 trong lòng em Yoojung rồi, mà có thêm Siwan oppa nữa kìa! Vui quá! Siwan quả thật là rất hiền, lão ấy hiền quá nên bị chọc hoài!

Cơ mà TOP dễ thương thế, có số số điện thoại của em Jung nữa, nay lại còn biết chụp màn hình nữa à, TOP quý Yoo Jung thật nhé!

2 "anh em" này chả muốn họ làm anh em đâu, keke
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 24-12-2013 11:16:17 | Chỉ xem của tác giả
Trước hết, cho t hỏi là cái chương trình này có làm sub ko mọi người, tìm chương trình của em nó khó quá cơ
Thứ hai, là dạo này vẫn đang pấn Top oppa với pé này. Đọc được bài này chắc anh Top cười tít mắt mất...^^...
Thích nụ cười của pé này, rất ấm áp và dễ lây lan niềm vui cho người bên cạnh...
Cảm ơn chủ thớt dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 24-12-2013 11:21:24 | Chỉ xem của tác giả
TỘP oppa nay đã biết xài các chức năng điện thoại! Thương chưa, vì "em gái" mà phải mày mò nâng cấp trình độ công nghệ của mình, có "ông anh" cưng như vậy Yoo Jung là nhất rùi nhe! Xin lỗi Yoo Jung còn nhỏ chứ chả biết sao cứ đọc news TOP với Yoo Jung là cười cười manh động!

Siwan nữa kìa, nhớ Huh Yeom quá, anh Thiên văn học đi tới đâu sáng lấp lánh tới đó! 2 anh em thân ghê nha, Siwan nào giờ cũng cưng Yoo Jung lắm mà!  
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 24-12-2013 11:33:11 | Chỉ xem của tác giả
yêu cô bé này quá chừng
dễ thương mà đông phim thì hay dã man...
bữa coi bộ mà bé đóng vai con bố Jun Su, làm vệ sĩ đó...
cảnh bé khóc vì ko muốn xa bố mà cảm động quá chừng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 24-12-2013 11:34:34 | Chỉ xem của tác giả
Con bé dễ thương quá đi! Si Wan của chúng ta hiền nhất quả đất ư? Nhìn mặt là thấy hiền lành rồi mà hiền dữ vậy sao?
Con bé trả lời đừng bắt nó chọn 1 trong 2, thật đáng yêu, Lee Min Ho bé chắc cạnh tranh mệt mỏi đây, hihi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 24-12-2013 11:36:48 | Chỉ xem của tác giả
Yoo Jung đáng yêu càng lớn càng dễ thương! :"

2 bạn Si Wan với T.O.P đều tốt mà mình mong sau này Jung nó chọn Siwan làm anh zai và T.O.P làm bạn zai!

2 anh em đẹp đôi quá chừng luôn chứ! :">

Thanks chủ thớt! ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 24-12-2013 11:49:05 | Chỉ xem của tác giả
Giời ơi, Thộn nhà tui cưng Yoo Jung quá nhỉ, chụp cả màn hình gửi em nó kia, kiểu này thì quan tâm "em gái" phải biết! Chờ em nó lớn đi Thộn, cứ canh chừng em nó nhiều vào, lớn một cái là luôn!

Mình mong Siwan sẽ là anh tranh trai tốt của Yoo Jung vì rất co cảm tình với chàng này, hiền!

Còn mình mong TOP là gì gì đó của Jung khi em nó lớn nhé! Mà TOP ợ, nghi quá, bảo 10 năm nữa lấy vợ thì chắc là đợi ai kia nhỉ!? Ủng hộ hết mình!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 24-12-2013 11:54:26 | Chỉ xem của tác giả
Thế nhé! TOP và Yoo Jung thân quá nhỉ, phim chiếu lâu rồi vẫn giữ liên lạc cơ đấy!

Mà anh TOP "chăm" em Yoo Jung kỹ quá nhỉ, dễ thương ghê cơ, ai mà thế với mình chắc mình rung động mất thôi! 2 người này, anh em cũng tốt, mà sau này có gì đó khác hơn thì càng tốt!

Siwan dễ thương quá, đánh trúng tâm lý Yoo Jung thích ăn hàng! Siwan kute!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách