Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: greenrosetq
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Ji Hyun Woo công khai bày tỏ tình cảm với Yoo In Na, fans hết sức bất ngờ (Liên

[Lấy địa chỉ]
311#
 Tác giả| Đăng lúc 8-6-2012 19:23:39 | Chỉ xem của tác giả

Tối nay Yoo In Na làm DJ chương trình phát thanh của đài KBS. Nghe nói tâm trạng của cô không tồi. Trong chương trình, Yoo In Na trò chuyện với khán giả về drama "Queen Man".

Bình luận

ss ơi ss tìm thấy tin gì về cuộc nói chuyện ở đài phát thanh thì update cho chúng e hò hét với nhé :">  Đăng lúc 8-6-2012 08:19 PM
hihi cảm ơn chị :::xxx cả ngày nay vào ra hóng mãi tin tức ^^  Đăng lúc 8-6-2012 07:33 PM
ôi, ss đang update ^^ thank ss.  Đăng lúc 8-6-2012 07:29 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

312#
 Tác giả| Đăng lúc 8-6-2012 19:44:14 | Chỉ xem của tác giả
Dịch nốt bài phân tích của khán giả trên baidu:

Nhiều tờ báo đưa tin sau buổi FM, JHW và YIN ai về nhà nấy. Mặc dù không gặp nhau nhưng không có nghĩa họ không liên lạc. Di động để làm gì? Lẽ nào họ thông báo cho chúng ta biết, họ nói chuyện điện thoại cả đêm?

Về việc hai công ty quản lý mãi muộn mới lên tiếng trong ngày hôm nay, tôi chẳng còn gì để nói. Giả dụ YIN muốn bác bỏ mối quan hệ, thế thì sáng sớm hôm nay công ty quản lý của cô phải lên tiếng phủ nhận, nói tối qua chỉ là tuyên truyền, hai người là bạn tốt...Nếu có tin tức, JHW sẽ lập tức hiểu ra vấn đề, công ty quản lý của JHW cũng sẽ thuận theo, nói vụ tỏ tình tối qua là tuyên truyền.

Mãi đến tầm trưa YG mới lên tiếng, nhưng họ không phủ nhận cũng không thừa nhận. Điều này chứng tỏ hai người đúng là có tình cảm. Trong đó tình cảm của JHW mãnh liệt hơn, còn YIN không muốn công khai chuyện tình yêu. Hơn nữa có nhiều nhân tố bên ngoài tác động đến họ khiến JHW cảm thấy không an tâm.

Tôi nghĩ cả hai công ty quản lý đều không xem trọng mối tình này. JHW chủ động bày tỏ, chắc anh đã chuẩn bị tâm lý ứng phó. Anh cũng nói, bản thân anh không bao giờ làm chuyện không chắc chắn. Vì vậy tại buổi FM, JHW có biểu hiện tương đối bình tĩnh, đến phần cuối thậm chí anh còn hơi tỏ ra ghen tuông.

PS: Mặc dù nói rất nhỏ nhưng câu nam hai nói với JHW là "làm rất tốt" chứ không phải "Tôi yêu cậu".

Mọi người có thể thấy, chuyện tình cảm của JHW và YIN đoàn phim đều biết cả, chỉ là mọi người không nói ra. Không ngờ JHW lại tung ngay một "trái bom" trước mặt hàng trăm người.

Bình luận

em phục bài phân tích này, phục luôn tài trans của ss GR nữa :">  Đăng lúc 9-6-2012 01:51 PM
Toàn màu hồng =))) ss GR dịch chuẩn quá ;))  Đăng lúc 8-6-2012 10:25 PM
Deabak ! chính xác lun ^^  Đăng lúc 8-6-2012 08:42 PM
bravo!!!!! bài này quá chuẩn rồi!!!! chưa có sub ep 15, 16 em đi nghiền ngẫm lại ep 14 hay tuyệt đây :::xxx  Đăng lúc 8-6-2012 08:18 PM
kaka, có thế chứ, càng lấp lửng như za dân tình càng có cơ hội để chí tưởng tượng bay xa. keke  Đăng lúc 8-6-2012 08:16 PM

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +6 Thu lại Lý do
thinhmailinh + 5 Giờ thì chỉ còn phục tin từ nữ ch.
eels.cricri + 1 like đoạn cuối lắm lắm ạ :x

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

313#
Đăng lúc 8-6-2012 19:49:46 | Chỉ xem của tác giả
Mình ko tem được news đầu, nhưng mình tem phần dịch tiếp theo của GR nhé

Nghe đoạn phân tích mà sướng cả người

Thôi thì giờ cả fan, cả 2 bạn Woo - Na đều biết tình cảm của 2 ng là thế nào rồi. Chúng ta chả cần đoán già đoán non nữa, mỗi ng đều có đáp án của riêng mình mà ^^

Bình luận

hehe ss ham hố nè :P  Đăng lúc 8-6-2012 08:18 PM
Ham hố tem quá! :D  Đăng lúc 8-6-2012 08:01 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

314#
Đăng lúc 8-6-2012 19:51:33 | Chỉ xem của tác giả
a Hyun woo va chị Na thật đáng ngưỡng mộ!!! e đã thật sự đổ a í rùi!!!
phải làm sao đơi!!! 1 ng con trai yêu là nói yêu, bình tĩnh
dũng cảm và chắc chắn khi nói về tình cảm cũng như hành động của mình
thì làm sao có thể gọi là bộc phát, vội vàng đc ạ!
lại càng k thể là PR đc, phim thì cũng đã đến hồi kết!!!
a Hw thì sắp phải đi nhập ngũ đến nơi!!!
2 năm, khoảng thời gian đó mọi chuyện sẽ lắng xuống còn PR cái nỗi gì!!!
e chỉ bik 1 điều là 2 năm sẽ là thời gian để thử thách tình cảm riêng của 2 a c mà thui!!!
người hâm mộ chỉ còn bik chúc phúc cho 2 a c!
mà sao chị Na k đồng ý công khai hẹn hò đi chứ!!! a í đi nhập ngũ mà!!!*buồn*
dưng e vẫn chưa hết sốt vs cái màn tỏ tình thế kỉ của a í!!!hự
kíp cam hay sờ tây cam làm sao đc ạ!!!
IU A HYUN WOO chít mất!!! Sắp pót woo-na{:290:}

Bình luận

đúng là màn tỏ tình thế kỉ.xem sub mà thấy như mình được tỏ tình ý...độ sát thương của anh thật cao!  Đăng lúc 9-6-2012 11:56 AM
Đổ rồi!!! Đổ hết rồi ấy chứ!! :))  Đăng lúc 8-6-2012 08:16 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

315#
Đăng lúc 8-6-2012 19:54:43 | Chỉ xem của tác giả
ôiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
mặc dù 2 chúng nó đẹp đôi lắm :(
nhưg vẫn buồn quá cơ TT_________________TT
dù j bạn hyun woo cũng là mẫu người lí tưởng của mềnh mà:(
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

316#
 Tác giả| Đăng lúc 8-6-2012 19:55:34 | Chỉ xem của tác giả

PS

Yoo In Na: "5h sáng mới đi ngủ"

Trong chương trình FM phát sóng trực tiếp chiều tối nay, Yoo In Na tiết lộ mãi tới 5h sáng nay cô mới đi ngủ.

Yoo IN Na nói: "Hôm qua là tập cuối "Queen Man". Có khán giả nào xem phim thì hãy đặt câu hỏi với tôi. Đối với tôi, đây là tác phẩm rất quan trọng vì lần đầu tiên tôi đóng vai chính. Vì vậy tôi cảm ơn sự ủng hộ của mọi người".

Ngoài ra, trong chương trình Yoo In Na còn nói một câu ý nghĩa sâu sa: "Dù rất sợ hãi cũng đừng lẩn tránh". Liệu đây có phải là câu trả lời của cô với JHW?

Nguồn kpopstarz

PS: Cười tươi thế này chắc là trước khi tỉnh tò ^^

Bình luận

thix câu: "Dù rất sợ hãi cũng đừng lẫn tránh" mong ss Na cũng sẽ như z  Đăng lúc 9-6-2012 11:02 PM
ss Na nói câu ấy hơi bị hay đấy nhé =)). 5ting Woo-Na :x  Đăng lúc 9-6-2012 01:52 PM
pic này trông ss Na yêu quá :)) ko thể tưởng tượng đc là đã 30 tuổi @@ mới cả ss GR ơi :"> em bắt bẻ chút xíu nha :"> là sâu xa chứ ạ :">  Đăng lúc 8-6-2012 09:05 PM
heheh " tình trong như đã mặt ngoài còn e "=)))))  Đăng lúc 8-6-2012 08:48 PM
Chắc chắn là đang yêu nhau mà, thể hiện cả trên mặt 2 người! ^^  Đăng lúc 8-6-2012 08:19 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

317#
Đăng lúc 8-6-2012 20:09:58 | Chỉ xem của tác giả
trời ơi...ss up tin hot liên tục....theo dõi từ hôm qua đến giờ vẫn nguyên 1 tâm trạng
hạnh phúc ngập tràn nhưng vẫn thoáng chút lo lắng
mặc dù cò có nhiều khó khăn và thử thách ở phía trc nhưng chỉ cần 2 người thật lòng với nhau
thì đó có là gì...
yêu couple Woo-Na lắm {:306:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

318#
Đăng lúc 8-6-2012 20:18:59 | Chỉ xem của tác giả
Từ tối qua đến giờ trong đầu mình chỉ lởn vởn 1 câu "e iu a Bông" thôi :)))
Thật là một người đàn ông dũng cảm, nhưng mình vẫn không hiểu sao a lại công khai sớm như thế, hẹn hò bí mật 1 thời gian cũng được mà.
Cơ mà a cũng sắp nhập ngũ rồi, chẳng biết lời tỏ tình công khai có nhận được 1 câu trả lời cũng công khai không hay tất cả rồi lại rơi vào im lặng. Mình sợ là như thế lắm, haizzz.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

319#
Đăng lúc 8-6-2012 20:23:45 | Chỉ xem của tác giả
Rồi xong

Đọc xong bài của ss GR trên kia về thái độ của In Na ở KBS Radio Cool FM hôm nay là xác định Na cũng có tình cảm với Hyun Woo rồi ^^ Tình cảm đến đâu thì chưa rõ, đến mức yêu và hẹn hò hay chưa thì càng ko biết, nhưng ng ta vẫn bảo con gái mà ko cự tuyệt thì tức là có tình cảm. Mình là con gái và mình đồng ý với câu này :))

Thân làm fan nhà YG, chả dám mong tin xác nhận hay confirm gì hết, nhưng an tâm là 2 anh chị nếu yêu nhau sẽ đc yêu nhau trong bình an và bí mật. Đứa fan này sẽ quyết tâm chờ vài năm nữa, ngày YG lên tiếng xác nhận sẽ là xác nhận đám cưới của 2 ng =))

PS. Mà mọi ng an tâm, YG gì thì chậm chứ lên tiếng phủ nhận bất cứ vấn đề gì thì nhanh lắm =)) Vài tháng trước có tin In Na và anh Son Ho Young hẹn hò, chỉ trong vòng 1 tiếng đồng hồ đã có phủ nhận của YG. Lịch sử "phủ nhận" của YG cũng rất dài và tương tự như vậy. Từ tối qua đến trưa nay mới lên tiếng, mà chỉ mập mờ "chúng tôi sẽ không bình luận gì", túc là có gì gì rồi đó =))

Bình luận

ko biết Fairy thay áo khi nào, nhưng tình cờ lục lại news này thấy đã mặc áo hồng rồi :x :X  Đăng lúc 29-6-2012 05:13 PM
truyền thống nhà YG là tậu cả trâu lẫn nghé ;)))  Đăng lúc 8-6-2012 10:28 PM
chính xác =))) YG phủ nhận lẹ lắm  Đăng lúc 8-6-2012 09:04 PM
hic, ngày qua đến giờ cứ thấp thỏm lo âu :(  Đăng lúc 8-6-2012 08:57 PM
Anh già Tablo là cao thủ rồi :))) Già hơn tí nữa chú Sean và ss Jung Hye Young còn hơn thế, 4 nhóc rồi đó!! Câu chuyện tình yêu của 2 ng cũng lãng mạn như phim luôn ^^   Đăng lúc 8-6-2012 08:49 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

320#
Đăng lúc 8-6-2012 20:49:10 | Chỉ xem của tác giả
Mới hôm qua thui
giờ lên đã thấy pết 32 ùi, tin hot có khác
HÔm qua vui bao nhiêu thì hôm nay lên nghe đồn ảnh sắp nhập ngũ, bùn
CHuyện tình cảm chưa có cơ hội vun đắp mà vậy sao, tuy rất mong chị YIN đồng ý nhưng chị có chờ dc ảnh ko, trong khi trai nào cũng thích YIN za chứ.

Bình luận

quan trọng là c í có thích họ ko thôi ;))  Đăng lúc 8-6-2012 08:53 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách