Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Kazehime
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[KBS 2013] 1 Night 2 Days Season 2 (Ep 31 Completed HD, SD | Tuyển trans Hàn)

[Lấy địa chỉ]
1211#
Đăng lúc 29-10-2013 10:39:34 | Chỉ xem của tác giả
Mình thick Sung Kyung, Joo Won và Tae Huyn haha. 3 hot boy nhất đoàn luôn
mà cũng thích tất, xem tập có yoona và apink đến mà các chú cứ gọi là xôn xao céo cèo hết
tập có yoona nữa thích đọa Joo Won mắng yêu yoona là đồ nữa
Móm ngày trước cũng chọn Tae Huyn là mẫu người lý tưởng chứ
Ủng hộ các chú zai đẹp
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1212#
Đăng lúc 2-11-2013 15:37:34 | Chỉ xem của tác giả
Show này hình như cũng là 1 trong những show rất hot ở Hàn, cơ mà mình không xem vì nói thật là không thích chú Ho Dong dẫn chương trình lắm, chẳng hiểu sao cứ có cảm giác phản ứng của chú hơi thái quá và điều đó làm mình hơi khó chịu. Coi dàn cast season này không biết MC là ai nhỉ?

Bình luận

Ss host là chú Su Geun nhé! Mình thấy chú Kang Ho Dong cũng ổn mà, mấy chương trình hồi trc ổng dẫn toàn nổi tiếng ko, chỉ vì scandal nên giờ hơi khó thôi...!  Đăng lúc 5-11-2013 10:34 AM
cái này season 2 mà bạn làm gif còn chú Ho Dong nữa đâu :D  Đăng lúc 3-11-2013 09:42 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1213#
Đăng lúc 6-11-2013 13:07:42 | Chỉ xem của tác giả
Hum nay đọc tin làm mình bùn hiu
Mùa thứ 3 của chương trình đang đc chuẩn bị và sẽ có thể thay đổi thành viên
cứ thay PD là đc rùi , thay thành viên làm jì chứ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1214#
Đăng lúc 7-11-2013 10:08:09 | Chỉ xem của tác giả
Cmt của mình bị xóa rồi. Giờ mình vẫn muốn hỏi, chương trình này ad không làm nữa à? bên Hàn phát sóng nhiều lắm rồi. Mà page mình vẫn ở tập 26? mình thấy lâu quá chưa có tập mới nên hỏi thôi, ad giận xóa cmt của mình à?{:398:}
Chương trình này rất vui, mong teamsub có thể dịch tiếp được không? Có rất nhiều fan hâm mộ của chương trình mà.

Bình luận

nhiều bạn đánh giá rất cao ss1 nhưng mình vẫn thích ss2 hơn , thích nhất là bokkubok , hì hì  Đăng lúc 8-11-2013 11:40 PM
uk, mình sẽ theo dõi , cám ơn bạn nhiều , hi vọng subteam ra nhanh nhanh chút xíu , tui coi xong ss2 xong quay sang coi ss1 thấy nhàm chán hay sao ý  Đăng lúc 8-11-2013 11:39 PM
Hi vọng teamsub vẫn theo show như bạn nói, đừng bỏ nha +_+  Đăng lúc 8-11-2013 04:46 PM
Theo mình được biết subteam vẫn đang theo bạn ạ, có điều mọi người khá bận nên thời gian ra sub sẽ lâu hơn cac show khác. Các bạn đợi nhé!  Đăng lúc 7-11-2013 09:15 PM
mình cũng đang định hỏi điều đó --- ad trả lời giùm bọn mình -- để mình hóng dài dài , chứ không biết có làm nữa không mà chờ thế này thì oải quá  Đăng lúc 7-11-2013 03:17 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1215#
Đăng lúc 7-11-2013 11:27:37 | Chỉ xem của tác giả
(1 Night 2 Days) Lee Soo Geun rời khỏi//Chỉ còn hai thành viên của mùa 2 tiếp tục tham gia chương trình

Lee Soo Geun đã tiết lộ quyết định của anh rời khỏi chương trình thực tế của đài KBS 2TV "1 Night 2 Days".

Đại diện của anh nói, "Lee Soo Geun quyết định rời khỏi "1 Night 2 Days. Là một trong những thành viên đã tham gia trong 6 năm kể từ khi chương trình bắt đầu, anh ấy cảm thấy rất buồn về quyết định này."

Lee Soo Geun tham gia "1 Night 2 Days" vào năm 2007, và tiếp tục với mùa thứ hai vào năm 2012. Nhưng chương trình hiện tại đã có đội ngũ sản xuất mới, và cũng thay đổi format của nó. Vì tiến trình "thay đổi chắc chắn này", Lee Soo Geun quyết định không tham gia nữa.

Một nhân viên của chương trình cho biết, "Với sự biến đổi trong mùa thu này, Sung Shi Kyung, Kim Jong Min và Yoo Hae Jin cũng đã quyết định rời khỏi chương trình. Bây giờ họ đang liên lạc với đội ngũ sản xuất về thời gian chính xác ngừng tham gia. Uhm Tae Woong và Cha Tae Hyun sẽ là hai thành viên duy nhất vẫn còn tiếp tục tham gia. Việc quay phim cho tập cuối cùng với các thành viên rời khỏi chương trình sẽ diễn ra vào ngày 08 tháng 11."

Trong khi đó, đội ngũ sản xuất của "1 Night 2 Days và bộ phận giải trí của KBS 2TV cho biết, "Chúng tôi vẫn đang thảo luận về những thay đổi thành viên cho mùa thứ 3. Vẫn chưa có gì được quyết định."

Source
V-Trans by [email protected]

ĐI BỘ RA CÒM NEWS BUỒN T_T
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1216#
Đăng lúc 7-11-2013 22:11:55 | Chỉ xem của tác giả
mấy hôm không đọc tin tức giờ vào mới biết
buông quá các bạn ơi phải làm sao đây
Biết là sẽ có chuyên này nhưng không ngờ lại nhanh đến vậy :'(
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1217#
Đăng lúc 8-11-2013 16:48:30 | Chỉ xem của tác giả
Mình chỉ mới xem show phần 2 thôi. Thật sự rất thích 7 anh này, và thật buồn khi 1 ai đó ra đi.
Và cũng k nghĩ ai có thể thay thế những người hài hước hợp tính với nhau như các anh ý. Lâu lâu đọc tin lại có người rời show cảm giác thật buồn. :((

Bình luận

bạn hãy ủng hộ Jong Min và chú Tae Hyun ở SS3 thay mình nhé ^^  Đăng lúc 12-11-2013 07:39 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1218#
Đăng lúc 8-11-2013 22:41:30 | Chỉ xem của tác giả
dikei1207 gửi lúc 2-11-2013 15:37
Show này hình như cũng là 1 trong những show rất hot ở Hàn, cơ mà mình không xem vì n ...

ct nào mà có chú Ho Dong là mình chịu k đc. nói chung là ác cảm chả hiểu vì sao :)
mọi ng cho mình hỏi chổ nào có thể coi eng sub những tập trước khi đổi Bird PD được k? trên YT chỉ coi đc tập c1o thành viên mới với đổi PD rồi k à. rating tăng thì tăng thiệt, coi cu5n4ng hay thiệt nhưng không thix chú PD giờ ở chỗ cứ chia mọi người ra không à
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1219#
Đăng lúc 8-11-2013 23:34:26 | Chỉ xem của tác giả
moonlight_09G gửi lúc 8-11-2013 22:41
ct nào mà có chú Ho Dong là mình chịu k đc. nói chung là ác cảm chả hiểu vì sao :)
...

Bạn vào kengsub.com có thể xem được toàn bộ 2D1N ss2 với engsub đó, mình toàn coi engsub chứ chờ vsub thấy lâu quá :) mình ghét ông PD mới, thích PD Na của ss1 vs PD Bird hơn, lão PD mới này kh hiểu thay format ctr thành kiểu j mà để 1 ng gắn bó lâu năm vs 2D1N như chú Soo Geun phải rời đi :(

Bình luận

cảm ơn bạn nhiều nha  Đăng lúc 9-11-2013 07:34 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1220#
Đăng lúc 10-11-2013 22:06:15 | Chỉ xem của tác giả
Suốt 3 hôm kể từ bài báo đầu tiên đưa tin, ngày nào cũng check từng chút một, phía Su Geun bảo ko tham ja nữa, KBS bảo đang bàn bạc cứ loạn cả lên. Dự cảm chẳng lành nhưng bài báo cuối cùng đưa ra đã có xác nhận của cả 2 bên. Tạm biệt nhé người nông dân quốc dân đã miệt mài cần mẫn làm việc cho 1N2D suốt 6 năm nay. Chắc chú rời khỏi chgtr yêu quý này cũng đau lòng như khi cháu biết không thể nhìn thấy chú mỗi tối chủ nhật hằng tuần nữa đúng ko?

Vậy là đã 4 năm kể từ lần đầu tiên mình theo bước chương trình. Đã từng nói, và đã luôn nói nếu không có chú Su Geun thì mình sẽ không xem 1N2D nữa. Chỉ vừa 2 tuần trước mình nhắc lại điều ấy 1 lần nữa. Vậy mà... 1N2D đã bắt đầu nh` sở thích, thói quen và công việc của mình. Từ lúc bận mờ mắt thi ĐH, bây giờ đã bận mờ mắt để tốt nghiệp rồi  

SS3 vẫn còn 2 thành viên nhưng có lẽ mình sẽ dừng lại không xem nữa. Tuy nhiên sẽ tiếp tục theo ST đến ep cuối cùng của SS2. Vẫn biết trong quá trình làm việc chắc tâm trạng chẳng còn gì ngoài sự nuối tiếc quá khứ và ngồi hoài niệm nhưng...CỐ LÊN NÀO!!!!!! Vì ai mà mình đã vào kites??????? Vì chú Su Geun mà! Vì vậy sẽ đi đến cùng với chú Su Geun. Chú và chgtr đã quăng đi bao thứ mình chán ghét, mang lại đầy thứ bổ ích à tươi vui cho mình, còn mình chỉ có đúng 1 chút đóng góp nhỏ bé thế này thôi...Dù chú ấy và chtr chẳng hay biết

Mọi ng` cực kỳ cực kỳ bận rộn nhưng chẳng có ai có ý định bỏ ko làm show này nữa cả. 1 tuần đi học, đi làm mệt mỏi về nhà, nhiều khi chẳng muốn động đến thứ gì nhưng rốt cuộc vì 1N2D mà lồm cồm ngồi dậy bật máy lọ mọ trans từng câu 1...Làm vì điều gì chứ? Tiền à? Ai cho? Vì danh dự à? Ai bầu? Chỉ vì đúng 1 điều thôi. Tình yêu. Vì tình yêu với chương trình nên mới làm show đấy. Lâu dần tự hình thành trong bản thân tính kiên nhẫn và sự chờ đợi. Bây h thấy film ra lâu chẳng sốt ruột và kêu. Vì tự biết film này lời thoại khó và nhiều thế nào, nhân vật nói nhanh ra sao, dân nc khác thức đêm thức hôm sau mấy tiếng là ra lò đc còn dân mình còn có cuộc sống riêng, còn phải nghỉ ngơi chứ ko phải siêu nhân gì

ST cố lên!!!!!!!!!! Luôn ủng hộ ST như ủng hộ 1N2D nơi có Lee Su Geun.

=>>>>> đọc lại thấy như viết nhật ký =.="

Bình luận

Dù show chỉ còn 2 thành viên mình vẫn sẽ tiếp tục theo dõi. Vì mình rất thích các thành viên của ss 2. Thật là buồn khi 7 thành viên ss 2 không đồng hành tiếp:(   Đăng lúc 11-11-2013 03:32 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
suzannenguyenvn + 5 Lâu ko gặp em ^^ Chắc c cũng sẽ bỏ.

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách