Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: sid
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

๑۩۞۩๑ [Nhà lớn] —╬ღ♥ღ♥ °•° ♥Nhật Ký Hyun Bin's House♥°•° ♥ღ ♥ღ╬— ORDER LỊCH 2015 POST CUỐI

[Lấy địa chỉ]
1951#
Đăng lúc 10-6-2013 00:36:59 | Chỉ xem của tác giả
violetrose gửi lúc 9-6-2013 23:00
Zai nhà mềnh được cái đóng phim là mới đàng hoàng, chững chạc thôi, chứ bình th ...

Chị ơi sao nửa đêm lại tung bức hình đẹp vật vã thế này (
Người đâu mà cứ như thiên thần ấy
Em lại bắt đầu ghen tị với ng phụ nữ trong tương lai của anh rồi chị ơi, ko chịu đâu

Bài hát "Phút giây tình cờ" trong đĩa Red em cũng đang thắc mắc đó chị
Lúc retime e đã nghe đi nghe lại rồi và thực sự là e ko nhận ra giọng của anh nhà mình
Mà em cũng chưa từng biết anh hát bài nào như thế cả
Trong khi video quay cảnh anh đang hát chính là của 1 bài có cái tên gần giống như vậy: This is the moment
Clip đây chị:

Đây là 1 bài hát nổi tiếng của Jekyll and Hyde được viết lời Hàn
So sánh giọng hát của bản anh hát với mấy ca sĩ Hàn chuyên nghiệp thì cũng ko đến nỗi nào đâu hí hí
Cộng thêm cái nụ cười chết người và má lúm huyền diệu ấy là đủ ăn đứt tất cả các phiên bản trên đời rồi

À về cái vụ mĩ phẩm, chắc chắn là anh có nhiều mĩ phẩm lắm, cả tỉ thứ chứ chả chơi chị nhỉ
Nhưng trợ lý và chuyên gia trang điểm phải lo việc đó cho anh rồi chứ
Cùng lắm là anh mang theo nước hoa bên mình thôi, chứ rảnh đâu mà mang mấy loại son phấn kia {:144:}
Nghề nghiệp của anh là diễn viên mà, kiếm cơm bằng khuôn mặt nên bắt buộc phải vậy mà
Trc kia em nhìn thấy đàn ông mà trang điểm là em rất ớn, nhưng giờ thì khác rồi
Ko có ai lên hình mà ko phải trang điểm hết
Cơ mà đối với em thì đc ngắm nhìn anh lúc bình dị đời thường, ko quần áo hàng hiệu, ko makeup kỹ càng cũng tuyệt vời lắm lắm anh ơi {:161:}

Bình luận

Nhìn Zai nhiều lúc chỉ biết * thở dài*, zai ơi  Đăng lúc 10-6-2013 05:07 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1952#
Đăng lúc 10-6-2013 17:50:05 | Chỉ xem của tác giả
violetrose gửi lúc 9-6-2013 23:00
Zai nhà mềnh được cái đóng phim là mới đàng hoàng, chững chạc thôi, chứ bình th ...

thật ra nếu muốn xem kỹ hơn về quá trình trang điểm này nọ thì DVD My Way là rõ nhất ấy,
em thấy có chiếu cận cảnh phần hậu trường khi Bin tham gia LHP Berlin năm đó,
quần áo đầu tóc ra sao, rồi make up với 5 7 cô bu đen bu đỏ xung quanh tạo hình này nọ cho hắn,
nghệ sĩ nào khi xuất hiện cũng đều thế cả mà, tuy nhiên em ưng nhất là Bin mình ko đến nỗi "làm quá" như 1 số sao, kiểu lịch lãm miễn sao đừng chải chuốt quá, mất hết nét nam tính thì phí lắm :">

Lúc xem cái DVD đoạn preview WW, xem mấy cảnh và phần tự thoại của JO và JY em thích lắm, làm em nhớ lại em cũng 1 thời như thế ^^.

Mỗi người đều có lý do chia tay người mình yêu. Vì niềm kiêu hãnh, hay vì sự mặc cảm. Cũng có thể đổ lỗi cho số phận, vì tình yêu chưa đủ lớn hay vì nó quá đậm sâu..."

Tôi rời xa cô ấy vì niềm kiêu hãnh của bản thân. Vậy mà giờ đây, niềm kiêu hãnh đó đã đi đâu mất rồi?

Lòng tự trọng của tôi sẽ bị tổn thương, nếu tôi yêu một người nhiều hơn anh ấy yêu tôi ư?

Dù anh ấy không thể giữ lời hứa, nhưng tôi có thể thì không đủ hay sao?

Đoạn từ phút 36:47 thì bài Giây phút tình cờ lại hát lên lần nữa, em nghe đi nghe lại thì dám chắc đó ko phải Bin hát, chỉ là ko biết bài ở đâu, OST WW như cũng ko phải, nhưng nó hay quá. Lúc nhạc vang lên tới đoạn Ji Oh nói:

Mắt tôi đau, sao còn chia tay cô ấy để thêm mệt mõi thế này. Mẹ mà biết chắc sẽ mắng tôi ngốc. Nhưng tôi chẳng thể làm khác được...

Hix muốn rơi nước mắt luôn, đoạn này Ji Oh chắc hẳn phải chịu đựng với dằn xé ghê lắm, yêu JY như thế mà chỉ biết đứng nhìn JY khóc thôi, mặt cứ trơ ra rồi còn nói năng lạnh lùng, đến JY bỏ đi thì mới ngồi khóc nức nở, sao lại như thế hả anh ơi... {:140:}

Bình luận

Đang đợi có xèng mua 53" về xem mới sướng đc, hix  Đăng lúc 10-6-2013 11:20 PM
Còn tại sao nữa :(((( Bố trí hôm nào cùng xem lại WW đi e :(( Xem cho thật kỹ vào xem tình yêu Ji Oh của chúng ta đã buồn tủi khổ tâm thế nào mới đi đến qđ này :((   Đăng lúc 10-6-2013 08:53 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1953#
Đăng lúc 19-6-2013 22:00:18 | Chỉ xem của tác giả
Một ngày sau khi cả nhà bị cái quần hoa của anh làm cho choáng váng, có vẻ như hôm nay mọi thứ đã đc cân bằng trở lại rồi thì phải )
Chúng ta có thể thở một cách hùng hục đc rồi nhà ơi
Giai nhà chúng ta vẫn ngon lành mát mắt như ngàn xưa vẫn vậy {:418:}
Áo phông bó, kính đen, đeo tai nghe và mang thêm áo khoác, ôi giai quá thu hút làm Tồ quên béng luôn cái xì tai bà thím phê thuốc nằm vật vã hôm qua
Đây là mặt trước của giai. Dồi ôi vóc dáng chuẩn quá đê, nhìn cơ bắp mạnh mẽ ôi sao mà ngon thế :3

Còn đây là mặt sau mời cả nhà thưởng thức {:110:} Hôm nay thời tiết Seoul khá mát mẻ nên lưng áo giai ko có mồ hôi

Cuối cùng là đặc sản làm từ vốn tự có {:161:}

Giai sang đâu ko sang, lại sang tận cái xứ New Zealand  xa xôi chụp hình, chả biết có fan nào ở New Zealand ko nhỉ
Nếu có fan thì ảnh anh tới sân bay New Zealand phải ngập tràn rồi chứ
Mà quên giờ còn chẳng biết đã tới nơi chưa {:398:}

@FB Hyun Bin Malaysia

Bình luận

Chao ôi Tồ ơi, ảnh thứ 1 dáng Bin chuẩn quá.^^  Đăng lúc 20-6-2013 10:00 PM
Nhìn cái áo khoác Zai cầm trên tay kìa. Bên trong có cái hình gì ý nhở ????  Đăng lúc 20-6-2013 11:01 AM
nín thở để xem ấy chứ ạ... ôi ty lớn của eeeee :XXXXXXXXXX  Đăng lúc 20-6-2013 10:03 AM
èo, áo gì có cả nàng tiên cá sau lưng kìa =))  Đăng lúc 20-6-2013 09:41 AM
nhìn Zai mà thấy thèm thuồng ...  Đăng lúc 20-6-2013 09:05 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1954#
Đăng lúc 19-6-2013 22:42:33 | Chỉ xem của tác giả
pronto gửi lúc 19-6-2013 22:00
Một ngày sau khi cả nhà bị cái quần hoa của anh làm cho choáng váng, có vẻ như hôm na ...

cái ảnh 1 đẹp trai quá đi, giời ơi mũi cao tóc xõa,
thân hình đúng chuẩn người mẫu, lại còn mặc áo body ôm sát cơ bắp thế kia có chết ko {:140:}
zộ ơi quá kính với tai nghe đeo lên đã chất càng thêm chất,
em giờ đang vất vã lắm, FB thì bị chặn, mạng nhà e k load nỗi DC với Baidu,
chỉ còn trông mong vào chị em nhà bưng bê anh về cho em ngắm nghía trong giai đoạn khó khăn này {:417:}

nhìn ảnh này lại nhớ Jung Ji Oh cơ, y chang cái kiểu tóc này luôn,
chỉ ko biết bụng có còn mỡ mồng như xưa ko,
phải chi mà mình vén áo vạch bụng lên xem đc thì ngon biết mấy {:401:}
chuyến này đi chụp ảnh cho K2 chắc sắp tung hàng gì đấy hại người nữa đây,
thôi em đi xem SG tuki tiếp {:419:}

Bình luận

Mod nhà mình lại thay áo mới hình giai rùi.^^  Đăng lúc 20-6-2013 10:02 PM
nhìn bụng lép thế kia chắc ko có mỡ đâu =))))  Đăng lúc 20-6-2013 09:06 AM
Khổ cái đời, đứng cạnh ngửi mùi còn chả đc đàng này còn mơ mộng chi mà xa xăm =))))))))  Đăng lúc 20-6-2013 09:04 AM
Cái gì, cái gì, vén áo vạch bụng lên á =)))))))))  Đăng lúc 20-6-2013 09:03 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1955#
Đăng lúc 19-6-2013 23:13:38 | Chỉ xem của tác giả
sis_wanabe gửi lúc 19-6-2013 22:42
cái ảnh 1 đẹp trai quá đi, giời ơi mũi cao tóc xõa,
thân hình đúng chuẩn người m ...

Nghe em rên khiếp quá, lôi về nhà cho em ngắm này

@baidu

Bình luận

Body chuẩn người mẫu.^^  Đăng lúc 20-6-2013 10:03 PM
bông hồng trước ngực :)))))))))))  Đăng lúc 20-6-2013 10:04 AM
body ngon nghẻ quá :(( mặc cây đen chuẩn không cần chỉnh, lại không bị gầy  Đăng lúc 20-6-2013 09:39 AM
body ngon nghẻ quá :(( mặc cây đen chuẩn không cần chỉnh, lại không bị gầy  Đăng lúc 20-6-2013 09:39 AM
Thời trang sân bay của zai đơn giản mà nam tính khỏe khoắn kinh khủng quá. Zai của lòng em...  Đăng lúc 20-6-2013 09:07 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1956#
Đăng lúc 20-6-2013 00:23:37 | Chỉ xem của tác giả
sabina gửi lúc 19-6-2013 23:13
Nghe em rên khiếp quá, lôi về nhà cho em ngắm này

haha xie xie chị
em chịu ko nỗi nên cũng ráng mày mò trong lúc chờ load ảnh thì nó ra ảnh này đây {:401:}

đến chết ngất vì sự đẹp trai và nam tính, ôi đểu râu kiểu này trông lạ mạ thích quá luôn >"<
nhìn trưởng thành với bụi bặm hơn 1 chút, Bin diện style đen lúc nào trông cũng ngầu,
thêm cặp cính với cái tai fone nên trông phong cách lắm {:418:}
cái kiểu tóc này ko keo không chải, cứ để lõa xõa trông nó tự nhiên,
đã đẹp nay còn đẹp hơn {:402:}
đêm nay phải ôm anh này đi ngủ thôi, cả nhà ngủ ngon, Bi  ngủ ngon {:414:}

Bình luận

Tóc giai nhà mình đi quảng cáo dầu gội đầu thì ăn tiền lắm đây.^^  Đăng lúc 20-6-2013 10:04 PM
râu lún phún kiểu này... e chịu k nổi :(((((((((( cái mỏ lại làm "trò" mới chết chứ... help meee!!!!  Đăng lúc 20-6-2013 10:06 AM
Nhìn tóc zai mỏng mà mềm, bóng mượt quá  Đăng lúc 20-6-2013 09:08 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1957#
Đăng lúc 20-6-2013 09:03:18 | Chỉ xem của tác giả
Mới sáng ra vào FB rồi vào nhà lớn đã được ngắm 1 loạt ảnh của zai ở sân bay rồi.

Đang trong lúc nhớ Zai điên loạn thế này lại được nhìn thấy hình ảnh của Zai khác gì sa mạc gặp mưa đâu.

Nhìn Zai em phong độ quá, cơ bắp rắn chắc cuồn cuộn men lỳ thế kia. Lại còn thêm lỏm chỏm vài sợi râu nữa chứ. Ôi, quả tim của em nó đang đập rộn ràng đây này, nhìn Zai mà em hả hê sung sướng quá. Không thể nghĩ được từ gì để nói về cảm giác của em lúc này cả.

Muốn bay đến mà được ôm Zai quá đê.

Say đắm lòng người...

Zai ơi, em iu zai quá...

Bình luận

Chắc Zai cũng đọc tạp chí Playboy rồi cũng nên í  Đăng lúc 20-6-2013 11:58 AM
Hình cô gái đội mũ tai thỏ như trong mấy tạp chí playboy đó chị, bunny girl sexy =))))))  Đăng lúc 20-6-2013 11:09 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1958#
Đăng lúc 20-6-2013 09:12:57 | Chỉ xem của tác giả
sis_wanabe gửi lúc 20-6-2013 00:23
haha xie xie chị
em chịu ko nỗi nên cũng ráng mày mò trong lúc chờ load ảnh thì ...

Xong phim rồi, nhìn rõ cả môi với lưỡi kìa chết hẳn rồi {:140:}
Lại còn để râu mờ mờ nữa chứ, oppa em yêu anh  {:442:}
Ko phải chị cố tình đâu, nhưng mà cái áo của anh nó bó quá làm chị ko chịu nổi
Cứ dán mắt vào tìm tìm {:437:}
Và chị đã tìm thấy rồi...ở ...kia...kìa
Ôi anh đã tha hóa đời em (

Bình luận

đấy, tại chị tự làm mình mệt mỏi sao cứ đổ tại zai =)))  Đăng lúc 20-6-2013 09:31 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1959#
Đăng lúc 20-6-2013 09:52:14 | Chỉ xem của tác giả
pronto gửi lúc 20-6-2013 09:12
Xong phim rồi, nhìn rõ cả môi với lưỡi kìa chết hẳn rồi  
Lại còn để râu m ...

Chị Tồ tìm làm gì, mở mấy ảnh bán nude của zai ra mà soi cho rõ Hay chị thích nửa kín nửa hở hơn là cứ phanh hết cả ra

Nhìn mấy ảnh này em nhớ Ji Oh ghê gớm Nhưng Ji Oh hiền lành chân chất của em không mặc đồ bó sát đâu, có mặc thì toàn mặc áo phông với sơ mi bên ngoài nữa, đẹp rụng rời luôn ấy

Hay là sơ mi bên trong áo len như này

Bonus thêm bức "mặt ngơ" này

Em là em cực kết style của Ji Oh luôn. Về sau lại chơi style mùa đông ấm áp nhưng nhìn vẫn thích hí hí Đúng là mờ mắt vì zai mà =.=

Bình luận

c cũng kết style này dã man, nhưng chả thấy giống con nhà nghèo gì cả =))  Đăng lúc 20-6-2013 12:46 PM
Ji Oh luôn phê phán JY ở bẩn, cơ mà cái đoạn chàng ăn pizza rồi lấy tay cạy răng thì ko biết ai bẩn hơn ai, còn dùng gương của JY soi để cạy cho dễ nữa =)))))   Đăng lúc 20-6-2013 10:02 AM
Mỗi ngày mỗi khác chứ, hiện tại sẽ có cảm giác khác hắn mà ;)) Chả lẽ em bắt chị cứ phải ngắm mãi thân hình của anh từ mấy năm trc hay sao :))))  Đăng lúc 20-6-2013 10:00 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1960#
Đăng lúc 20-6-2013 11:02:20 | Chỉ xem của tác giả
sis_wanabe gửi lúc 20-6-2013 00:23
haha xie xie chị
em chịu ko nỗi nên cũng ráng mày mò trong lúc chờ load ảnh thì ...

ôi zồi ôi lại chết ngất với ảnh này {:442:} {:442:} {:442:}

áo bó sát, thân hình vạm vỡ, râu ria lún phún men lỳ, mái tóc rủ bóng mượt, thêm cặp kính đen vs đôi tai nghe, Bin ơi anh hại chết em rồi {:442:}
Nhìn ảnh này cứ như tài tử Hollywood hay như kiểu Brad Pitt ý nhờ ) cơ mà nhìn zai còn đẹp vs hợp gu vạn lần {:430:}
Mà môi kìa, lưỡi kìa, cơ bắp kìa, em phải làm sao, làm sao, làm sao  {:449:} {:449:} {:449:}

Bình luận

Giờ chị cũng như em, chẳng biết làm sao nữa. Chỉ biết nhìn, ngắm và thèm thuồng thôi =)))))  Đăng lúc 20-6-2013 12:03 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách