Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: emperor63
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Panda Động] Hướng bom đạn mà tiến lên/ 向着炮火前进/ Ngô Kì Long, Cam Đình Đình [Tập 41-44 END]

[Lấy địa chỉ]
331#
Đăng lúc 9-10-2013 00:46:07 | Chỉ xem của tác giả
Tập 20 HD bị lỗi rồi, Video là tập 18, sub thì tập 20. Không biết SD có lỗi không, mong Mod xem lại nha

Bình luận

Bạn down ep 20 SD mà xem bạn à, không bị lỗi đâu bạn.  Đăng lúc 9-10-2013 11:08 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

332#
Đăng lúc 9-10-2013 11:19:24 | Chỉ xem của tác giả
Mình nhớ đây là bộ phim đầu tiên mình xem, mà nam chính cưỡng kít nữ chính xong rồi tự lấy tay mình tát vào mặt mình đó {:438:}, anh thật chính nhân quân tử mà {:412:}, làm Thượng Quan Vu Phi thấy thế cũng thiệt pó tay Lôi Tử Phong luôn. Mà nàng TQ cũng đáp lại còn gì, rồi sau kít nhau chán chê rồi mới nhớ ra là phải vung tay lên tát LTP ấy chứ nhỉ . Nhìn lúc Lưu Kiến Công và Lôi Tử Phong uống rượu thật giống hai đứa trẻ to xác ý, mà cái đoạn lúc hai "bé lớn" đấy say rượu nằm ngủ, nhìn mặt LTP kute lắm nhé . Thanks ST {:161:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

333#
Đăng lúc 11-10-2013 14:49:06 | Chỉ xem của tác giả
Mình vài lời với ST thế này:
các tập phim SD từ 19-20 thì lỗi font, có 1 số bạn hỏi cách khắc phục thì cũng không có người trả lời hay hỗ trợ gì cả.
Tập 20 HD thì  lộn cả phim của tập 18  vào..., khi có người repost lại cũng không thấy khắc phục.
Không biết có phải là không biết hay là không cần biết, thỉnh thoảng có bạn comment có hơi khiếm nhã chút thì dọa nạt bann nick, có lẽ cũng vì thế mà chẳng có ai muốn nói nữa.
1 sản phẩm được nhiều người hoan nghênh đón nhận lẽ ra phải vui mừng - support hết mình để đáp lại sự nhiệt tình của mọi người , thì ở đây các bạn tự phụ quá, cứ như thể: "ai thích thì xem không thích thì biến..." !
Các lời trên tôi nói có hơi khó nghe nhưng có vẻ hơi thật với thực tế hiện trạng bây giờ.{:173:}
...

Bình luận

Cái ông kenh24 này lúc trước khoe khoang xem hết 44 tập rồi mà sao còn vào đây để nói này nói nọ, ai cũng hiểu rằng ST đều có công việc riêng mà  Đăng lúc 12-10-2013 10:14 AM
Mình luôn hoan nghênh những lời góp ý. Nhưng những lời góp ý nên được nói sao cho dễ nghe, đừng để người nghe cảm thấy khó chịu bạn à. Thân!  Đăng lúc 11-10-2013 08:45 PM
Bây giờ mình mới vào và mới biết 2 tập 19 - 20 bị lỗi. Xin lỗi các bạn về sự chậm trễ của ST, nhưng cũng đáng buồn vì bạn nói ST tự phụ.  Đăng lúc 11-10-2013 08:44 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

334#
Đăng lúc 11-10-2013 20:51:49 | Chỉ xem của tác giả
THÔNG BÁO

Thay mặt đội ngũ Subteam bộ phim "Hướng bom đạn mà tiến" xin thông báo:
Do lịch ra phim vào cuối tuần trùng với hai ngày Quốc tang nên trong hai ngày diễn ra Quốc tang Đại tướng Võ Nguyên Giáp subteam sẽ ngưng ra ep mới.
Phim sẽ được tiếp tục lên sóng sau ngày 13/10.
Và hai tập 19 - 20 cũng sẽ được sửa lại và up lên sau ngày 13/10.
Cảm ơn các bạn đã quan tâm bộ phim và ủng hộ Subteam.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

335#
Đăng lúc 12-10-2013 20:50:20 | Chỉ xem của tác giả
Chú ý: bài này đã bị đặt ẩn bởi Admin hoặc Mod
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

336#
Đăng lúc 13-10-2013 18:27:00 | Chỉ xem của tác giả
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

337#
Đăng lúc 13-10-2013 22:12:39 | Chỉ xem của tác giả
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

338#
Đăng lúc 13-10-2013 23:22:24 | Chỉ xem của tác giả
Các bạn bình tĩnh! Không dùng từ ngữ quá gay gắt, và đi ngoài lề bộ phim như vậy.
Subteam đã đang và sẽ cố gắng hoàn thành nốt bộ phim.
Sau post này hy vọng sẽ không thấy bất kỳ một comment hay bình luận đi quá xa vấn đề.
MOD.

Bình luận

cảm ơn babymoon đã đăng tập 21.  Đăng lúc 15-10-2013 07:17 PM
MOD ơi! tuần này có 2 tập bù tuần trước không ạ?nếu có bù thì 4 tập nhỉ?hì. phim hay quá nên mong hoài à.  Đăng lúc 15-10-2013 03:36 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

339#
Đăng lúc 18-10-2013 12:09:54 | Chỉ xem của tác giả
Năm 1945, chiến tranh kháng Nhật đã vào giai đoạn cuối. Ở một trấn nhỏ phương bắc Trung Quốc - Đoàn Thành - Thổ phỉ Lôi Tử Phong của sơn trại Hồ Nha Phong vô tình lấy được máy mật mã của quân Nhật, khiến cuộc chiến tranh ngày càng nặng nề giữa quân Nhật, Bát Lộ Quân, và các đội quân khác.
Thượng Quan Vu Phi của Bát Lộ Quân cùng Lưu Kiến Công của Độc Lập Tam Đoàn nhận lệnh đi tìm máy mật mã, toàn đội thương vong. Lôi Tử Phong thấy Thượng Quan giống người vợ đã mất của mình nên đã cứu cô đưa về Hồ Nha Phong... Lôi Tử Phong tốt nghiệp trường quân đội Hoàng Bộ, được huấn luyện chuyên nghiệp
Sau đó vì quan điểm bất đồng nên tự rời khỏi. Sơn trại của anh có máy mật mã, mà anh lại là người rất am hiểu về nó. Có thể nói anh là một nhân tài, còn là người có tình có nghĩa, đối với mẹ già cung dưỡng chu đáo, đối với người vợ đã mất một tấm chung tình.
nhưng lâu có sub mới thế
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

340#
Đăng lúc 21-10-2013 12:29:45 | Chỉ xem của tác giả
Mới xem xong tập một mà buồn cười cái đoạn thử pháo quá ...khả năng của Phi ca thật phi thường bởi phản lực của quả pháo có khi còn hơn lực bắn của một viên đạn mà vẫn cười tươi như hoa :D
Thêm anh chàng Dương Kì Minh phải nói khả năng '' delay '' của anh ấy quá đỉnh ...ai chơi CF và bắn snip hản sẽ ao ước khả  năng ấy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách