Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: FullHouseKST
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

♥-:¦:-»‘๑’♥ hOuSe Of CiNdErElLa : Kim Hee Chul ♥‘๑’ «-:¦:-♥

[Lấy địa chỉ]
571#
Đăng lúc 10-10-2012 20:38:16 | Chỉ xem của tác giả
Lâu thật là lâu rồi mới về và viết vài dòng cho Heenim
cảm thấy có lỗi nhiều nhiều lắm ý
Sodi Heenim nha :)
Tình hình là bi nhiêu ngày rồi nhỉ, anh nhớ hok Heenim? Đã hơn 13 tháng rồi, ngày anh trở về cũng đang ngắn lại rồi
Tình hình là dạo này anh cũng không có gì mới sao mà không thấy tin tức gì hết vậy :(
Hôm nay ý, đi trên đường, tự nhiên thấy bé kia, sinh viên trường Đại học Hoa Sen (thấy cái logo trên balo ý), ở cái balo của em ý có 2 cái huy hiệu, 1 cái là ELF, 1 cái là Super Junior, còn gắn 2 cái hình của Heenim nhà mình nhé. 1 cái là Heenim mặc áo trắng cầm con gì bông ý, 1 cái là mặc đồ Trung hoa màu đỏ, cầm cái ô ý.
Tư nhiên thấy vui vui thế là cứ chạy theo em ý, ngắm cái hình :))
Nhiều khi thấy thật là buồn cười với mềnh mà, đặc biệt thích những ai thích Heenim giống mềnh =))

Bình luận

cái đấy người ta gọi là hâm có mục đích :))))))))))))))))00  Đăng lúc 11-10-2012 01:00 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

572#
Đăng lúc 11-10-2012 21:02:34 | Chỉ xem của tác giả
Lại về nhà với Heenim nha
Ngoài đời bon chen vất vả và mệt mỏi quá cơ. Là người nghệ sĩ chắc anh cùng đồng bọn siêu nhí của mình cũng vất vả và nhiều áp lực hơn nữa, đúng không. Thương các anh quá :(
Tranh thủ mấy ngày còn có tí rảnh rang để mà về nhà than thở với Heenim, sang tuần tới mềnh lại là sinh viên đấy bạn Chul ah. Mình sẽ chẳng có thời gian để về kể lể với bạn, để đếm ngày bạn trở về đâu, nhưng mà mình vẫn nhớ bạn nhiều lắm đấy.
dạo này lên cơ quan, cứ mở máy down mấy vid của các bạn về, mà chưa có lúc nào xem được cả. Thèm 1 tuần rảnh rỗi để ngồi coi hết những gì đã down quá
Nhớ các bạn quá đi mất ý, nhớ bạn nhiều nhất ý bạn Heenim ah
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

573#
Đăng lúc 12-10-2012 00:15:04 | Chỉ xem của tác giả
Vào nhà ngó nghiêng...

Không có ai cả.....

Haizzzzz.....

Cứ thế này mọi người quên a thật mất thôi :(((
Dù có như thế nào thì cũng thỉnh thoảng ló ra cho mọi người thấy mặt chút chứ!!!!

Ngày nào cũng vào rồi lại ra chả biết nói gì và với ai????
Mọi người ai cũng tranh thủ lúc anh vắng nhà để hoàn thành mục tiêu nào đó trong thời gian chờ đợi a trở về.
Thôi thì một công hai ba việc cho thời gian nó không quá đằng đẵng...
Tôi cũng vậy....

Hôm nay lang thang nhặt được tấm ảnh a ăn chơi hôm trung thu, mừng lắm luôn:)))
Mỗi tội dạo này rảnh rỗi quá suốt ngày cày games nên a xuống sắc quá, xấu kinh :))))
Thấy mấy e bảo còn nhưng tôi tìm đc có 1 tấm này thôi.
Bao giờ tìm được thêm thì up sau vậy...

cre: FB

up by: me

Nhà mình dạo này mọi người vẫn khỏe chứ, có ai quên a nhà chưa??? :)))

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

574#
Đăng lúc 12-10-2012 07:51:09 | Chỉ xem của tác giả
Ôi nhà mình có mn về này, thế mà e ko bít, ko nc j dc với mn rồi =((
Lại có hình a rồi nhà nhỉ, thấy a vui vẻ rạng rỡ nên e cũng yên tâm
Ít ra thì a vẫn đi chơi, vẫn vui vẻ với cuộc sống
Thêm 1 vài tấm a chụp hình với fan này nhà, hơi mờ nhưng cười rõ tươi nhé ;))

@ss Hằng: e thấy a vẫn đẹp, tuy ko long lanh như hồi đi đám cưới nhưng trông trẻ kinh khủng hí hí

@ss Trang: ss lại đi học ah, thế có rảnh hơn ko hay vừa học vừa làm nên còn bận hơn?

1209xx Heechul with fanboy(?) ^^

Cr : 0810kms

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

575#
Đăng lúc 20-10-2012 22:25:41 | Chỉ xem của tác giả
Lâu rồi ta mới lại về nhà với Heenim với cả nhà đây
Tình hình là đi học rồi giờ thì đến thứ 7, với cả chủ nhật cũng chẳng được thảnh thơi
Được đi học thì cũng thích mà cũng lười ghê cơ
Tình hình là zai mình không có gì mới hay là nhà mình ai cũng làm biếng giống mình nên không thấy update gì hết vậy
Hôm nay 20/10 đấy, các mem nhà mình có anh zai nào tặng hoa tặng quà không nào
Thôi thì mình thay mặt anh nhà, chúc cho các fan gơn 4D như anh càng ngày càng xinh đẹp hạnh phúc và thành công và chúc cho tình yêu của các fan gơn chúng mình dành cho anh mãi mãi như ban đầu nhé :)
Yêu Heenim và yêu cả nhà mình nhiều nhiều :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

576#
Đăng lúc 26-10-2012 15:32:32 | Chỉ xem của tác giả
hic... nhớ tỉ tỉ quá ik mất.
Cái kiểu tính lạnh lạnh, hơi điên rồ mà rất quan tâm và sống tình cảmTìm đâu ra người nữa như anh í cơ chứ...
Cơ mà cái nhà của Chul tỉ vẫn cứ như tỉ.. Cũng một dạng tính cách í ... thế nên chẳng có ai thì cứ im lơ im lửng..
Có người vào bàn tiệc thì quậy ngút trời..Cơ mà có được bao giờ găp nhau đâu. toàn vào mỗi giờ mỗi khác...
Lại buồn...Lại chờ tỉ về....
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

577#
Đăng lúc 26-10-2012 18:30:52 | Chỉ xem của tác giả
Leeteuk and Heechul with a Fan  121018

Credit: ameblo.jp/no1chaedongha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

578#
Đăng lúc 2-11-2012 15:45:44 | Chỉ xem của tác giả
Đang giờ làm việc, căng thẳng quá, chạy vào nhà chơi với Heenim đây
Đã 1 năm 2 tháng rồi đó Heenim ah, sắp đến ngày anh cơm bách rồi he, nhớ anh quá, mong thấy anh nhí nhảnh trên sân khấu cùng các anh em quá
Tiếc là anh về thì anh già 1 lại đi rồi nhỉ? Hãy mau về chăm sóc đàn em anh thay cho anh ấy nhé
Bonus cái hình mới thấy trên fb nha :)

Cre: fb
reup: me

Nhớ cái bóng dáng này quá đi. cái tên đằng sau áo chắc là bạn fan nào đó ghép vào thôi nhỉ :)

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

579#
Đăng lúc 3-11-2012 18:21:07 | Chỉ xem của tác giả
Đang đi học, nhớ nhà quá, chạy xẹt về thăm nhà, thăm Chul và mọi người này.
Cơ mà sao không có ai thế này, mình triple post ah :(
Dạo này đi làm toàn để máy down vid của suju về xem, mà vẫn chẳng có thời gian mà xem ý.
Mình bận chút thế đã thấy bơ phờ rồi, những người như các anh sẽ vất vả biết bao nhiêu nhỉ.
Thời gian này, anh nhà nhớ tranh thủ thời gian mà chăm sóc sức khoẻ và nhan sắc đi nha, đến khi comeback rồi sẽ lại nhiều áp lực mệt mỏi lắm ý.
Hix, phải chép bài rùi, sẽ 8 với nhà nữa nhé

Bình luận

ss cố gắng lên, học hành tuy vui nhưng cũng vất vả lắm. dạo này e cũng bận quá, ko vào thăm nhà nổi TT^TT  Đăng lúc 6-11-2012 07:37 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

580#
Đăng lúc 8-11-2012 10:00:04 | Chỉ xem của tác giả
Ghê thật.
5 ngày rồi nhà Chul vẫn đứng yên một chỗ, mình tiếp tục lảm nhảm kéo nhà đi lên nhá :))
Bao giờ mới sang page mới được Nim ơi :(
Tình hình hôm nay đã là ngày 7/11/2012 rồi, chính xác thì ngày nào Chul hâm nhà mình mới được về nhỉ
Sau khi comeback cái là lại luyện tập rồi lên sân khấu như KangIn luôn đúng không
Háo hức :)
Rồi anh sẽ lại có những show riêng cho mình, lại cùng nhau hóng show, hóng sub của anh nhà
Nghĩ thôi là thấy vui rồi
Nhanh lên nào, chỉ còn vài tháng nữa thôi :)
Hi vọng lúc đó thông tin tràn ngập nhà mình cũng sẽ ấm áp hơn cho Chul (và fan Chul) đỡ tủi :))
Hóng hình anh trên face mà chẳng thấy gì, chẳng có hình gì cho đẹp nhỉ :(
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách